รถไม่มีโบจะตีท่อยังไงให้เสียงดุ

การสนทนาใน 'HILUX Club' เริ่มโดย ballpendora, 16 กุมภาพันธ์ 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. M.SAKDA

M.SAKDA New Member Member

210
    4
    0
    เเรงกันทั้งนั้นเลย คงตามไม่ทันเเน่555555+

2. buscom15

buscom15 New Member Privilege

2,293
    17
    0
    จะแรงกันหมดแล้ว

3.  
  4. Corona 93

Corona 93 New Member VIP

39
    0
    0
    อยู่แถวไหนของปราจีนอ่ะครับ ผมก็คนปราจีนนะเด๋วเสาร์อาทิตย์นี้จะกลับไปอยู่

5. INTER_ZONE

INTER_ZONE Well-Known Member Member

7,700
    280
    83
    ไว้หนวดไว้เคราด้วยครับ....น่าจะช่วยได้..

6. Mochisuperhero

Mochisuperhero New Member Member

760
    6
    0
  7. devil_TENGU

devil_TENGU New Member VIP

5,029
    27
    0
    ขึ้นปายสูงๆ

8. at 171

at 171 New Member Member

23
    0
    0
    ผมเรียนพระนครเหนือครับ พักที่หอเต็งสิริครับ สาวเพียบ อิอิ แต่ก็ไม่มีกับเขาสะที อิอิ

9. หามาเผื่อบ้างนะคับ ขอบพระคุน

10. ณัฐพล บำเรอ

ณัฐพล บำเรอ New Member Member

586
    8
    0
    แล้วเจ ไม่โบ ทำไงให้เสียงดุอ่ะคับ

11. phuketracing

phuketracing New Member Member

136
    0
    0
    เดี๋ยวต้องไปลองทำดูเผื่อว่าจะได้โหดกับเขาบ้าง

12. crewtech

crewtech New Member Member

6
    0
    0
    ตามนั้นครับ รถ N/A ไม่มีเทอร์โบ ถ้าจะเอาเสียงโหด + วิ่งด้วย ต้องเล่นท่อเป็นหลักครับ (ขอไปงัดเอาความรู้เก่ามาแป๊บบบบบ)

เฮดเดอร์ 4-2-1 รีดไอเสีย ,เดินท่อใหม่ 2 นิ้ว, หม้อพักมิตซู หรือถ้าจะเอาเสียงแผดทุ้ม เอาพักปลายอีกใบขนาดพอเหมาะ , กรองเปลือยเลือกของดีๆหน่อย , ทำเทสต์ปั๊มใหม่ (ไม่ต้องจูนขนาด น้ำมันล้นควันท่วมตูด 2L เทสต์ปั๊มมาดีๆก็วิ่ง 140-150 ได้ครับ)

13. กระบะตูดดำ

กระบะตูดดำ New Member Privilege

3,739
    32
    0
    โฮ่ง...โฮ่ง....โฮ่ง......ที่สําคัญแช่นาน ๆ ก็ได้..... แฮ่ !!! แฮ่ !!! แฮ่ !!! ( ดุจัง )

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้