..;;;iiilll ลองเข้ามาดู รับรองไม่ผิดหวัง llliii:;;...

การสนทนาใน 'DNA Racing Club' เริ่มโดย oat_dna, 16 กุมภาพันธ์ 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. l*oo*k_mu_noy

l*oo*k_mu_noy New Member Member

348
    2
    0

ดีมากค่ะที่รัก.... :kiss:

2. TK RACING

TK RACING New Member Moderator

1,163
    8
    0
    อิอิ :D:D:D

3. เคยลองโทรไปแล้ว ไม่ยอมรับสายกันเลย และก็ไม่โทรกลับด้วย บางเบอร์ก็เลิกใช้ไปแล้ว บางเบอร์ก็ไม่ยอมเปิดใช้ สงสัยกลัวโดนล่อซื้อ :confused::

oat_dna ถูกใจสิ่งนี้
  4. BaNk_DnA

BaNk_DnA New Member Member

33
    1
    0
    ของปลอมอยู่แล้ว....ไม่ต้องโทรไป

หึหึ

5. oat_dna

oat_dna Active Member Moderator

2,715
    8
    38
    คิดไปได้นะนั้น กลัวโดนล่อซื้อ......อิอิ

6. ae100

ae100 New Member Member

1,495
    3
    0
    ตัวจริงมาตอบเองเลยอ่ะ

7. แล้วของจริงมันอยู่ที่ไหนหล่ะ หุหุ: :D:D:D

8. ray_d_zann

ray_d_zann New Member Member

15
    1
    0
    ไม่รู้ซิครับ

:mad:ยัง งงกะชีวิตครับ
    พวกนี้ทำให้สังคมเปี๋ยนไป๋
    น่าโดน...ซัก7-8ทีนะ
    อิอิ:D

oat_dna ถูกใจสิ่งนี้
  9. หลังจากผิดหวังอย่างรุนแรงที่เด็กๆ ที่โพสท์ขายบริการใน Hi 5 ไม่ยอมรับสายกันเลย เนื่องจากอาจเป็นเพราะกลัวถูกตำรวจล่อซื้อ เมื่อคืนวันศุกร์ที่ผ่านมาผมได้ไปแถวหลัง ร.ร. สยาม ถ.เพชรบุรี เพื่อใช้บริการเด็กที่ยืนรอลูกค้าอยู่แถวนั้น ปรากฏว่ามีสวยๆ หลายคน รวมทั้งมีกะเทยปะปนอยู่ด้วย (ต้องระวังสังเกตุดูที่เสียงพูด) ผมได้เลือกเด็กมาคนหนึ่ง โดยตกลงราคากันที่ 1,300 บาท ซึ่งจะต้องไปเสียค่าห้อง ร.ร. เอวันอีก 440 บาท การให้บริการไม่น่าประทับใจเนื่องจากเด็กเร่งทำเวลาเพื่อจะได้รีบไปหาลูกค้าคนต่อๆ ไป มันทำให้เสียอารมณ์เนื่องจากความรีบร้อนดังกล่าว แต่บางที่อาจจะเป็นแค่เด็กบางคนก็ได้ ผมก็ไม่แน่ใจเพราะไม่ค่อยได้มาใช้บริการในรูปแบบนี้สักเท่าไหร่ หลังจากเสร็จภารกิจผมได้ขับรถไปส่งเด็กที่บริเวณที่ไปรับมา เห็นมีเด็กๆ ยืนรอลูกค้าอยู่ในบริเวณดังกล่าวประมาณ 30 กว่าคน เห็นจะได้ วันหน้าต้องลองคนใหม่ดูเผื่อจะดีกว่านี้

10. oat_dna

oat_dna Active Member Moderator

2,715
    8
    38
    ต้องเลือกดีๆ คับ

อย่าใจร้อน ต้องวนรถ สักหลายรอบหน่อย ค่อยๆเลือกแล้วจะดีเอง..........อิอิ

จากประสบการณ์ ที่ไปวนรถกับพี่ป่ม (แต่ป่มไม่ได้เอานะ.....:D)

11. ขอบคุณสำหรับคำแนะนำครับ คุณ Oat คราวหน้าผมจะวนดูหลายๆ รอบเผื่ออาจเจอเด็กน่ารักอัธยาศรัยดีกว่านี้ อ้อ! ตามความเห็นของผม ไม่น่ามีพวกกะเทยมาปะปนกับเด็กๆ พวกนั้นด้วยเลย เพราะผมเกลียดกะเทยมาก กลัวว่าสักวันจะตาฝาดนึกว่าเป็นผู้หญิงแล้วเรียกมาขึ้นรถพาเข้า ร.ร.

12. oat_dna

2,715
    8
    38
    5555+

ก้ออยากเมามากละกันเวลาไปอ่ะ ไม่งั้อตาฝาดเอากะเทยแน่ๆ

เด่วนี้ แยกแยะ ยากซะด้วย........พลาดไปเป็นยอดชาย เลยนะท่าน.......อิอิ

13. ae100

1,495
    3
    0
    ระวัง..............แล้วจะโดนเหมือนไอ้ด๋อย

14. เริ่มแต่งรถ

เริ่มแต่งรถ New Member Member

88
    1
    0
    มิวอะ 2,500 ขอสองดอก อิอิ

15. oat_dna

2,715
    8
    38
    ไม่ใช่ มั้ง ป่มไม่ใช่ยอดชายนะ
    แหมๆ

หัยสามเลย .........แต่ขอถ่ายคลิปด้วยนะ

16. ae100

1,495
    3
    0
    ของมิยยังมีไม่พออีกหรอ

17. เริ่มแต่งรถ

เริ่มแต่งรถ New Member Member

88
    1
    0
    อิอิ

นั้นหนะซิ อิอิ:D

18. ไอ้เรื่องที่ว่าเด็กที่โพสท์ขายบริการใน HI 5 ไม่ยอมรับโทรศัพท์จากลูกค้าที่โทรไปเนี่ย ผมพอจะทราบเป็นเลาๆ แล้วว่ามันเกิดจากสาเหตุอะไร เนื่องจากที่ผ่านมามีการนำเรื่องนี้ไปออกข่าวในสื่อต่างๆ อย่างกว้างขวางทั้งทีวีและวิทยุ ทำให้ผู้ที่เกี่ยวข้อง คือ หน่วยงานของรัฐต่างๆ เช่น กระทรวง ICT กระทรวงศึกษาธิการ รวมทั้งตำรวจ ต้องเข้าไปดูแลกวดขันเวปไซท์ต่างๆ ที่ล่อแหลมต่อการเป็นช่องทางซื้อ-ขายบริการทางเพศ ทำให้ พวกเด็กๆ ที่โพสขายบริการเหล่านั้นเลยต้องหยุดการเคลื่อนไหวเอาไว้ก่อน รอให้เรื่องเงียบแล้วค่อยบอกขายบริการใหม่ (อดเลยกู) อันนี้เป็นแค่การสันนิษฐานนะครับ เท็จจริงอย่างไร ผมเองก็ยังไม่แน่ใจร้อยเปอร์เซ็นต์ แต่ไม่เป็นไรผมมีที่ปลดปล่อยที่อื่นเยอะแยะ เรื่องแค่นี้ไม่ใช่เรื่องใหญ่ จริงไหมคุณ Oat และท่านอื่นๆ

19. oat_dna

2,715
    8
    38
    ป่มว่าเราต้องสั่งปิด ICT คับ แล้วปัญหาเรื่องพวกนี้จะหมดไป ทำให้พวกเรามีเด็กหัยเลือกเยอะขึ้นอีก....อิอิ

20. ae100

1,495
    3
    0
    555555555+

เหงด้วย

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้