เรามาทำสติ๊กเกอร์คาดกระจกหน้าบังดาดของคลับกันไหม

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย bootrunner, 15 กุมภาพันธ์ 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. bootrunner

bootrunner New Member Member

211
    5
    0
    ใครมีแบบเจ๋งๆ หรือออกแบบมาสดเลยก็ได้เอามาโพสหน่อยครับ เป็นแบบใช้เครื่องตัด มีสีสะท้อนแสง(ขาว)ด้วย เอาไหมครับ ผมถามมาราคา 300 บาทต่ออัน ขั้นต่ำ 10 ชิ้นถึงได้ราคานี้ครับ เลยมาถามว่าจะทำเป็นลายของคลับเลยดีไหมครับ จะได้ใช้แบบเดียวกันทั้งคลับช่วยกันออกแบบหน่อยครับพื้นที่ใส่ลายหรือตัวอักษร 1 เมตร กว้าง 4 นิ้วหน้ากว้างจริง 6 นิ้วยาวตลอดหน้ากระจกครับ ผมไม่ได้รับตัดเองนะครับ

สนใจกันไหมจะได้ไปสั่งทีเดียว ใครมีลายหรือความสามารถทางการออกแบบส่งผลงานได้เลยครับ

แก้ชื่อกระทู้ครับ ผมพิมพ์ผิดครับ "เรามาทำสติ๊กเกอร์คาดกระจกหน้าบังอดดของคลับกันไหม "

แต่ถ้าส่วนใหญ่ไม่เห็นด้วยดูแล้วไม่เหมาะสม ก็ขออภัยครับ

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 15 กุมภาพันธ์ 2009
  2. PK-POWER

PK-POWER New Member Member

136
    8
    0
    เห็นด้วยครับ เอาด้วยคน แต่กลัวติดเองแล้วไม่เนียน จะเสียของจัง

3. vinit...

vinit... New Member Member

459
    27
    0
    นั่นดิ ฝีมือไม่มีได้ดีทางนี้ด้วย

4. jaturong03

jaturong03 Well-Known Member Member

2,084
    91
    48
    ดีครับ สนใจครับ

5. green nv #032

green nv #032 New Member VIP

2,789
    89
    0
    ใครสนใจก็รวมตัวกัน แล้วก็ให้ที่ร้านเค้าออกแบบให้ก็ได้ครับ

และก็มีอีกแบบเคยเห็นของพี่เบิ้มเอามาโพส แบบที่เป็นรูๆ มองออกไปข้างนอกเห็น(ถ้าเป็นสติกเกอร์มันจะคาดทึบ) ลองดูครับ...:D

6. apichan

apichan New Member Member

405
    4
    0
    ขอดูแบบก่อนตัดสินใจได้เปล่าครับ :)

7. Nissan Y10 Thailand

Nissan Y10 Thailand New Member Moderator

3,584
    146
    0

เค๊า ติดให้มะจ๊ะ ตุเอง .. :D

8. apa375

apa375 Member Member

100
    11
    18
    เอาด้วยคนรับ(ขอดูแบบก่อนนะครับ)

9. bootrunner

211
    5
    0
    ของผมอยู่นครปฐมครับ
    ไม่รู้ว่าถ้าให้ร้านติดให้ต้องเสียค่าติดด้วยหรือเปล่าครับ
    ส่วนแบบผมยังไม่มีครับเลยให้มาช่วยกันออกแบบ
    ถ้าเป็นแบบรูๆแบบคุณเบิ้มทางร้านเค้าไม่น่าจะมีครับ ถ้ามีคงแพงอยู่

ใครมีแบบก็โพสให้เพิ่อนๆดูและช่วยตกแต่ง

10. Sam_osk

Sam_osk New Member Member

61
    4
    0
    น่าสนใจดีครับ

11. tangprasert

tangprasert New Member Member

566
    36
    0
    ทำต้นแบบเอามาโพส เลยงับจะได้ลงชื่ออิอิแต่อยากได้แบบที่เป็นรูๆๆจะดีกว่า คาดทึบไปเลยอ่ะคับบดบังทัศนวิสัย ตอนขับรถ

12. PK-POWER

136
    8
    0
    ติดตรงไหนดีหรอ ตะเอง หุหุ....

13. Kobkero

Kobkero New Member Member

559
    24
    0
    จัดแบบมาเลยครับพี่น้อง รอชมค๊าบอิอิ

14. jaturong03

jaturong03 Well-Known Member Member

2,084
    91
    48
  15. buem

buem New Member Member

2,764
    75
    0
    ของผมทำขายอยู่ครับเป็นแบบซีทรูครับ ที่ติดโฆษณารถตู้นะครับ
    ถ้าทำกันเยอะจริงๆ ผมไม่เอากำไร นัดมาติดกันได้เลยครับสำหรับคลับเรา
    ราคาทุน 250 บาท / ชิ้นเลยครับ
    ส่งผลงานมาให้ก็ได้ครับ
    ที่สำคัญมันเป็นรูๆ ติดง่ายมากครับไม่เกิดฟองอากาศด้วยครับ ผมติดให้ได้เลย
    คลับเรากันเอง

16. hlom

hlom New Member Member

300
    10
    0
    เห็นด้วยอย่างแรงครับ

17. bootrunner

211
    5
    0
    เยี่ยมเลยคุณเบิ้ม ราคาน่าสนใจมากๆ
    ทีนี้ก็เหลือแต่หาแบบเจ๋งๆ อากาศเริ่มร้อนแดดเริ่มแรง อยากติดเร็วๆครับ

18. Kc1.6SLX

Kc1.6SLX New Member Member

520
    2
    0
    เห็นด้วยถ้าจัดทำแล้วจะสังครับ

19. tangprasert

tangprasert New Member Member

566
    36
    0
    ง่ะคนออกแบบไปไหนนนน

20. PK-POWER

136
    8
    0
    คราวนี้ ต้องพึ่ง พี่น้องที่มีหัว Creative กันแล้วครับ

21. singcoohteam

singcoohteam New Member Member

5,303
    108
    0
    รอแบบส่งไปให้พี่เบิ้มครับ ครายเก่งรายงานตัวด่วน

22. เอาด้วยครับ ได้แบบแล้วแจ้งหน่อยนะครับ

23. buem

buem New Member Member

2,764
    75
    0
    ผมก็ม่ายค่อยเก่งนะแต่ผมเห็นลายเซ็นนี้สวยดี

24. apichan

apichan New Member Member

405
    4
    0
    มีคำว่า Nissan หรือ โลโก้ด้วยจะแจ่มเลยครับ

25. lukmatulee

lukmatulee New Member Member

315
    2
    0
  26. เดอะ แซ็กค์

เดอะ แซ็กค์ New Member Member

244
    19
    0
    เห็นด้วยครับขอดูแบบก่อนน่ะครับ

27. bootrunner

211
    5
    0
    น่าจะมีคำว่า NISMO ด้วยครับ

28. Kc1.6SLX

Kc1.6SLX New Member Member

520
    2
    0
    ตัวอักษรNV CLUBน่าจะให้เด่นนะครับผมว่าที่ตัวNกับC เป็นตัวใหญ่สีแดงครับ

:D:D:DKc16.SLX:D:D

29. PK-POWER

136
    8
    0
    เอาลาย เหมือน พวกกุญแจ ตาแจ๊ค ไหมครับ

30. GODFIER

GODFIER New Member Member

675
    0
    0
    ตาตั้ม 145 มาช่วยหน่อยสิ

นักออกแบบตัวยงอะ

ออกแบบ 146 ซะเลอะเลย

หายตัวไปไหนหละเนี้ย

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้