หนังสือtuner byทำไมยังไม่ออกฃักที

การสนทนาใน 'Racing Forum (Cars Forum)' เริ่มโดย vitztrd, 15 กุมภาพันธ์ 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. vitztrd

vitztrd New Member Member

79
    2
    0
    เห็นบอกว่าจะเปลี่ยนเป็น3เดือนครั้งเริ่มเดือนไหนครับ

2. ++GofZz_SCEPTER++

++GofZz_SCEPTER++ Well-Known Member VIP

1,083
    27
    48
    เมื่อวานผมเพิ่งโทรหาพี่ที่จูนบายไปเองอะครับ เพราะผมรอเล่มเดือนนี้อยู่เหมือนกัน พี่เค้าบอกว่าจะเปลี่ยนเป็น ออก3เดือนครั้งครับ หรืออาจจะเป็น รวมรุ่นอย่างโตโยต้าทั้งเล่ม ออนด้าทั้งเล่มไรประมาณเนียครับ

ดังนั้นก็ต้องรอต่อปายยยย ดันนนนมาเปลี่ยนเอาเดือนนี้พอดี รอเก้อเลยเรา

3. vitztrd

vitztrd New Member Member

79
    2
    0
    ขอบคุณมากครับเห็นเขาลงใน xo บอกว่าจะเริ่มเดือนมีนาที่เป็น3เดือน

4. Takata

Takata New Member Member

1,728
    56
    0
    พึ่งรู้เหมือนกันครับ มัวแต่ไปหาตามร้านหนังสือแทบทุกร้าน :D

5. DUKE_68

DUKE_68 Well-Known Member Privilege

6,189
    129
    63
    คุยกับนายชาติXO เห็นว่าราคาจะเป็น เล่มละ 200 หรือไงนี่ครับ (ยังไม่สรุป)

6. K1 Spirit

K1 Spirit New Member VIP

108
    7
    0
    ีvcdก็ไม่มีเเล้วนะครับ เซ็งเลย!!! ตกงานซะงั้นเรา

7. โอ๊ค_TENGUNOYU

โอ๊ค_TENGUNOYU New Member VIP

2,185
    64
    0
    ขอบคุณมากครับ

เพิ่งไปเดินหาซีเอ็ดมาเหมือนกันครับ เพิ่งรู้แหะว่าจะเปลี่ยนไปเป็นสามเดือนครั้ง T_T

แล้วไม่มี VCD แล้วเหรอครับ :cry::cry::cry: ทำไมอ่ะครับ น่าเสียดายจัง

ผมซื้อทุกฉบับก็เพราะ VCD ด้วยอ่ะครับ ฮาดี ชอบ คุณโก้นะครับ

เง้อออ ม่ะมีซะแล้ว เวงกำจริงๆ :cry::cry::cry:

8. ++GofZz_SCEPTER++

++GofZz_SCEPTER++ Well-Known Member VIP

1,083
    27
    48
    เเล้วรถผมถ่ายไปเเร้จาไปอยู่เล่มไหนเนี๊ยยยยยย คัยก็ด้าย ขโมรูปที่ถ่ายมาให้ทีๆๆๆๆๆๆๆๆๆ อยากเห็นๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

9. lancerck4

lancerck4 Well-Known Member Member

2,280
    52
    48
    ทำไมถึงออกราย3เดือนอ่ะคับ

10. JZGE

JZGE New Member VIP

855
    57
    0
    อืม....หน้าจีนแปลว่าอะไรหว่า..........ฝืดดดดดดด 5555

11. K1 Spirit

108
    7
    0
    คงไม่พอมั้งพี่ คงต้องหน้า ซูปเปอร์จีนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนน ซูปเปอร์ฝืดดดดดดดดดดดดดดดด เเม่งเอ้ยยยยยย ไม่อยากจะเอ่ยยย
    เเล้วกรูจะเอาไรเเดกว่ะเนี่ย

12. Sadd

Sadd New Member Member

70
    8
    0
    รอดูต่อไป...ป...ป...

13. ดิ้ล Daytona

ดิ้ล Daytona New Member VIP

4,806
    129
    0
    หว้า ผมซื้อทุกเดือนเลยนะ น่าเสียดายจัง

14. maenza

maenza New Member Member

83
    1
    0
    อืมๆๆ

15. pae@aekgarage

pae@aekgarage New Member VIP

162
    6
    0
    โก้ ตกงาน.......น่าสงสารจังใครทำกับโก้ได้ลงคอ.....

16. โต๊ะโต๋

โต๊ะโต๋ New Member VIP

635
    21
    0
    ฉลองที่ไหนดีพี่โก้ อิอิ

17. TOON_TOMARU

TOON_TOMARU New Member Member

217
    9
    0
    อยากให้XO เพิ่มรถลงอีกสัก 2-3 คันจากเดิมอ่ะครับโฆษณาเพียบเลยซื้อมาตั้งแต่ยังไม่มีรถ...เต็มห้องแระเนี่ย...หลังๆโฆษณาเยอะมาก

18. DUKE_68

DUKE_68 Well-Known Member Privilege

6,189
    129
    63
    TUNED BY ยังไม่ตาย...

19. Winny M3

Winny M3 New Member VIP

710
    8
    0
    สมาชิกยังไม่หมดเรย ไม่มีให้ดูซะและ เซง

20. K1 Spirit

108
    7
    0
    ช่าย TUNED BY ยังไม่ตายครับ คงออกเป็นเล่มพิเศษหนาๆ อย่าลืมอุดหนุนต่อนะคร้าบบ

เเต่!!ใครที่ติดตามVCDอยู่อย่าเพิ่งตกใจครับ ถ้าทุกอย่างเรียบร้อยเเละลงตัว ไปฮากันต่อที่....รับรองว่ามันส์ ฮา ก่าเดิมครับ เเต่ที่เเน่ๆวันที่7มีนาคม อย่าพลาดกับการกลับมาของสนามนาข้าวนะครับ

21. Piccolo

Piccolo New Member Member

1,673
    65
    0
    ต้องติดตามไปเรื่อยๆอยู่แล้วครับ ชอบมากๆ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้