Ferrari 360 ก่อนเเละหลังไหม้...

การสนทนาใน 'Racing Forum (Cars Forum)' เริ่มโดย civicvertu, 15 กุมภาพันธ์ 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. tOon`

tOon` Well-Known Member Member

2,324
    43
    48

ผมละสงสัย จิงๆ ทำไม ข่าวดังๆ อย่างซานติก้า งี้

ไฟไหม้ แต่พอ ถามเรื่องชดเชยค่าเสียหาย

ยังไม่ได้ต่อประกัน ประกันภัยหมดอายุ

ทุกงานเลย !

ไฟไหม้ รถคันละหลายๆล้านได้ มันก็สามารถไหม้รถเราได้เช่นกัน ดังนั้นควรจะพึ่งระวังและป้องกันไว้ อิๆ

แต่ข่าวนี้สุดจิงๆ อิๆ ไม่ได้เรื่องรถนะครับ เรื่อง ของตุ๊กตาหน้ารถกับคนขับ 555+ ร้องแรงจิงๆ !

2. Drink

Drink Active Member Member

389
    29
    28
    ขับช้าๆได้ตุ๊กตาหน้ารถงามๆ

3. Pom-AWD

Pom-AWD New Member Member

353
    9
    0
    ดีแล้วที่ไม่มีใครเป็นอะไร

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้