Ferrari 360 ก่อนเเละหลังไหม้...

การสนทนาใน 'Racing Forum (Cars Forum)' เริ่มโดย civicvertu, 15 กุมภาพันธ์ 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. skyline

skyline New Member Member

11
    10
    0
    คุณอิจฉาเขาหรอคับ

1ST, *+* โต้ง *+*, ohm... และ คนอื่นๆ 5 คน ถูกใจสิ่งนี้
  2. lancerck4

lancerck4 Well-Known Member Member

2,280
    52
    48
    เสียดายจัง

3. seila4club

seila4club Active Member Member

997
    47
    28
    เสียดายมาก และเสียทรัพย์เป็นล้านด้วย

4. ek1800

ek1800 New Member Member

183
    24
    0
    คุณค่าของคน มีมากกว่า คุณค่าของรถ

5. + SENG +

+ SENG + Legend (R.I.P.)

7,664
    141
    0
    ชัดเจนตรงไปตรงมา ถ้าชอบกด THANK ไม่พอใจโพสต์ด่าได้เลย

ไม่อิจฉาเลยคับ ซักนิดเดียวก้อไม่มี
    อิจฉาแต่ของคุณที่ได้คะแนนแดงเถือก
    ซึ่งผมเกิดมา ไม่เคยคะแนนแดงอย่างคุณ
    และไม่เคยคิดที่จะเปลี่ยนยูสเซอร์เลย เวลาที่จะเหน็บใคร

คะแนนแด๊งแดง เท่ห์จัง . .
    :cool:

ToPmAn และ civicvertu ถูกใจสิ่งนี้
  6. civicvertu

civicvertu New Member Member

4,233
    129
    0

พี่เส็งไม่อิจฉาหรอกคับ !

7. โอ๊ค_TENGUNOYU

โอ๊ค_TENGUNOYU New Member VIP

2,185
    64
    0
    :D:D:D

เฮียเค้าไม่อิจฉาแน่นอนครับ

แค่เค้าพูดแทนใจหลายๆคนที่อยากจะพูดแบบนั้นบ้างนะครับ

อย่างน้อยก็ผมคนนึงละครับ ที่คิดเหมือนเฮียเค้า

ถ้ามันอาจไปขัดหูขัดตาท่านบ้าง ก็ไม่รู้จะให้ทำไงครับ

คนเหมือนๆกัน ไม่เห็นต้องไปอิจฉาเลยครับ

และคิดว่าเพื่อนๆหลายๆคนก็ไม่้คิดอิจฉาด้วยแน่นอนครับ

เคยเจอไหมครับ โดนพวกขับรถที่คิดว่าแพงมาดูถูกอ่ะครับ

จะขับอะไร ค่าของคน ไม่ใช่อยู่ที่รถราคาแพง หรือ ถูกครับ มันอยู่ที่ ตัวบุคคล

8. puky

puky New Member Member

464
    28
    0
    สงสัยติด lpg รถเลยไหม้ ว่าแต่คงไม่ใช่เพราะ แก็สโซฮอล น่ะ ไงก็ขอแสดงความเสียใจกับเจ้าชองรถด้วยครับ โชคดีที่ปลอดภัย

รถผมเมื่อก่อนเคยสายน้ำมันรั่วระหว่างขับเหมือนกันโชคดีไม่มีประกายไฟ ไม่งั่นได้ดังลงหน้าหนึ่งเป็นแน่ ตอนนี้เลยรื้อสายเก่าที่เป็นยางเปลี่ยนเป็นสายถักแล้ว รถเพื่อนๆ ไงลองตรวจสอบสายน้ำมันกันดูบ้างน่ะครับ เพราะขนาดยางรถ 5 ปียังแข็งแตกลายงา แล้วท่อยางธรรมดาจะเหลือหรือ....

9. b7777

b7777 New Member VIP

54
    7
    0
    ยังไง ยังไม่รู้จักเจ้าของรถเค้า อยาเพิ่งไปว่าเค้าเลยครับบบบบบบ

แค่นี่ก็เค้าก็ซวยพอแล้วมั้งงงงงงง นี่ถ้ารู้มาโดนด่าต่อในเวป สงสัยต้องทำบุญ 900 วัด 555

เสียดายมากๆ

ว่าแต่คะแนนแดงคือไรเหรอครับ งง อะ พอดีไม่ค่อยได้เล่นเท่าไหร่ อยากรู้ๆๆๆๆๆ โต้บอกหน่อย โต้บอกหน่อย

Show Aof, civicvertu และ + SENG + ถูกใจสิ่งนี้
  10. + SENG +

+ SENG + Legend (R.I.P.)

7,664
    141
    0
    ผมไม่ต่อแล้วนะ ให้สังคมเป็นตัวตัดสิน ล่ะกัล . .

------------------------- จบ ----------------------

11. skyline

skyline New Member Member

11
    10
    0
    งั้นผมขอโทษที่ ผมบอกว่าคุณอิจฉาละกัน

ว่าแต่คะแนนไรเนี่ยผมไม่ค่อยสนใจหรอก แต่ผมแค่อยากถามว่า

ถ้าสมมุติว่ามี ช รูปงามคนนึง รวยมาก พ่อใหญ่โต
    แต่นิสัยลูกเขาจริงๆ แล้วไม่เคยคิดจะขี้อวดและโชว์หรือ เบ่งเลย
    แต่เขาแค่มีความชอบรถ เหมือนกับทุกคนที่นี่แหละ
    และวันนึงเขาขับแลมโบ รถอยู่เลนขวา เปิดไฟหน้า

1. เขาต้องขี้อวดแน่ๆ
    2. เขาต้องขี้เบ่งแน่ๆ มีเรื่องหลบหลังพ่อ
    3. ขับแลมโบบ้านเขาโกงมาหรือเปล่า
    4. ทำเป็นเปิดไฟหน้ารถคิดว่าเท่....

ผมแค่อยากบอกว่า ไม่ใช่ทุกคนที่จะเป็นอย่างคำพูดที่เขียนครับ

Show Aof และ !!! KaNny !!! ถูกใจสิ่งนี้
  12. stop26

stop26 Member Member

212
    5
    18
    ขอเบรกได้ป่าว น่าจะยังใช้ได้อยู่ อิอิ

13. ดิ้ล Daytona

ดิ้ล Daytona New Member VIP

4,806
    129
    0
    สู้ของผมก็ไม่ได้ ไฟก็ไม่ไหม้ จอดโชว์อยู่ในตู้ แถมเป็น ENZO อีกต่างหาก อิอิ

14. BNR34

BNR34 New Member Member

1
    1
    0
    คุณ skyline เค้าคงไม่อยากให้คุณตัดสินคนที่ภายนอก แค่ว่าเค้าขับ fer แล้วจะแย่อย่างที่คุณบอกเสมอไปมั้งครับ

1ST ถูกใจสิ่งนี้
  15. civicvertu

4,233
    129
    0
    อูยยย...พี่ติ้ลเเบบนั้นผมก็มีมาครบเซทเลยน่ะได้มาจากเชล์ลปีที่เเล้ว..อิ อิ :D

CARINA ถูกใจสิ่งนี้
  16. Berg_Tomaru

Berg_Tomaru New Member VIP

1,121
    19
    0
    คนไม่เป็นไรก็ดีแล้วครับ แต่เห็นแล้วก็เสียดายแทน

17. !!! KaNny !!!

!!! KaNny !!! Member VIP

697
    9
    18
    เสียดายแทนเลย งานนี้ประกันจ่ายอาน ผลดีของการทำประกัน(รึป่าว)ค่ะ

18. b7777

b7777 New Member VIP

54
    7
    0

19. ดิ้ล Daytona

ดิ้ล Daytona New Member VIP

4,806
    129
    0
    ของพี่แฮนเมดด้วยนะ อันนนี้แน่นอน เพราะประกอบเองกับมือ ตอนซื้อมา

มันอยู่แยกในกล่อง แยกมาเปนส่วนๆๆ ข้างกล่องมีตรา TAMIYA ด้วย:D:D:D

20. civicvertu

4,233
    129
    0

งั้นเด่วผมต้องหามามีไว้บ้างซะเเล้วละคับพี่ติ้ล...:)

21. TDAutoparts

TDAutoparts New Member Member

191
    3
    0
    อ้ออ คันนี้นี่เองง -0-

ว่าแต่ใครทราบสาเหตุการไหม้ไม๊ครับ ?

22. puky

puky New Member Member

464
    28
    0
    รู้สึกว่าตอนนี้น่าจะยังไหม้ไม่จบ เพราะได้ข่าวว่าเจ้าของมีแฟนอยู่แล้ว แต่คนที่ติดไปเป็นแค่เพื่อน ฟังแล้วคาดการณ์ได้ว่าคงไปไหม้ต่อที่บ้าน ไงก็ขอให้เจ้าของรถรอดอีกครั้งครับ

ปล. บางที่หากเราคิดจนเสียงดังเกินไป ก็ไม่ดีครับ ด้วยความนับถือ

23. K.J.

K.J. New Member Member

442
    15
    0
    ก่อนใช้ และหลังใช้
    มันเยี่ยมมากเลยค่ะ จอร์จจจจจจจจ

24. ToPmAn

ToPmAn New Member Member

626
    56
    0
    งานเข้าครับ

25. livedazzle

livedazzle New Member Member

3
    2
    0
    หุหุ เพิ่งรู้ว่าถ้าเปิดไฟสูงวิ่งขวานี่ แสดงว่า พ่อใหญ่ บ้านรวยนะนี่ อืมๆ:D

1ST และ PAT-555 ถูกใจสิ่งนี้
  26. _WINDY_

_WINDY_ New Member Privilege

21
    3
    0
    คนรอดปลอดภัยดีเเล้วคับ

CARINA และ civicvertu ถูกใจสิ่งนี้
  27. Ctrl_s

Ctrl_s New Member VIP

957
    45
    0
    เสียดายรถสวยๆ

28. *~บอย (ลาม...ก)~*

*~บอย (ลาม...ก)~* Well-Known Member VIP

1,687
    49
    48
    3+ คับ

:D

29. CONDURUS

CONDURUS New Member Member

139
    12
    0
    โอ้.........สุด

30. GT4

GT4 New Member Member

1,019
    19
    0
    เสียดายรถจัง
    ปล.แช่ขวารถทั่วไปก็ทำกันแทบทุกคัน ไม่เกี่ยวกับรถถูกหรือแพงหรอก

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้