ขอแสดงความเสียใจกับคุณ hung2000

การสนทนาใน 'HILUX Club' เริ่มโดย joe>2kd@HLc, 14 กุมภาพันธ์ 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Corona 93

Corona 93 New Member VIP

39
    0
    0
    พึ่งเข้ามาเห็น เสียใจด้วยนะครับพี่ กลับมาหล่อไวไวนะ

2. TD06

TD06 New Member Privilege

1,495
    9
    0
    ว้าแย่จัง

3. jahooy3008

jahooy3008 New Member Member

31
    3
    0
    ขอแสดงความเสียใจด้วยนะครับ ขอเป็นกำลังใจให้กลับมาเฟี๊ยวเหมือนเดิมนะครับคุณฮั่ง

4. Duang@Hlc

Duang@Hlc Active Member Member

3,924
    19
    38
    คำพูดนี้ผมเคยโดน

มันน่า....

5. INTER_ZONE

INTER_ZONE Well-Known Member Member

7,700
    280
    83

นี่มันกำลังดูถูกกลุ่มกระบะเรานะเนี๊ย...

มันมีลูกสาวม่ะพี่โจ้

6. JZ_std.

JZ_std. New Member Member

8,075
    74
    0
    ใจเย็นพี่ เสียดายพวกเราไม่ได้ไป มันไม่น่ารอดออกจากรถมาพูดแบบนี้ได้เลย

7. Duang@Hlc

Duang@Hlc Active Member Member

3,924
    19
    38
    อาจารย์แมนโหดมากๆ

8. VG<Black>

VG<Black> New Member Member

2,137
    19
    0
    โหดูถูกโคตรๆ คนขับรถกระบะใช่ว่าไม่มีตังนะเงินมันเหลือเลยซื้อมาขับเล่นนะเว๊ย มันดูถูกยังงี้ยิงแมร่งทิ้งซะดีมะคับ ขอให้เครียให้ด้ายนะพี่ฮั่งคับ

9. ^TK^@HLc

^TK^@HLc New Member Member

2,867
    26
    0
    แม่งยังไง เนี่ย

10. tiger บ้านนอก

tiger บ้านนอก New Member Member

7,433
    22
    0
    มันแย่จริงๆ.......เป็นกำลังใจอีกคนนะคับ

11. YOD HK

YOD HK New Member Member

1,301
    12
    0
    หวยออกด้วย เลขที่รถคู่กรณี

12. YOD HK

YOD HK New Member Member

1,301
    12
    0
    หวยดันออกด้วย เลขที่รถคู่กรณี

ยังไงก็รถเสร็จไวไว นะคับตาฮั่ง

13. trucking

trucking New Member Member

2,442
    29
    0
    ผลการเจรจาเป็นไงบ้างครับ แจ้งด้วย

จะ ยกพล ไปลุยเลยรึป่าวครับพี่

14. BEN360@HLc

BEN360@HLc New Member Member

2,536
    35
    0
    มันต้องมีทางออกสิครับ..................ถ้าไม่มีทางออกเราก็ไปออกทางที่เราเข้ามา..........................เอือมมมมมมม

15. เสียใจด้วบนะคับพี่

16. hivigo

hivigo New Member Member

2,219
    39
    0
    ว่ามาเมื่อไหร่พี่...ไปพร้อมๆๆๆกัน.....กระบะกุแต่งราคาแพงกว่า camry เน่าๆๆ ของมึงอีก E5 นี่

17. devil_TENGU

devil_TENGU New Member VIP

5,029
    27
    0
    ฟังดูแระโมโหเอาแม่งเลยมั้ยเรียกค่าเสียเวลารายวันมันด้วยนะบอกต้องเอารถไปทำงานเอาแม่งหนักๆ
    ไปพร้อมๆกันเลยเมื่อไหร่ว่ามานะเพื่อนฮั่ง ทำเพื่อนกูแล้วยางมาตอบกวนส้นตีนอีก เนี่ยมันน่าเตะเสียยอดหน้า

18. NuuAu

NuuAu New Member Member

649
    21
    0
    ไปมิตติ้งที่บ้านแม่งดีกว่าคับ อิอิ ไปด้วยนะ
    ได้ยินแล้วอยาก กระทืบแม่ง

19. ManJz

ManJz New Member Member

3,317
    23
    0
    เป็นงัยบ้างครับฮั่ง ชี้แจงก่อน แล้วค่อยหาทางช่วยกันครับ

20. joe_non@HLc

joe_non@HLc New Member Member

2,833
    38
    0
    ให้มันซ่อมไปครับ ราคาไม่ะน่าซ่อมได้ มันตีราคาสี่หมื่นกว่า แล้วลดให้ เก้าพัน 555มะรู้เพราะอะไร งง
    แต่ไม่ได้รวมแม๊กกับอินเตอร์นะครับ มันดอกจันไว้ แต่คู่กรณีมันไม่รู้คืออู่มันก็ไม่รู้เรื่องเหมือนกันอะครับ
    อู่มีขาดทุนงานนี้ อย่าอารมณ์ เสียกันเลยครับ หาวิธีแก้กันไป

21. JZ_std.

JZ_std. New Member Member

8,075
    74
    0
    ใช่ครับ รอเจ้าตัวมาชี้แจ้งก่อนนะครับ

ว่านัดเคลียวันไหนอีก แล้วเราค่อยหาวิธีกัน

แล้วเมื่อวานทำไมไม่ไปกับ พี่ ฮั่งด้วยอะครับ เห้อออออออออ

22. devil_TENGU

devil_TENGU New Member VIP

5,029
    27
    0
    ทามมายไม่มีใครโทรมาเรียกผมด้วยล่ะครับ

23. INTER_ZONE

INTER_ZONE Well-Known Member Member

7,700
    280
    83

ดีแล้ววววว..!!

BEN360@HLc ถูกใจสิ่งนี้
  24. Reloaded

Reloaded New Member Member

1,378
    32
    0
    ไม่อยากจะเอ่ยเรยยย

25. at 171

at 171 New Member Member

23
    0
    0
    เสียใจด้วยครับ.............
    พี่ผมเคยโดนรถBMชนแล้วหนี ตามมันไม่ทัน ผมไปด้วยวันนั้นยังเสียดายไม่หายเลยครับ....
    คนขับรถกระบะแล้วมันต้องจนทุกคนไง.......คิดแล้วมันน่า.....มาดูถูกกัน.....คิดแล้ว ของขึ้นครับ
    เรื่องที่ซ่อมนะพี่ เป็นผมหน่อยไม่ได้ จะให้มันซื้อกระบะให้ใหม่ด้วย ล้อด้วย ขอค่าเสียเวลาที่เราไม่มีรถใช้ช่วงซ่อมด้วย
    เอามันนักๆเลยพี่......

26. โอ ไอเดีย

โอ ไอเดีย New Member Member

36
    2
    0
    สู้ๆนะจ๊ะ ....มีกำลังใจล้นหลามขนาดนี้
    ลองคิดในมุมกลับที่เรารอดชีวิตมาได้ก็ดีแล้วค่ะ
    สู้สู้...

27. กำเวง ให้3หมื่น ซื้อล้อใหม่ยังไม่พอเลย เฮ้อออออออ

28. ขอถามก่อนเราจอดในที่ห้ามจอดหรือเป่า ถ้าไม่เรียกได้เลยมันต้องชดใช้หมด พี่ที่ทำงานบอกมา
    ส่งข่าวด้วยนะ มีอะไรก็บอกกันนะฮั่งช่วยได้จะช่วย

29. INTER_ZONE

7,700
    280
    83
    เกลียดจริงๆพวกดูหมิ่น ดูถูกกระบะ....

เวลาบ้านมันขนเฟอร์นิเจอร์ ย้ายบ้าน ที่บ้านมันใช้รถเก๋งขนไงฟร่ะ ยังไงก็ต้องง๊อกระบะเหมือนเดิม..

เอางี๊ ไปคุยที่บ้านรถเก๋งเลยครับพี่ ดูซิว่าเค้ามีลูกสาวมั้ย

30. Hang@HLc

Hang@HLc New Member Member

3,018
    51
    0
    รายงานผลคับไม่เป็นดังหวังเพราะจะต้องทำรถที่อู่เค้าทั้งหมด

เพราะว่าทางคู่กรณีเค้าจะยอมจ่ายให้กับทางอู่เท่านั้น

ส่วนรายการที่เรามีอยู่แล้วก้อหักเงินออกจากค่าทำรับมาเป็นเงินสด อย่างเช่นกันชน

กระจังหน้า ไฟมุม

ต้องฝากขอโทษแมนด้วยที่อุตส่าห์พาช่างมาตีราคาแล้วไม่ได้ให้เค้าทำ

ยังงัยแมนลองถามพี่เค้าหน่อยนะว่าคิดค่าเสียเวลาเท่าไหร่ พี่จะจ่ายให้เค้าเกรงใจเค้า

และขอขอบคุณสมาชิกทุกท่านนะครับที่เป็นห่วง ขอบคุณจริงๆ

ก้อรอวัดดวงแหละคับว่าจะออกมาสมบูรณ์เต็มร้อยซักแค่ไหน

ยังงัยก้อยัง HILUX คับไม่เปลี่ยนใจ

ส่วนคู่กรณีช่างเค้าเถอะครับ ไม่อยากต่อร้อต่อเถียง

ของนอกกายครับ อโหสิกรรมกันไป

ถือว่าฟาดเคราะห์คับไม่อยากคิดมากแล้วคับ

คิดซะว่ายังดีที่ไม่อยู่ในรถก้อบุญแล้วครับ

ยังงัยก้อขอให้สมาชิกทุกท่านขับรถกันดีๆอ้อรวมถึงจอดด้วยนะคับ 55555

เอือม เด๋วไปหาเงินกู้ก่อน 555555555

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้