ขอแสดงความเสียใจกับคุณ hung2000

การสนทนาใน 'HILUX Club' เริ่มโดย joe>2kd@HLc, 14 กุมภาพันธ์ 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. joe_non@HLc

joe_non@HLc New Member Member

2,833
    38
    0
    เสาร์หน้าไปเดิมช๊อปปิ้ง เชียงกงดีมะครับน้องแมน ใครว่างมั่งครับ อิอิ

2. AUTH-can

AUTH-can New Member Member

1,474
    13
    0
    เสียใจด้วยครับ เสร็จไวๆ ครับ ทำสีใหม่ไฉไลกว่าเดิม

3. JZ_std.

JZ_std. New Member Member

8,075
    74
    0
    ครับพี่ครับ เขาว่ากันไปกับผมมีแสนหมดแสน

พี่มีเท่าไรแล้วอะครับ จะไปเชียงกงกับผม อิอิอิอิอิอิอิอิ

4. BEN360@HLc

BEN360@HLc New Member Member

2,536
    35
    0
    เซงเป็ด ได้ทำสีเร็วกว่าเดิมเลยครับเพื่อนฮั่ง งานนี้โจ้ผิดเต็มๆ...ต้นเรื่อง ก็เงี้ยยยยยยยยย

5. Duang@Hlc

Duang@Hlc Active Member Member

3,924
    19
    38
    เสียจัยด้วยคับพี่ฮั่ง แต่ทำใหม่สวยกว่าแก้มดำแน่ๆ ใช่ป่าวพี่ แปลงร่ายเป็น SR5 โหดๆ หลังคารูด้วยป่าวคร้าบ

6. Nung_111

Nung_111 Member Member

444
    5
    18
    ขอแสดงความเสียใจด้วยคน เสียดายรถจัง
    ยังไงซ่อมเส็ดแล้ว อย่าลืมเอามาโชว์นะครับ

7. joe>2kd@HLc

joe>2kd@HLc New Member Member

2,956
    32
    0

งั้นผมขอแสดงความดีใจ ที่จะได้เปลี่ยนโคมไฟหน้าขวาใหม่ในเร็วๆนี้...........เอือมมมมมมม

8. Hang@HLc

Hang@HLc New Member Member

3,018
    51
    0
    คนมันซนอ่ะคับ ของดีก้อไปงัดให้มันพัง แต่ยังดีนะซื้อมาไม่แพง

พันกว่าบาทเอง

9. Duang@Hlc

Duang@Hlc Active Member Member

3,924
    19
    38
    เป็นงั้นไป:confused::confused::confused::confused::confused::confused::confused:

10. Moo Tiger Raikhing

Moo Tiger Raikhing New Member VIP

12,412
    29
    0
    ขอแสดงความเสียใจด้วยนะคับพี่ฮั่ง อาการหนักเลยนะเนี่ย
    แต่คนไม่เป็นไรก้อโอแล้วคับ เลยได้โมสเต็ปใหม่ไปในตัวเลยนะเนี่ย
    ออกมาใหม่เอาแบบเต็มๆ เลยนะคับพี่ รอชมไมตี้ เทพๆ นะคับ

11. joe_non@HLc

joe_non@HLc New Member Member

2,833
    38
    0
    ฉันยอมรับผิด ทุกคำกล่าวหา ที่ฉันนั้นพาเธอไป ....เสียน้ำตาที่คาเฟ่:cry::cry::cry:

12. NookNikk

NookNikk New Member Member

310
    2
    0
    กลับมาใหม่ก็เอาให้สวยกว่าเดิมเลยคับ

13. ชายต้น

ชายต้น New Member Member

3,490
    39
    0

มันมีคนต้นเรื่องครับ...พันกว่าบาทนี่ราคาเมียครับ...ราคาจริงคูณ2...

14. joe>2kd@HLc

joe>2kd@HLc New Member Member

2,956
    32
    0

ของฮั่งนี่โจ้ต้นเรื่อง.......
    ของต้นนี่ใครต้นเรื่องหว่า
    ...........:confused::confused:

15. โอว...เสียใจด้วยครับพี่ฮั่ง หมดหล่อไปพักนึงล่ะ....เเต่ไง หายไวๆนะครับ จะได้กลับมาหล่อ(กว่าเก่า)อีก

16. ณัฐพล บำเรอ

ณัฐพล บำเรอ New Member Member

586
    8
    0
    เสียใจด้วยคับพี่ฮั่ง
    กลับมาขอให้หล่อกว่าเดิม
    รอชม sr5 อยู่นะคับ
    เป็นกำลังใจให้พี่ชายคับ
    สู้เพื่อแม่

17. M.SAKDA

M.SAKDA New Member Member

210
    4
    0
    ฮั่งนายไม่เป็นไรมากนะ เพิ่งรู้ข่าวน่ะ เห็นรูปเเล้วตกใจเลย เสียใจด้วยครับ เเละดีที่คู่กรณีซ่อมให้ ทำเยอะเลย

18. mega fire

mega fire Member Member

354
    7
    18
    รถแรงอยู่อู่จิงๆ ล้อเล่นนะพี่ฮั่ง

โมใหม่ออกมาให้แจ่มเลยนะพี่...................

19. ManJz

ManJz New Member Member

3,317
    23
    0
    ไม่ต้องไปเชียงกงหรอกครับ เขาเลือกดูในเวปแล้ว ถูกใจหลายชุดเลยเลือกไม่ถูกซะงั้น

20. ManJz

ManJz New Member Member

3,317
    23
    0
    จะได้สบายใจขึ้นงัยคราบบบ

21. JZ_std.

JZ_std. New Member Member

8,075
    74
    0
    เสียใจด้วยนะครับ ที่แตก และดีใจด้วยที่จะได้ของใหม่นะครับ

ซื้อของได้ถูกกว่าใครๆเลยอะครับ

แสดงความรับผิดชอบ เสาร์นี้ พี่ต้องซื้อล้อ GTC แล้วละมั้ง

แหม๋ๆๆๆๆๆ ตัวเองไม่ผิดเลยใช่ไหม ครับ
    แล้วใครที่ตั้งกระทู้ บอกว่า พรุ่งนี้.......................

พี่นี่รู้จิง แต่ตอนนี้ในเวป ไม่มีแบบโดนๆๆเลยอะครับ

SR 5 & SURF

Twin Black

Coming Soon

22. SUPER LIMITED

SUPER LIMITED New Member Privilege

261
    1
    0
    อ่านกระทู้แล้วตกใจเลย แต่คนไม่เป็นไรก็ดีแล้ว รถพังทำใหม่ก็ได้แต่คนอย่าเป็นไรก็แล้วกัน
    เสียใจด้วยนะฮั่ง ขาดเหลืออะไรโทรมาเลยเดี่ยวชี้เป้าให้

23. trucking

trucking New Member Member

2,442
    29
    0
    ขอแสดงความเสียใจ กับเฮียอั่งด้วยครับ

ดูรูปแล้วตกใจเลย ดีนะที่รถจอดอยู่ ไม่ได้เกิดเหตุในขณะขับขี่

ดูแล้วงานนี้หมด หลายแสน แน่ครับเฮีย

+++ รดน้ำทุกวันมันจะเป็น SR5 +++
    จัดปาย

24. NuuAu

NuuAu New Member Member

649
    21
    0
    พึ่งกลับมา ผมพึ่งจะทราบเรื่อง
    ขอแสดงความเสียใจด้วยนะคับพี่ฮั่ง ถือซะว่าฟาดเคราะไปละกัน
    คนไม่เป็นไรก็โอเคแล้วคับ แต่ยังไงก็เสียดายรถอยู่ดี ค.คนรักรถ

25. moobinn

moobinn New Member Member

147
    12
    0
    -ขอแสดงความเสียใจด้วยนะครับ..ว่าแต่ทวินเเบล็คเเล้วทวินRGหรือเปล่าครับ..

26. devil_TENGU

devil_TENGU New Member VIP

5,029
    27
    0
    เสียใจด้วยนะฮั่งทามมายต้องหลบหมาล่ะไม่ชนมันไปเลยล่ะ แค่หมาตัวเดียว
    เป็นงายหมาไม่ตายแต่รถนี่ดิเพื่อน

27. supasorn_por

supasorn_por New Member Member

1,013
    16
    0
    เพิ่งรู้ข่าวเลยนะเนี๊ยะ เสียใจด้วยนะคับพี่ฮั่ง ซ่อมเสร็จไวๆนะคับพี่ รอบนี้ดูท่าทางออกมาหล่อเฟี๊ยวน่าดู
    รึว่าเป็นอุบายพี่โจ้อะ ช่วยให้โปรเจค SR5 ของพี่ประสบผลสำเร็จเร็วๆ ก็เลยชวนไปเสียน้ำตาที่คาราโอเกะ เห่อๆๆ

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 16 กุมภาพันธ์ 2009
  28. hivigo

hivigo New Member Member

2,219
    39
    0
    SR5 ที่คุยกันไว้...ได้เห็นแน่ๆๆๆ ใช่ป่ะพี่ :D:D:D

29. VG<Black>

VG<Black> New Member Member

2,137
    19
    0
    โหเสียใจด้วยนะคับพี่ฮั่งโดนเยอะมากๆอ่ะเสียดายรถแทนเลยคับ เฮ้อๆๆๆๆๆๆๆ

30. YOD HK

YOD HK New Member Member

1,301
    12
    0
    เสียใจด้วยนะคับฮั่ง รู้ข่าวมาจากโจ พึ่งเห็นรถในรูป ยังไงก็ขอให้รถเสร็จไวไวนะคับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้