รบกวนสอบถามหน่อยครับบุชในรูปเรียกว่า บุชอะไรครับ

การสนทนาใน 'EK Group' เริ่มโดย puiza02, 14 กุมภาพันธ์ 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. puiza02

puiza02 New Member Member

25
    2
    0
    ยึดอยู่ตรงโช๊คหน้านะครับ คือว่าของผมมันเริ่มสึกแล้วนะครับดูจากภาพได้ อยากรู้ว่าเรียกว่าบุชอะไรครับเวลาไปร้านอะไหล่จะได้เรียกถูกนะครับ เอาเป็นชื่อสามัญก็ได้นะครับ ขอบคุณมากๆเลยครับ

ksaEK97 ถูกใจสิ่งนี้
  2. Oryor

Oryor New Member Member

283
    10
    0
    บูชปีกนกบนครับ
    มีข้างละสองตัว ทั้งคันมี สี่ตัว

อย่าลืมบอกเค้าด้วยว่า ข้างหน้านะครับ

3. T@O

T@O New Member Member

871
    110
    0
    เรียกว่าบูชปีกนกบน
    ของผมก็เริ่มขาดและยังไม่ได้เปลี่ยนเลย

4. puiza02

25
    2
    0
    รวดเร็วทันใจดีจังครับ ขอบคุณมากๆครับ ขอสอบถามเพิ่มครับถอดออกยากไหมค่าแรงประมาณเท่าไหร่ครับ

5. WiN_WiN

WiN_WiN New Member VIP

640
    39
    0
    ถ้าเข้าร้านรับอัดบูชก็ราคาไม่น่าเท่าไรนะคับ(พึ่งเปลี่ยนมาจำไม่ได้ ) แต่ถ้าเปลี่ยน มือ 2ญี่ปุ่นน่าจะมีข้างละ 800 บาท(ราคาไม่แน่นอน)

6. Mr.Hanaga

Mr.Hanaga New Member Member

328
    21
    0
    ถ้าเข้าศูนย์ก้อเปลี่ยนทั้งปีกนกครับ

7. broom

broom New Member Member

923
    46
    0
    บูชรุ่นนี้ ปกติแล้วต้องมาทั้งอัน ไม่ได้มีบูชแยก นอกจากของเทียม เพราะว่าเวลาอัดออก-เข้าแล้วมักจะไม่ค่อยแน่นเหมือนเดิม อาจจะต้องมีการใช้เชื่อมแต้มไว้กันเลื่อน

ถ้าเป็นไปได้ หาของมือสองมาเปลี่ยนจะดีกว่าครับ หรือถ้าเบิกใหม่ได้ทั้งปีกนกยิ่งดีใหญ่ ขึ้นอยู่กับว่าเราจะใช้รถคันนี้อีกนานแค่ไหนครับ

8. GOLD GEAR 66

GOLD GEAR 66 New Member Member

449
    8
    0
    เห็นด้วย ครับ อันนี้แล้วแต่งบ ของผมเล่นมือสอง ครับ

9. puiza02

25
    2
    0
    ขายชุดละเท่าไหร่ครับ pm บอกราคาก็ได้ครับ ขอบคุณครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้