รวมภาพมิตติ้งเดือนธันวา 2006 ณ สวนลุมไนท์ ค่ะ

การสนทนาใน 'MR2 Club' เริ่มโดย golf_nothing69, 16 ธันวาคม 2006

< Previous Thread | Next Thread >
  1. golf_nothing69

golf_nothing69 New Member Member

110
    1
    0
    วันนี้เป็นครั้งแรกที่ได้ไปเจอพวก พี่ ๆ ใน mr2 คลับ ได้รู้จักกับพี่ ๆ หลายคนเลยคับ ขอบคุณมากคับแต่เสียดายต้องรีบกลับก่อนเพราะติดธุระ เลยเอารูปที่ถ่ายมาฝากพี่ ๆ ที่ถ่ายรูปไว้ช่วยมาโพสให้ดูหน่อยนะคับ

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 12 มกราคม 2007
  2. golf_nothing69

golf_nothing69 New Member Member

110
    1
    0
    ต่อ ๆ

มีพวกเพื่อน ๆ ชาว EF CLUB ไปด้วยน่ารักมากเลยจอดเรียงกันเป็นระเบียบเชียว
    ภาพไม่ค่อยชัดเท่าไรนะคับเพราะถ่ายจากมือถืออะ

3. Van de Trust!!

Van de Trust!! New Member VIP

424
    9
    0
    วันนี้ถือว่าแจ่มมากๆเลยครับผม ต้องขอขอบคุณ คุงเอ๋ กับผู้จัดทำทุกท่านนะครับ ^^
    ขอบคุณพี่ ๆ ชาวเอ็มอาร์ทูทุกท่านด้วยครับผม วันนี้ แจ่มจริง ๆ (หญิงนะครับ ^^)

4. Aee-ViPeR-MR2

Aee-ViPeR-MR2 New Member Moderator VIP

463
    6
    0
    วันนี้ขอบคุนสมาชิก MR2 ทุกท่านเลยนะคะที่มา สถานที่อาจจะรวดเร็วไปนิดนึง -*- พอดีกระทันหัน หวังว่าวันนี้คงสนุกกันนะคะ ได้พูดคุยได้รู้จักได้คุ้นเคยกันมากขึ้นกว่าเดิม บางคนได้อาหารตาจากเวปทีกันไปเต็มๆ 555+ ยังไงมิตติ้งปีหน้ามีอีกแน่นอน :D จะจัดให้มันลงตัวมากกว่านี้นะคะ ผิดพลาดอะไรก้ขออภัยไว้ ณ ที่นี้ด้วยค่ะ

วันนี้เอ๋ลืม...เอากล้องไป -*- แต่แอบถ่ายมาจากมือถือ

5. pom61

pom61 New Member Member

54
    0
    0
    แถมอีกหน่อยครับ

6. visitor

visitor New Member Member

68
    1
    0
    ไม่ได้ไปง่ะ เพิ่งเสร็จ ธุระเอง

:( :( :( :(

ปล ป๋ากัลเบาะแดงแปร๊ดเลยนะ

7. ongrps

ongrps New Member Member

108
    2
    0
    ไม่เอารูปรถสิครับ จะรูปพริตตี้อ่ะ 5555 :)

8. Aee-ViPeR-MR2

Aee-ViPeR-MR2 New Member Moderator VIP

463
    6
    0
    โพส ไคโยตี้ให้ก่อนและพี่อ๋อง :D

9. Toyopet

Toyopet New Member Moderator

78
    2
    0
    ว้า ไปไม่ทันเลย
    ติดงานอยู่ เสียดายจริงๆ เสียดายๆ

10. SW-20->00GT

SW-20->00GT New Member Member

142
    1
    0
    สวัสดีครับ พี่ๆ ทุกคน ผมไปมีตติ้งทีไร ปวดหัวทุกที เพราะมองรถทุกคันตลอดเเล้วก็คิด ว่า คันนู้นคันนี้ ใส่ ท่อไร ชุดเเต่งไร เครื่องไร 555 ยินดีที่ได้รู้จักคับ ยังไงขอบคุณเอ๋ ที่ช่วยเรียกเข้าไปนะ ยามจะไม่ให้เข้าตอนเเรก ผมมาเด๋อๆเลย

11. ongrps

108
    2
    0

อย่าลืมตรวจเช็คสายพานด่วนด้วยนะครับ อิอิอิ:p

12. Aee-ViPeR-MR2

463
    6
    0
    เห็นด้วยอีกเสียงน้าคะ :D

13. pom61

54
    0
    0
    รูปพริตตี้ครับ

:D

:eek:

14. Toyopet

78
    2
    0
    ตอนนี้ผมกำลังเตรียมการอยู่ครับ
    เดี๋ยวรอบหน้าจัดไปเที่ยวรีสอร์ท กันครับ
    .
    ปล. ไม่ใช่ "รีสอร์ท" ที่ป๋าวินชอบไปนะครับ :p :p :p

15. golf_nothing69

110
    1
    0
    ใครได้ถ่ายรูปไว้เอามาแบ่งกันดูหน่อยนะคับ

16. Aee-ViPeR-MR2

463
    6
    0
    ไปๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ >.<

ปอลอว.โดนบดบังมิดเลย แง้

17. Komi3~vOVo8

Komi3~vOVo8 New Member Member

104
    3
    0
    555+ เอ๋เหลือแต่หัว......แต่นะเจอผู้หญิงข้างหน้า(ครายหว่า) เอ๋ดูหมองเลย อิอิ ยืนผิดที่นะจ้ะ เอาใหม่คราวหน้า.......เอ๋ยืนข้างหน้าเลยนะ

18. pom61

54
    0
    0
    :eek: :eek: :eek:

19. TG Rover

TG Rover New Member Moderator

936
    2
    0
    มาแว้ว

ดูกันครับ

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 18 ธันวาคม 2006
  20. TG Rover

TG Rover New Member Moderator

936
    2
    0
    อีกนิด

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 18 ธันวาคม 2006
  21. kaltech

kaltech New Member Member

141
    1
    0
    thanks Nong Aey for the effort. Great organizer, u r.

22. kaltech

141
    1
    0
    R33 คันเมียน้อย อ๋องกำลังขายเมียหลวงอยู่ คนหลายจาย

23. kaltech

141
    1
    0
    รถน้องโจ สมาชิกใหม่ สวยครับ แต่ถ่ายตอนมืดไปหน่อย

24. JiMmY_DioZ

JiMmY_DioZ Member Member

218
    2
    18

จัดเลยครับพี่โด่ง ขับไปเที่ยว ตจว. หลายๆคันคงสนุกดี ไม่ต้องกลัวรถพัง เพราะมีพี่โด่งไปด้วย :D:D:D

ขอเป็นปีหน้าเลยนะครับ รอรถเสร็จก่อน กำลังพองตัวอยู่ :D:D:D

25. Toyopet

78
    2
    0
    555 คนหลายใจ :D
    เมียน้อยเนี่ย อวบกว่าเมียหลวงเยอะเลยนะครับ :D

26. Toyopet

78
    2
    0
    .
    ถ้ารถเสียกลางทาง ที่พอช่วยได้ก็คือ ช่วยหาเบอร์รถลาก :D :D :D

27. ongrps

108
    2
    0
    55555 มีใจเดียวครับพี่กัล แต่แบ่งซอยเอาไว้หลายห้อง :p ว่าแต่พี่กัลจะไม่แบ่งปัน clip สวยๆ งามๆ

ให้น้องๆ ในคลับ ดูเล่นเหรอครับ เก็บเอาไว้ดูคนเดียว ผมว่าอึดอัดแย่น๊าพี่ อิอิอิ :rolleyes:

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 19 ธันวาคม 2006
  28. ongrps

108
    2
    0
    ไม่เรียกว่าอวบแล้วพี่โด่ง เรียกว่า บวม จะดีกว่า :D

29. kaltech

141
    1
    0
    น้องๆเค้าห้ามจับ ธ่อหนูแตะเฉยๆ

30. SW-20->00GT

SW-20->00GT New Member Member

142
    1
    0
    สายพานเช็คเเล้วค้าบ เพิ่งจะมีเวลา ขับไปอายเค้า55

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้