ถามเรื่องกล่อง ecu ของ 4e หน่อยครับ

การสนทนาใน 'Starlet Club' เริ่มโดย nono009, 13 กุมภาพันธ์ 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. nono009

nono009 Guest

0
    0
    0
    รบกวนถามว่า กล่อง ecu 4e fte 3 ปลั๊ก ของ เกียร์ M/T เอาไปใช้กับเกียร์ auto ได้ไม๊ครับ

2. sak zx

sak zx New Member Member

47
    1
    0
    ไม่ได้ครับเพราะไม่มีชุดสัญญาญไปสั่งการทำงานของเกียauto
    ยกเว้นจากกล่องเกียออโต้ไปใช้เกียทำมะดาอันนี้ใช้ได้น่ะ

3. nono009

nono009 Guest

0
    0
    0
    ขอบคุณมากครับ แล้วไม่ทราบว่ากล่อง 3 ปลั๊ก สำหรับเกียร์ auto เค้าขายกันเท่าไหร่ ครับ หรือมีใครอยากเอามาแลกของผมได้บ้างครับ

4. sak zx

sak zx New Member Member

47
    1
    0
    ลองPOSTตั้งกระทู้ดูน่ะครับกล่อง มือสองไม่แพงมากถามคนขายของในคลับดูน่ะ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้