!!! สิ้นสุดการรอคอย 7 มีนา ประกาศศักดา การกลับมาพร้อมกัน (สิริวัฒนาเชสเชียร์ แดรก เรซซิ่ง) !!!

การสนทนาใน 'Drag Racing' เริ่มโดย Taye@YF20, 14 กุมภาพันธ์ 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. ฅนก่อสร้าง

ฅนก่อสร้าง New Member Member

329
    15
    0
    เป็นห่วงเรื่อง...ขอใบอนุญาติ เปิดใช้สนาม ผ่านแล้วหรือครับ......

หากเปิดใช้ได้ ก็ขอแสดงความยินดีด้วยนะครับ

ไปร่วมฉลองความยิ่งใหญ่ด้วยแน่นอนคร๊าบบ....

2. numodlove

numodlove New Member VIP

1,408
    44
    0
    โอ้วแจ่มเลย

3. บรรยากาศคงเหมือนกับวันเปิดสนามครั้งแรกอ่ะเนอะ อิอิ

4. Ton@CityMania

Ton@CityMania New Member Moderator VIP

1,341
    180
    0
    วันศุกร์ที่ 6 มีนาคม เปิดให้ซ้อมเหมือนเดิมคับ คอนเฟิร์มมาแล้วจากสนาม

แล้วเจอกันคับ ^ ^

5. model_tum

model_tum New Member Member

1,212
    10
    0
    ขอบคุณมากครับ

6. pae@aekgarage

pae@aekgarage New Member VIP

162
    6
    0
    ถ้าจำไม่ผิดเค้าไม่ได้โดนสั่งปิดนี่
    ทำไมต้องขออนุญาติเปิดหล่ะ.....งง

7. model_tum

model_tum New Member Member

1,212
    10
    0
    ขอบคุณมากครับ

8. mine0007

mine0007 New Member Member

392
    17
    0
    งานนี้ถ้าไม่ติดธุระไปแน่นอน ครับ

9. AUTONAT

AUTONAT New Member Member

65
    1
    0
    ขอเป็นกองเชียร์แล้วกัน อิอิ

10. โอ๋ RACING GARAGE

โอ๋ RACING GARAGE Active Member VIP

1,733
    22
    38
    ไปแน่นอนครัป คืดถึง BDA

11. ฅนก่อสร้าง

329
    15
    0
    มีการก่อสร้างเพิ่มเติม หรือดัดแปลงอาคาร

ก่อนเปิดใช้งาน ต้องขออนุญาติเปิดใช้อาคารก่อนครับ

ต้องมีการตรวจสอบอาคาร และส่วนที่ดัดแปลง เพิ่มเติมก่อน

ตามกฏหมายต้องเป็นอย่างนั้นครับ....นอกเสียจากว่า ,,,,หญ่ายยยจริงครับ.....

ไม่ได้อะไรครับ ก็เป็นห่วงเรื่องนี้เฉยๆ เพราะขั้นตอนมันเยอะ

เกรงว่าถึงเวลาแล้วเปิดใช้ไม่ได้ แผนการต่างๆก็จะต้องเลื่อนกันอีก

12. BANK 4 JB

BANK 4 JB New Member Member

1,560
    20
    0
    ดีครับดี

13. Taye@YF20

Taye@YF20 New Member Privilege

337
    29
    0
    ขอบคุณในความหวังดีคับ

ทั้งหมดได้ขออนุญาตก่อสร้างแล้ว ก่อนเกิดเหตุการณ์ดังกล่าวคับ

14. March_Weber

March_Weber New Member Member

1,539
    32
    0
    น่าสนุก

15. ฅนก่อสร้าง

329
    15
    0
    คร๊าบ.....ยินดีด้วยครับ......

ไปร่วมฉลองเปิดความยิ่งใหญ่ สมกับที่ทุกคนรอคอย

และเอาใจช่วยตลอดเวลาที่ผ่านมา.....

ขอให้สำเร็จลุล่วงด้วยดีนะครับ....

16. HUTshop

HUTshop New Member Moderator VIP

513
    12
    0
    วันสุกมีซ้อมมั้ยคับ

17. เจน

เจน New Member Member

315
    4
    0
    สุดยอดไปเลย และแล้วเขาก็กลับมาอีกครั้ง BDA ไปแน่นอนครับ

18. TobZwa Neko

TobZwa Neko New Member Member

605
    7
    0
    +++++

มารายงานตัวว่าไป....อีกหนึ่งเสียงครับ

19. ไปทั้งศุกร์ทั้งเสาร์เลยดีมั้งนี่

20. bond 1

bond 1 Active Member VIP

1,683
    18
    38
    แบบนี้สนาม คงจะ

แตกแน่ๆเลย

21. bond 1

bond 1 Active Member VIP

1,683
    18
    38
    แบบนี้สนาม คงจะ

แตกแน่ๆเลย :D:D:D

22. Aod+Otto

Aod+Otto New Member Member

292
    22
    0
    วันนี้ที่รอคอยกำลังจะมาถึงแว้วๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
    ไม่พลาด.........................

23. bern_drangkab

bern_drangkab New Member Member

535
    8
    0
    มาแว้วๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ......ตื๊ดๆๆๆๆๆ

24. vigo1jzgte

vigo1jzgte New Member Member

19
    2
    0
    ไม่หยุดนิ่งเพื่อสิ่งที่ดีกว่า

มาตราฐานใหม่สู่ความเป็นinternational ปรบมือดังๆให้เลยคร้าบ

25. TeY_RMuTi

TeY_RMuTi New Member Member

1,955
    56
    0
    ใกล้ล่ะๆๆๆรอชมคับ

26. Taye@YF20

Taye@YF20 New Member Privilege

337
    29
    0
  27. John <<GooD-oLd-CaR>>

John <<GooD-oLd-CaR>> New Member VIP

1,933
    90
    0
    รอดูครับ

28. DEMONS T

DEMONS T New Member Member

52
    1
    0
    มาแว้ว...................................

29. Kentakky

Kentakky Member Member

166
    2
    18
    น่าไปจริงๆ ไม่รู้จะติดงานรึเปล่าเรา สนามนี้ที่รอคอยครับบ...

ก็...ถูกใจอีกแล้วว.....วววว......[​IMG]

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้