:D มาเล่นเกมจับผิดภาพกันดีกว่า รถสองคันนี้ ต่างกันตรงไหนบ้างน้าาา :D

การสนทนาใน 'Starlet Club' เริ่มโดย liarman, 17 กุมภาพันธ์ 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. liarman

liarman New Member Member

126
    0
    0
    ต่างกันตรงไหนน้าาา รูปบนกะรูปล่าง อิอิ

2. StarGatE

StarGatE New Member Member

175
    0
    0
    เอาความหล่อมาโชว์กันอีกละ แหม!!! น่าอิจฉา ข้อแตกต่างกันคือ

1. มีดิสหลัง อะนะ
    2. มีสติ๊กเกอร์สีเหลืองตรงกระจก บนที่เปิดประตูด้านคนขับ
    3. ตัว "i" ที่เขียนว่า INTERCOOLER นะ รูปล่างมันเหมือนตัวพิมพ์เล็ก
    4. ร้านข้างร้านถ่ายเอกสารปิด กับ เปิด บริการ
    5. จขกท. ก็เพี้ยน คนเล่นก็เพี้ยนตาม 555+

3. liarman

126
    0
    0
    :D:D:D
    คุณเกตุ ถูก 3 จุด ผิด 1 จุดนะครับ
    ยังไม่หมดครับ ยังไม่หมด สองภาพนี้มีอะไรต่างกันอีกอิอิ
    ช่วยกันหาหน่อยเร๊ว

กระทู้แก้เครียดครับ เห็นมีแต่ขายของกัน เอากระทู้นี้มาสร้างรอยยิ้มหน่อย
    (แอบโชว์รถไปในตัวแบบเนียน ๆ อิอิ) :D:D:D

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 17 กุมภาพันธ์ 2009
  4. wuthi

wuthi New Member Member

111
    0
    0
    ขอเพิ่มจุดอีกสองจุด ค้าบคุณอู๋ ไม่รู้ถุกปะ

5. keng-ep82

keng-ep82 New Member Member

352
    1
    0
    ขอตอบค้าบ
    1.+2+3 ตาเกตุตอบถูกไปแร้ว
    4.ฟิล์มสีชาอ่ะป่าวน้า.........(แอบอิจฉานิดๆ)
    5.โดนพลเมืองดีเฉี่ยว(ภาพบน)+ส่วยภาพล่างโดนพลเมืองเฉี่ยวเพิ่มค้าบ
    อิ อิ......ข้อ5ผมล้อเล่งน้า:D

6. liarman

126
    0
    0
    ฮ่าๆๆ เกือบครบและ :D:D:D
    สรุปคะแนนสำหรับรอบนี้นะครับ
    คุณเกตุตอบถูก 3 ข้อ ผิด 1 ข้อ ได้ (3-1) = 2 คะแนนนะครับ
    ส่วนคุณเอ๋ ตอบถูก 2 ข้อ (2-0) รับไปเลยครับ 2 คะแนน
    ส่วนพี่เก่ง ตอบถูก 1 ข้อนะครับ แต่ข้อที่ตอบผิดเหมือนจงใจตอบผิดนะครับ มีเจตนาจงใจกลั่นแกล้ง จขกท.
    -2 คะแนนครับ (1-2) สรุปคะแนนพี่เก่งได้ -1 ครับ :D:D:D

มองดี ๆ ครับ ยังมีจุดที่ต่างกันอยู่อีกครับ :D:D:D

7. StarGatE

175
    0
    0
    ดูภาพ 3 มิติหน่อยมั๊ย รู้มั๊ยคือภาพอะไร

แหม !!!! นึกว่าเกมส์จับผิดรถอย่างเดียว อันอื่นไม่เกี่ยว รู้งี้คงตอบเยอะกว่านี้แร้วแหละ 555+

มอไซด์ หมวกกันน๊อก กรวย เก้าอี้ อีกเยอะเลยที่หาย

อะไรหายก็ช่าง ระวังรถหายนะค๊าบบบบ 555+

ดูภาพ 3 มิติหน่อยมั๊ย รู้มั๊ยคือภาพอะไร ?

8. kwan22324

kwan22324 New Member Member

309
    7
    0
    ขอเล่นมั่งครับ ไม่รู้หมดยัง อิอิ

9. liarman

126
    0
    0
    โอ้โห คุณkwan22324 มาแรงครับ รับไปเลย 6 คะแนน ครับ ขึ้นนำแล้วครับตอนนี้ อิอิ :D:D:D
    แต่ยังไม่หมดนะครับ คุณเกตุรับเพิ่มไปอีก 1 คะแนนครับ สำหรับกรวยแล้วก็หมวกกันน้อค อิอิ

ตอนนี้ผมว่าเหลือจุดเดียวและครับ

กระทู้นี้ใกล้จะเป็นสวนสนุกเข้าไปทุกทีและครับ :D:D:D
    ผมว่าเด๋วต้องมีปาเป้า กับโยนห่วงมาเพิ่มแน่เลย
    นี่คุณเกตุก็เอาภาพสามมิติมาให้ปวดตากัน่เล่น ๆ อีกและ แต่สุดยอดนะครับคุณเกตุ เกมภาพสามมิติเนี่ย เป็นที่นิยมมากในช่วงยุค 70 เลยนะครับเนี่ย (พอบ่งบอกอายุได้) อิอิ :D:D:D

ดีครับ หาไรทำหนุก ๆ คลับจะได้ไม่เหงา :D:D:D

10. kwan22324

309
    7
    0
    เพิ่มอีกหน่อยครับ ตัว i INTERCOOLER กับ กรวย

ถ้าไม่ใช่ก้อหามะเจอละ เริ่มมึน:D:D:D

ส่วนภาพสามมิติ มองมะออกง่า:cry::cry::cry:

11. liarman

126
    0
    0
    ตอบผิดครับ คุณkwan22324 โดนลบ 1 คะแนนนะครับเหลือ 5 คะแนน อิอิ
    คุณเกตุรีบหาครับ มีโอกาสตีเสมอแล้ว เหลืออีก 1 จุดครับ :D:D:D

12. kwan22324

309
    7
    0
    คำตอบสุดท้ายยยยยยยย :D

13. liarman

126
    0
    0
    โอ้วววววว..สุดยอด
    เราได้ผู้ชนะแล้วครับ คุณkwan22324 ผู้้นี้นี่เองงงงงงงงง 555

สนุกกันพอหอมปากหอมคอนะครับ อิอิ

ขอได้รับความขอบคุณจาก อู๋..สตาเลท อิอิ
    พบกันใหม่โอกาสหน้าครับ

เด๋วไว้คราวหน้าจะหาเกมหนุก ๆ มาเล่นกันอีก อิอิ
    :D:D:D

14. kwan22324

309
    7
    0
    ขอบคุณมากครับ ที่หาไรมาเล่นแก้เครียด

หามาอีกนะครับ :D:D

15. eP_7๑ Ramintra K.7

eP_7๑ Ramintra K.7 New Member Member

605
    1
    0
    ชนะ ......... ถอดอะไรก็ได้คับ ในรถพี่ อู๋ 1 ชิ้น .... ฮ่า ๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ ..... อิอิ

16. [-หนุ่ม-]

[-หนุ่ม-] Member Member

388
    2
    18
    ...แง๋ววว.....มาไม่ทัน.....อดเล่นเลย.....:cry:

17. StarGatE

175
    0
    0
    ทายภาพ 3 มิติผมก้อได้นะว่ามันคืออะไร ยังมะเห็นมีใครตอบเลย 555+

18. liarman

126
    0
    0
    ผมรู้แล้วครับ แต่ไม่ตอบ เด๋วคนอื่นรู้ก่อนจะไม่มันส์ อิอิ :D:D:D

19. eP_7๑ Ramintra K.7

eP_7๑ Ramintra K.7 New Member Member

605
    1
    0
    เอาไป 5 กะโหลก ..

20. Fishink

Fishink New Member Member

203
    6
    0
    ขอตอบครับเกตุ
    1.เป็นรถสามล้อถีบของเด็ก
    2.น่าจะเป็นเครื่องบินนะมันมีบีกด้วย
    3.????? มดครับไม่ใช่มดอย่างเดียวนะเป็นมดแดงด้วย

21. StarGatE

175
    0
    0
    ถูกต้องแล้วค๊าบบ พี่โอ๋

1.เป็นรถสามล้อถีบของเด็ก
    2.น่าจะเป็นเครื่องบินนะมันมีบีกด้วย
    3.????? มดครับไม่ใช่มดอย่างเดียวนะเป็นมดแดง (มี 2 ตัวด้วย)

22. Fishink

Fishink New Member Member

203
    6
    0
    แล้วใด้กี่คะแนนละเกตุจะเอาไปแลกของรางวัน:D:D:D

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้