ไอท่อ แคต ของเราขายได้เท่าไรหลอคับ

การสนทนาใน 'Rover Club' เริ่มโดย natsmooth, 10 กุมภาพันธ์ 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. natsmooth

natsmooth New Member Member

834
    0
    0
    อยากรุ้คับ ทำไมราคามันโดดจัง แต่ละที่ไม่เหมือนกัน

2. S'

S' New Member Member

217
    1
    0
    ของผมขายไปสามพันก่าๆ เพิ่งรู้ตอนเอารถไปทำที่อู่รุ่นพี่ เค้าบอกไว้ว่ามันมีทองคำขาวผสมอยู่ด้วย อย่าทิ้งเด็ดขาด พอถึงวันตัดออก เด็กอู่ตัดปุ๊บหิ้วเข้าหลังร้านเลย ผมต้องวิ่งตามไปเอาคืน 55 แคตแต่ละตัวราคาไม่เท่ากันด้วยนะครับ อย่างของเครื่อง J นี่ถ้าจำไม่ผิด แทบไม่มีราคาเลย ถ้าอยากขายลองโทรถามคนในบอร์ดซื้อขายดูนะครับ มีหลายเจ้า :D

3. natsmooth

natsmooth New Member Member

834
    0
    0
    ตอนนี้โทไป ถามเค้า เค้บให้ 1500 เองอะคับบ

ผมราคามันถูกไป

หรือที่ไหนรับชื้อได้ ราคาบ้างคับบบบ

ยังอยุ่ ในยรถ ยังไม่ได้เอาออกคับ !!!

4. Pushzegg

Pushzegg New Member Member

168
    0
    0
    เก็บไว้ก่อนดีกว่านัท เผื่อวันดีคืนดี ขนส่งแมร่งอยากตรวจขึ้นมา ไม่มีหาใหม่ แพงกว่าขายไปนะคร้าบบบ

1500 เอง เก็บไว้ดีกว่าเน้อ...

5. S'

S' New Member Member

217
    1
    0
    1500 ถูกไปนะ ลองโทรถามคนที่ใช้ชื่อว่า จิมดูนะครับ เบอร์ผมทำหายไปแล่ว แต่เค้าโพสๆไว้ในเว็บนี่แหละ จริงๆ ติดรถไว้ก็ดีนะครับ ของผมนี่ พอดีเดินท่อใหม่หมด ก็เลยเอาออกน่ะครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้