** วันนี้เรามาร่วมแสดงความยินดีกับเพื่อนสมาชิกของเรากันดีกว่าคับ **

การสนทนาใน 'Peugeot Club' เริ่มโดย God level, 13 กุมภาพันธ์ 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. God level

God level Active Member Moderator

1,028
    14
    38
    ...เนื่องด้วยวันนี้...เป็นวันรับพระราชทานปริญญาบัตร ของ คุณ นัท 505 หรือ เสธ. นัท...หรือ...เสธ.โสด..รถสวย..(อันนี้เจ้าตัวเขาบอกมาอ่ะนะ)....

...เสธ.นัท...จบจาก..มหาวิทยาลัยราชฏัชพระนคร...สาขาวิชาคอมพิวเตอร์

...จึงขอเชิญชวนเพื่อนๆสมาชิกร่วมแสดงความยินดี...ผ่านบอร์ดของเรากันดีกว่าคับ....

...ปล.ยินดีด้วยนะคับ...เสธ.

2. tump

tump New Member Member

230
    3
    0
    ยินดีด้วยครับ ท่านนัท

3. JIM GR

JIM GR New Member Member

67
    3
    0
    ยินดีด้วยคร๊าบบบบ.......

4. apachea

apachea New Member Member

247
    4
    0
    congratulation นะครับบัณฑิตใหม่ๆๆป้ายแดงๆๆๆ

5. โอ๊ค_TENGUNOYU

โอ๊ค_TENGUNOYU New Member VIP

2,185
    64
    0
    แสดงความยินดีด้วยนะครับ

6. ♂ifoni♀

♂ifoni♀ New Member Member

670
    5
    0
    ยินดีปรีดาด้วยนะครับ...ท่าน..

7. te_uan

te_uan Member VIP

708
    25
    18
    ขอแสดงความยินดีด้วยครับพี่นัท

8. tayeeh

tayeeh New Member Member

128
    2
    0
    มาช้าไป แต่ก็ยินดีด้วยครับกับความสำเร็จ

9. nut_army

nut_army New Member Member

24
    0
    0
    ขอบคุณทุกท่านมากครับที่แสดงความยินดีครับถ้าให้ดีก็จัดสาวๆกับเพื่อนๆไปเที่ยวรีสอร์ทกันดีกว่าครับมีใครจะไปให้ติดต่อได้เลยครับเร็วๆนี้นะจะเช็คยอดครับ

10. coban

coban Member Member

30
    0
    6
    สุขสันต์วันเกิดด้วยนะคับ........เสธนัท

อ้าว..................................................แป๋วววววว(ผิดงานอ่ะ):crazy::crazy::crazy:

11. ohmmemy

ohmmemy Active Member Moderator

1,077
    4
    38
    ยินดี ด้วยนะ ครับ

12. <<< JobsilrA >>>

<<< JobsilrA >>> New Member Moderator

936
    4
    0
    แสดงความยินดีด้วยคร้าบบบบบบ เหอๆๆ

13. gaszohol

gaszohol New Member Member

643
    4
    0
    ผมขอร่วมแสดงความยินดีด้วยคนค้าบ.........^^

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้