EP71 ถ้าใส่max15" แล้วจะโหลดเตี๊ยได้ไม๊อ่ะคับ

การสนทนาใน 'Starlet Club' เริ่มโดย Go1F-Amtp, 9 กุมภาพันธ์ 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Go1F-Amtp

Go1F-Amtp New Member Member

22
    0
    0
    ผมคิดอยู่ว่าจะใส่ ขอบ 14" หรือ 15"ดี เพราะว่า กัวใส่ขอบ 15แล้ว ไปโหลดลง เวลาเลี๊ยวจะติดซุ๊มรึปล่าวอ่ะคับ
    แล้วใส่แม๊คอารายกันบ้างคับ^^??

2. Either

Either Member Member

299
    10
    18
    ตอนเลี้ยวก็ติดนิดหน่อยครับเวลาหักสุด

ของผมใส่ 15 แล้วประมาณนี้

ตอนโหลดเช็คดีๆนะครับ ถ้าลงเครื่อง 4E มา เพราะเครื่องหนัก ระวังติดซุ้ม

3. icecanning

icecanning New Member Member

33
    0
    0
    ผมใส่ 14 ลง 4e เวลาเลี้ยวมีติดนะครับเวลาหักสุดๆ

4. eP_7๑ Ramintra K.7

eP_7๑ Ramintra K.7 New Member Member

605
    1
    0
    ใส่ โช็ค ปรับเกียว สิงับ ... ผม 15 สบายเลย ...

5. Fishink

Fishink New Member Member

203
    6
    0
    ผมใส่ขอบ15" อยู่ก็ไม่ติดนะแต่ต้องพับขอบซุ้มล้อด้วย :D:D:D
    ขอเตือนหย่าไส่ขอบ 16"-17" นะครับรถวี่งไม่ออกและทำให้ซุ้แหกอีกด้วยผมลองมาแล้วหลักฐานยังอยู่:sad::sad::sad:

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้