หาร้านซ่อมซันลูป

การสนทนาใน 'Racing Forum (Cars Forum)' เริ่มโดย daisuke, 12 กุมภาพันธ์ 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. daisuke

daisuke New Member Member

77
    0
    0
    ใครพอรู้จักร้านซ่อมบ้างครับช่วยบอกหน่อย

ขอบคุณครับ

2. Azura1

Azura1 New Member Member

29
    1
    0
    เสียยังไงครับ
    ลมเข้าปิดไม่แน่น ก็ไปอู่เคาะพ่นสีน่าจจะจัด ตั้งรางได้นะครับ
    ถ้ารางไม่เลื่อน กระดกไม่ได้เปิดไม่ได้ ก็ร้านกระจกไฟฟ้า เพราะมันก็แค่กระจกไฟฟ้าบานนึงไม่ใช่เรอะคับ

3. Tensino

Tensino Legend (R.I.P.)

151
    10
    0
    แล้วพวกขอบยางรูฟต่าง ๆ เนี่ย ที่ไหนรับสั่ง หรือว่ามีจำหน่ายบ้างครับ

4. nikexposure

nikexposure Well-Known Member VIP

3,466
    41
    48
    อู่นี้คับ ราคาไม่แรง งานดี

0816688234 GVP garage ติดต่อคุณ ลอ

5. daisuke

daisuke New Member Member

77
    0
    0
    มันเปิดปิดไม่ได้อะครับ

6. numodlove

numodlove New Member VIP

1,408
    44
    0
    ถ้ารางไม่เลื่อน กระดกไม่ได้เปิดไม่ได้ ก็ร้านกระจกไฟฟ้า เพราะมันก็แค่กระจกไฟฟ้าบานนึงไม่ใช่เรอะคับ
    โฮ้วไอร้านที่ว่านี้พี่มีแนะนำไหมครับ

7. numodlove

numodlove New Member VIP

1,408
    44
    0
    ของผมอาการเดียวกับเจ้าของกระทู้เลย ครับเปิดได้แต่ปิดไม่ได้ แต่มอเตอร์มันทำงานนะ เวลาปิดก็เอานิ้วเขี่ยๆเอา

8. SR-FA-DAM

SR-FA-DAM New Member Member

8,331
    913
    0
    มาดูว่าร้านไหน ซ่อมได้ :D:D:D:D

9. onobee_13

onobee_13 New Member Member

725
    253
    0
    ของผมก้เริ่มมีเสียง แก็ก ๆ แล้ว

10. eg แอ๊บแบ๊ว

eg แอ๊บแบ๊ว New Member Member

38
    0
    0
    ไม่เฟืองรูด ก็สลิงขาดคับ ผมก้อเป็น ยังไม่ได้ซ่อมเลย

11. Azura1

Azura1 New Member Member

29
    1
    0
    ถ้าให้ผมแนะนำก็ ร้านพี่สมพร ตอนนี้แกย้ายไปแถว อตก.สาม นะครับอาจจะไกลนิดนึง
    จากแยกวงสว่างนะครับ ถ้ามาจากลงด่วนประชานุกูล ก็เลี้ยวขวา แล้วให้วิ่งมาทางนนทบุรี จะถึงสี่แยกนนทบุรี (สี่แยก Big C) ก็วิ่งตรงไปทางนนทบุรี (แยกนี้เลี้ยวซ้ายไปสะพานพระราม 5 เลี้ยวขวาไปแคราย)
    พอวิ่งตรงไปก็จะเจอสี่แยกเลี่ยงเมืองนนทบุรี ให้เลี้ยวขวาถนนเลี่ยงเมือง (แยกนี้เลี้ยวซ้ายไปสะพานพระราม 5 วิ่งตรงเข้าตัวจังหวัดนนทบุรี)
    แล้ววิ่งไปหน่อยเดียวจะเจอซอยเลี่ยงเมืองนนทบุรี 3 ด้านซ้ายมือเลี้ยวเข้าไปเลยครับ อู่ช่างสมพร ตั้งอยู่ด้านขวามือมองเห็นชัดเจน เบอร์โทร 083-179-5334

อ้างอิงข้อมูลเส้นทางจาก พี่รอง เซฟิโร่ไทยแลนด์ครับ

12. POM CiViC EG

POM CiViC EG Well-Known Member Moderator VIP

1,125
    27
    48
    ยังไม่มีซันรูฟ อ่ะ อยากมีบ้างงง

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้