ท่านใดเคยเปลี่ยนกระจกบานหน้าบ้างครับ อยากสอบถามราคาครับ

การสนทนาใน 'EG 3D Club' เริ่มโดย singlemode, 12 กุมภาพันธ์ 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. singlemode

singlemode New Member Member

24
    0
    0
    ท่านใดเคยเปลี่ยนกระจกบานหน้าบ้างครับ อยากสอบถามราคาครับ พอดีของผมมีรอยร้าวครับ

2. broom

broom New Member Member

923
    46
    0
    เคยเปลี่ยนครับ เป็นแบบ laminate top shade ประมาณ 5พัน รวมติดตั้งแล้ว

ยุให้เปลี่ยนเป็นกระจกชาเลย ทั้งคัน หมื่นกว่าบาทเอง....

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้