มิตติ้งเดือน ก.พ. 52 คลอดมาแล้ว (โปรด..อ่าน !!! มีการเปลี่ยนแปลงสถานที่)

การสนทนาใน 'RT Club' เริ่มโดย golf the zeed, 11 กุมภาพันธ์ 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. PuKPiK_InfinitY

PuKPiK_InfinitY New Member Member

256
    1
    0
    เฮ้ออออ.....อดไปอีกแล้วเรา

ขอโทษพี่ๆด้วยนะค่ะ ว่าจะไปร่วมวงแล้วเชียว มาจัดกันใกล้ๆ ปุ๊กทำงานอยู่รามอินทรา

แต่ดันติดงานด่วนต้องเตรียมของให้พนักงานไปต่างจังหวัด.....

เซ็งเยยยยยยย

2. แว่น_RUN@BOUT

แว่น_RUN@BOUT New Member Member

1,308
    9
    0
    ขอบคุณครับที่ช่วยดำเนินการแทนให้.........แล้วเจอกันครับโอกาศหน้า

3. audy!

audy! New Member Member

1,075
    2
    0
    ต้องขอโทษเพื่อนเๆป็นอย่างสูงครับที่ไม่ได้ไปมิตติ่งกับเพื่อนๆ เพราะว่าช่วงเช้าไม่ช่วยเพื่อนทาสีบ้าน
    กว่าจะเสร็จก็เกือบค่ำครับรู้สึกเพลียมากก็เลยไม่ได้ไปครับต้องขอโทษจริงๆครับ

4. KWANG-RT

KWANG-RT New Member Member

18
    0
    0
    ขอโทษที่ไม่ได้ไปพี่ว่าเที่ยวหน้าที่ปั๊มพี่ดีกว่ามะ....เออพี่เปลี่ยนเบอร์ใหม่ขอโทษที่ไม่ได้บอก...0863364591

5. golf the zeed

golf the zeed Active Member Moderator

3,808
    7
    38
    ไม่เป็นไรครับ เรามีจัดทุกเดือน .... ว่างเมื่อไหร่ก็มาร่วมได้ครับ ยินดีต้อนรับ :D:D

6. golf the zeed

golf the zeed Active Member Moderator

3,808
    7
    38
    ครับ ...... เจอกันคราวหน้า :D:D

7. golf the zeed

3,808
    7
    38
    ไม่เป็นไรครับคุณอัด ... คราวหน้ายังมี แล้วเจอกัน :D:D

8. golf the zeed

3,808
    7
    38
    คราวหน้าจะเป็นคิวจัดมิตติ้งของโซนปิ่นเกล้าอ่ะครับ ยังไงมาให้ได้นะครับ เดี๋ยวโทรไปบอก ไม่เจอกันนานเลย :D:D:D

ปล.ปั๊มพี่ต้องมีไปมิตติ้งอีกแน่ๆ ครับ รอจังหวะเหมาะ ๆ :D:D:D

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้