ถังน้ำมันอยู่ฝั่งไหน ?

การสนทนาใน 'Racing Forum (Cars Forum)' เริ่มโดย feelgood, 11 กุมภาพันธ์ 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. End Motor Sport

End Motor Sport Active Member Member

652
    34
    28
    สงสัย เฉพาะ บาง รุ่น แน่ เลย

2. civicvertu

civicvertu New Member Member

4,233
    129
    0
    ฮอนด้าเเต่ละคันที่บ้านผมทำไมฝาถัง
    มันอยู่คนละฝั่งกับรูปปั๊มน้ำมันที่เกจ์วัดหว่า...คงไม่ทุกยี่ห้อมั้งคับน้าฟิล

3. chai import

chai import New Member VIP

2,241
    167
    0
    บางคันก็ไม่ตรงอะครับ

4. TeY_RMuTi

TeY_RMuTi New Member Member

1,955
    56
    0
    3D รูปหัวจ่ายอยู่ทางขวา แปลว่า ให้จอดรถเข้าด้านขวาของหัวจ่ายรึป่าวคับ
    ผมว่าก็น่าจะใช่น่ะคับ...จอดทางขวาของหัวจ่ายฝาถังน้ำมันก็อยู่ทางซ้ายพอดีเลย

5. PeNg

PeNg New Member Member

14
    2
    0
    ถ้ารถรุ่นใหนมีลูกศรที่อยู่ตรงเกจระดับน้ำมัน ให้ดูนะครับว่าลูกศรชีไปทางใหนแสดงว่าฝาถังอยู่ฝั่งนั้นครับ

6. maicomeng

maicomeng New Member Member

522
    46
    0

ไปดูมาเหมือนกาน กำลัง จะมาตอบ เลย Civic EK คับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้