ปรับบูสมืออุตสาหกรรม

การสนทนาใน 'MiNi Truck Club' เริ่มโดย naemoto, 10 กุมภาพันธ์ 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. naemoto

naemoto New Member Member

14
    0
    0
    รบกวนพี่ๆหน่อยนะคับ
    บูสมืออุตสาหกรรม เอามาปรับบูสมันจะใช้ดีมั้ยครับถ้าเทียบกับของรถโดยตรง(ไม่ใช่ไฟฟ้านะ)
    ราคาประมาณเท่าไร หาซื้อได้ที่ไหนมั่งคับ

2. na046

na046 Member Member

983
    7
    18
    ถ้าเป็น smc ใช้ได้ครับ หาตัวใหญ่ ๆ หน่อย ตอนผมซื้อ ตัวละ แปดร้อยครับ ที่ อาคารคลองถมเซ็นเตอร์ครับผม

3. megaohm

megaohm New Member Member

362
    3
    0
    ตามพี่นะเลยครับ

4. pandabank

pandabank New Member VIP

2,427
    4
    0
    คลองถมครับ แหล่มๆๆๆๆ

5. FunMax

FunMax New Member Member

384
    1
    0
    คลองถมมีคับ ของsmc มีทั้งมือ1และมือ2

6. WuT_Van

WuT_Van New Member Member

247
    0
    0
    คลองถมมีเพียบเลยครับ

7. BIRDBIRD111

BIRDBIRD111 New Member Member

78
    1
    0
    ถูกต้องนะครับ แต่ไม่แนะนำของ SARD ที่ตัวสีขาวๆของใหม่ครับคุมบูสท์ไม่อยู่

8. naemoto

naemoto New Member Member

14
    0
    0
    ขอบคุณทุกท่านมากครับ แล้วยี่ห้อ SMC ใช้ได้เลยใช่มั้ยครับ
    ร้านที่ขายนี่จะขายของจำพวกไหน ผมจะได้เดินเข้าไปถามถูก
    ร้านเยอะมาก งงน่ะคับ ไม่รู้ร้านไหนมีขาย

9. na046

na046 Member Member

983
    7
    18

จะ ตามผมไปไหนครับน้าโอม คราวที่แล้ว รีบ เพราะแวะบ้านไอ้เปิ้ล ซะ ยาวเลย ไม่ได้แวะหาอะ อยู่ที่ครหวันเหมือนกัน :D :D

10. NONG_SCG

NONG_SCG New Member Member

2,132
    3
    0
    เค้าเรียก Pressure Regulator ครับ มีหลายยี่ห้อครับ
    SMC,FESTO,METAL WORK
    เล็กใหญ่ไม่สำคัญครับต้องดูที่ Rangeที่เราใช้งาน
    ว่าเราต้องการ Adjust เท่าไร
    ถ้า Boots30 ก็ใช้ 0-2 bar
    ครับผม

11. NONG_SCG

2,132
    3
    0

ร้านขายอุปกรณ์ Pnumatic (อุปกรณ์เกี่ยวกับลมครับ)

12. < HANUMARN >

< HANUMARN > New Member Moderator

9,406
    4
    0
    Up...

แน่นมากครับพี่น้อง.......

13. NONG_SCG

2,132
    3
    0

ผมมีขายครับ สนใจโทรมาครับ

14. < HANUMARN >

< HANUMARN > New Member Moderator

9,406
    4
    0
    Up....

เอ้า.......พี่น้องเปิดคลังแสงอีกแล้วครับท่าน...........

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้