แนะนำร้านตั้งศูนย์ เจ๋งๆ

การสนทนาใน 'Neon Club Thailand' เริ่มโดย mor_maa, 9 กุมภาพันธ์ 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. mor_maa

mor_maa New Member Member

78
    0
    0
    ขอแนะนำ ร้านตั้งศูนย์ 2 ที่ อยากให้ไปลองใช้บริการดูนะครับ ที่ทางอู่แนะนำมาครับ
    สำหรับ auto b & b quick ไปมาแล้วไม่เหมือนราคาคุย แก้ไป 2-3 รอบ (สำคัญ คือ ยังมาบอกว่ารถคุณพี่เก่า...มุมล้อเอียงงุ้มเข้าบ้าง..เราตั้งได้ครับแต่อาจจะใช้ได้ไม่นานบ้าง หรือเป็นเพราะ จ้อยบ้าง ซีล, ลูกหมาก...ไปเรื่อยเปื่อย น่ารำคาญใจ เสียเงินไปหลายรอบ ลองมาหลายสาขา)

ระยะหลังมาหลังเปลี่ยนยาง ..ถอดล้อบ้าง...ผมไปที่แรกประจำตลอดเลย รอบเดียวผ่าน (ไม่มีมาพูดว่ารถเก่าให้น่า....ด้วยครับ) ลองดูนะครับ

๑ วิจิตรบริการ (ถ.แจ้งวัฒนะ-ฝั่งเมืองทอง ตรงข้ามที่ทำพาสปอร์ต) t:0-2573-3878
    ๑ สหกิจยนต์ (ซ.นวมินทร์ 26) t:0-2377-7835-6 => เพิ่งลองมา ครั้งล่าสุด ...ที่นี่ก็เจ๋งแฮะ

มีที่อื่นแนะนำ หรือที่ใช้ประจำกันบ้างคับ

2. ekk@5852

ekk@5852 New Member Member

525
    0
    0
    ดีคับผม เจออะไรดีๆก็มาบอกต่อกันมั่ง และหากไม่ดีโดนฟันก็บอกกันจะได้ระวังตัวกัน

3. neon_mp

neon_mp New Member Member

557
    1
    0
    + ให้ครับ...

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้