รถมีเสียงดังเหมือนมีอะไรหลวม ควรไปร้านไหนดีครับ

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย Nowbassist, 9 กุมภาพันธ์ 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Nowbassist

Nowbassist New Member Member

296
    3
    0
    รถมีเสียงดังเหมือนประตูหลวมหรือน๊อตอะไรสักอย่างหลวมเวลาขับเร็วๆ ควรไปร้านไหนดีครับ ร้านเบาะหรือร้านอะไรดี ช่วยแนะนำร้านด้วยครับ อยู่แถวรัชดาครับ แต่ไปได้ทั่วเลย

ขอบพระคุณครับ

2. apichan

apichan New Member Member

405
    4
    0
    ไม่อยากคิดมากก็เข้าศูนย์เลยครับ ไม่แพงหรอกอย่างมากก็ไขน็อต

3. green nv #032

green nv #032 New Member VIP

2,789
    89
    0
    ลองหาจุดต้นเหตุของเสียงดูก่อนก็ได้ NVรื้อไม่ยาก อิๆ...:D

หรือลองมา meeting ก็ได้ครับ ให้พี่ๆ-น้องๆเราช่วยกันฟัง...:rolleyes:

4. pop-ja

pop-ja New Member VIP

2,068
    235
    0
    อีกสักพักผมก็จะตามไปนะ เค้าก็จัดให้ อิอิ:D

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้