สอบถามร้านตกแต่งรถ (สติกเกอร์) ในบริเวน นนท์

การสนทนาใน 'Starlet Club' เริ่มโดย Go1F-Amtp, 9 กุมภาพันธ์ 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Go1F-Amtp

Go1F-Amtp New Member Member

22
    0
    0
    อยากถามพี่ๆเรื่องร้าน ทำสติกเกอร์ติดข้างรถอ่ะคับ ตอนแรกไปทำสีรถ ep71มาเปนสีขาวทั้งคัน
    ตอนนี่อยากได้สีดำขาดรอบคัน แต่ไม่อยากไปพ่นสีใหม่ เลยกะจะหาสติกเกอร์แทนอ่ะคับ
    พี่คนไหนพอรู้จักร้านที่ทำได้ช่วยแนะนำทีคับ

2. keng-ep82

keng-ep82 New Member Member

352
    1
    0
    แถวนนท์มีเยอะเหมือนกันนะครับ ลองดูในหมวดExteriorดูครับ
    ผมเคยเข้าไปทำแถวเลียบคลองประปาตรงทางรถไฟครับ เป็นบ้าน
    พักของน้องเค้าเรยก็เห็นงานเยอะเหมือนกันครับ น่าจะเป็นซอย
    ประชาชื่น21หรือ22นี่หล่ะครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้