กลับมาแล้วคร้าบ..

การสนทนาใน 'Mazda 323&626 Club' เริ่มโดย เด็กน้อย, 9 กุมภาพันธ์ 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. เด็กน้อย

เด็กน้อย New Member Member

34
    0
    0
    กลับมาแล้วคร้าบ..ขอโทษคร้าบที่หายไปนาน
    พอดีไปทำงานที่ อำเภอสังขละบุรีมาอะคร้าบแหะๆๆๆเอารูปมาฝากให้ติชมแหละกันนะคร้าบ...

2. เด็กน้อย

34
    0
    0
    มีอีก

มีกมีอีก

3. เด็กน้อย

34
    0
    0
    อันนี้ริมน้ำครับ

อันนี้ริมน้ำครับก่อนถึงด่านเจดีย์สามองค์คร้าบ..

4. เด็กน้อย

34
    0
    0
    เจดีย์พุธคยาคร้าบ

เจดีย์พุธคยาคร้าบ

5. เด็กน้อย

34
    0
    0
    เอาอีกคร้าบ...(+_+)..อิอิ..

เอาอีกคร้าบ...(+_+)..อิอิ..:D:D

6. elmo

elmo New Member Moderator VIP

2,175
    3
    0
    โอ้ว ขอบคุณ ที่เก็บ ภาพ สวยๆ มาฝากคร้าบ ว่า แต่ น่าไป มั่งจังเลย

7. bank_626

bank_626 New Member Member

921
    2
    0
    ผมชอบภาพสะพานอะ สวยดีค๊าบบ

8. RollriderS

RollriderS New Member Moderator

2,318
    9
    0
    แหร่มมากเรยคร๊าบบบบบบบ

ปล.ยินดีต้อนรับกลับบ้านคร๊าบ

9. elmo

elmo New Member Moderator VIP

2,175
    3
    0
    เวล คัม โฮม งิงิ

10. Suntipop

Suntipop New Member Moderator

509
    11
    0
    น่าไปมั่งๆ

11. ao_323

ao_323 New Member Moderator

1,346
    16
    0
    ถ่ายสวยครับ มุมมองดี

บรรยากาศมานน่า......

12. เด็กน้อย

34
    0
    0
    อยากรู้จัง

มานน่าอารายครับพี่โอ๋........อยากรู้จัง:D:D:confused:

13. ao_323

ao_323 New Member Moderator

1,346
    16
    0
    น่าไปเที่ยวไง

อย่าคิดมากสิ อิอิ

14. เด็กน้อย

34
    0
    0
    จัดทริปเลยท่านประธานครับ...
    ใช้เส้นทางหลวงหมายเลข 323 ออกจากราชบุรี เข้าเมืองกาญ เลี้ยวซ้ายไปทางไทรโยค วิ่งตรงไปเรื่อยๆผ่านทองภาภูมิ แล้วก็ไปเลี้ยวขวาอีกทีเข้าสังขละคร้าบ... หรือถ้าไม่เข้าเมืองกาญก็บายพาสออกนอกเมืองแล้วก็ยิงยาวแล้วไปเลี้ยวขวาเข้าสังขละ...อยากไปอีกๆๆๆๆ....อิอิ

15. PeNgMaN

PeNgMaN Well-Known Member Privilege

3,101
    51
    48
    :cool::cool::cool::cool::cool::cool:

สงกานนี้เลยไหมครับ พี่น้อง:D

16. oat@colorkey

oat@colorkey New Member Member

356
    18
    0
    บรรยากาศดีจัง อยากไปๆ

17. เด็กน้อย

34
    0
    0
    ต้องไปอีกแล้ว....

กลับมาไม่ทันไรต้องไปอีกแล้วคร้าบ..พี่น้อง..
    เเหงง....แหงง...ให้มีเวลาอยู่บ้านมั่งก็ไม่ได้เจ้านาย......:cry::cry:
    ไว้จะถ่ายรูปมาฝากอีกนะคร้าบ...แต่คราวนี้ไปอีสานเด้อ....:D:D:D

18. RollriderS

RollriderS New Member Moderator

2,318
    9
    0
    แง้ว

ไปอีกแย้วเหรอครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้