รบกวนพี่ๆหน่อยครับผม

การสนทนาใน 'MiNi Truck Club' เริ่มโดย Hally_YoKuBo FuGo, 9 กุมภาพันธ์ 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Hally_YoKuBo FuGo

Hally_YoKuBo FuGo New Member Privilege

4,243
    59
    0
    อืม ! คือว่า ผมอยากทำ ไฟตรงเรือนไมล์ ให้เป็นสีแดงๆ ของ ISUZU D-Max นะคับ

แล้วมีร้านที่ไหนรับทำบ้างครับ รบกวนหน่อยคับ มีคนฝากถามมา มิมิ !

^^" ผมอยู่ นนทบุรี

2. neung4doors

neung4doors New Member Member

551
    11
    0
    ถ้าสวยเดี๋ยวทำตาม อิอิ

อัพไปรอผู้รู้

3. OHO

OHO New Member Member

1,619
    10
    0
    อัพไปอีกอยากทำๆ อิอิ

4. < HANUMARN >

< HANUMARN > New Member Moderator

9,406
    4
    0
    Up..

รอชมครับ :D

5. OHO

1,619
    10
    0
    ครัยรู้ช่วยตอบหน่อยครับ

6. Diesel Society

Diesel Society New Member Member

1,261
    2
    0
    ไฟตรงเรือนไมล์ยังไงว๊า ฮอล ไฟหน้าปัดหรอ ?

7. OHO

1,619
    10
    0

ช่ายแว้ววว ไฟหน้าปัด
    ครัยรู้มาบอหหน่อยครับ

8. Diesel Society

Diesel Society New Member Member

1,261
    2
    0
    นี่ฮอล เป็นสมาชิก D-maxclub นิ ในดีแม๊กซ์ เค้าก็ทำกัน พี่เคยมาเยอะแระ ลองดูๆ

9. Hally_YoKuBo FuGo

Hally_YoKuBo FuGo New Member Privilege

4,243
    59
    0
    อิอิ ผมแค่สมัครๆไปงั้น ยังไม่ได้สั่งติ๊กเกอร์ ยังไม่ได้อารายเลยพี่ ยังไม่รู้จักคัยในคลับเลย อิอิ ยังงัยก้อรอ ผู้รู้มาตอบก๊า บ บ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้