อิ......อิ กระทู้ นี้ ใครแฟน MAN U ยกมือขึ้น

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย NUIBU22, 8 กุมภาพันธ์ 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Toonjung4

Toonjung4 New Member Member

3,565
    662
    0
    ใครฟระ ถั่วน้อย อิอิ แต่ที่รู้ๆ ตกรอบ UCL แบบเจ๊บใจ๊ เจ็บใจ ร๊อบเบ้น

2. BumpBy

BumpBy Well-Known Member VIP

4,054
    807
    113
    ผีแดง [​IMG]
    กองแช่ง [​IMG]

3. BumpBy

4,054
    807
    113
    ขำๆ แอบแซวนะค้าบบบบ...:D:D:D

4. BumpBy

4,054
    807
    113
    เป็นความสุขเล็กๆน้อยๆอีกแล้วครับผม...:D:D

[​IMG] :eek::eek::eek:

5. NHUM-YAI-JAI-DEE

NHUM-YAI-JAI-DEE Well-Known Member VIP Member

5,649
    852
    113
    ส่าด

แพ้ 1 ลูก

6. DaySpeed

DaySpeed New Member Moderator

8,976
    822
    0

:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D

7. Excited Rider

Excited Rider Member Member

576
    2
    18
    เห็นหน้าสโคว์มั๊ยครับเพ่ ตอนที่ถูกแมนซิตยิง คงจะนึกด่าเจ้าโอเชียในใจแน่เลย ที่จ่ายบอลกากๆเยี่ยงนั้น

ปล. ป๋มเด็กปี๋คร๊าบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบ

8. benzgio18

benzgio18 New Member Member

302
    4
    0
    รู้สึกว่าที่จ่ายผิดจะเป็น คาร์ริก นะครับ
    ช่างมันตกรอบไปแล้ว แต่ที่สำคัญสุดนะผมว่าแชมป์พรีเมียร์ครับ อันนี้สุดยอดครับถ้าได้

ผมก็เด็กผีคราบบบบบ

---------- เพิ่มกระทู้ เมื่อ 20:08:29 ---------- กระทู้ก่อนหน้านี้ เมื่อ 20:07:52 ----------

รู้สึกว่าที่จ่ายผิดจะเป็น คาร์ริก นะครับ
    ช่างมันตกรอบไปแล้ว แต่ที่สำคัญสุดนะผมว่าแชมป์พรีเมียร์ครับ อันนี้สุดยอดครับถ้าได้

ผมก็เด็กผีคราบบบบบ

9. Excited Rider

Excited Rider Member Member

576
    2
    18
    คร๊าบเพ่ คาร์ริคจริงๆด้วย ผมจำผิดคนไป ขอโทษคร๊าบบบบบ

แต่สโคว์นี่ เลิกเล่นบอลเมื่อไหร่ น่าเอามาต่อยมวยซะเหลือเกิน

จัดให้ประกบคู่กับบัวขาวซะเลย

ดูท่ายกขาเปิดปุ่ม ชอทนั้นที่โดนใบแดง อย่างโหดครับพี่น้อง

นั่นมันถ้าถีบยันของมวยไทยเราชัดๆ อิอิ

10. NHUM-YAI-JAI-DEE

NHUM-YAI-JAI-DEE Well-Known Member VIP Member

5,649
    852
    113
    ^ ^'

แง่ง

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้