ขอเชิญสมาชิกทุกท่านร่วมไปจอดรถโชว์ ที่หน้าร้าน HOBB [RCA] ในวัน วาเลนไทน์

การสนทนาใน 'E36 Club' เริ่มโดย BiZarre@GoDs, 8 กุมภาพันธ์ 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. BiZarre@GoDs

BiZarre@GoDs Active Member VIP

1,503
    21
    38
    เนื่องด้วยคุณแบ้งค์ ตัวแทนจากร้าน HOBB[RCA] ได้โทรมาเชิญ ทาง E36Club

ไปจอดรถโชว์ หน้าร้านในวันเสาร์ที่จะถึง ซึ่งตรงกับวันเสาร์ที่ 14 Feb ซึ่งเป็นวัน Valentine พอดิบพอดี

โดยทางร้าน ได้ให้เหล้าฟรี 4 ขวด

โดยใครที่จะไป ขอให้ลงชื่อไว้ โทรโทรมาบอกผมได้เลย แล้วผมจะโทรไปยืนยันกับทางร้านอีกครั้ง

ซึ่งส่วนตัวผมก็อยากให้ไปกันเยอะๆ เพราะจะจอดรถหน้าร้าน ซึ่งวันเสาร์จะปิดถนน จอดได้สวยแน่ๆ

โดย จะทำการถ่ายภาพ แล้วจะไลท์รูปมาแจกกัน ในมีทติ้งครั้งต่อไป

ทั้งนี้ ถ้าสมาชิกท่านใด มีข้อเสนอแนะใดๆ ก็บอกกันได้เลยนะคับ

ขอบคุณสมาชิกทุกท่านมากๆครับ

(ถ้าเป็นไปได้ใส่เสื้อคลับไปด้วย จะถ่ายรูปสวยมากๆคับ โดยคิดว่ารูปจะนำไปใช้ในเวปในอนาคตข้างหน้าต่อไป :p)

2. BiZarre@GoDs

BiZarre@GoDs Active Member VIP

1,503
    21
    38
    ส่วนสถานที่นัดพบกันก่อนเข้าร้าน เสนอกันได้นะคับ ว่าที่ไหนดี

โดยคาดว่าจะรวมตัวเข้าไปประมาณ 3 ทุ่มตรง

สถานที่ผมพอคิดได้ก็มี Jet เก่า , ปตท ดินแดง , หรือถ้าสะดวกที่ใด เสนอได้เลยนะคับ

3. lovekodomo

lovekodomo New Member Member

661
    8
    0
    อิอิ

4. น่าสนใจมากๆ

5. GLITTER

GLITTER New Member Lady Member

225
    5
    0
    ไปด้วยได้ปะ แต่ไม่ได้เอาBMไปนะ อิอิ

6. OakarK

OakarK New Member Member

428
    5
    0
    ไม่รู้จะได้ไปรึป่าว

7. BiZarre@GoDs

1,503
    21
    38
    เพิ่มเติม ทางร้านบอกรถไปกี่คันก็ได้ ที่สำคัญอยากให้สมาชิกมากันเยอะๆ

ใครว่าง หรือ รถไม่เสร็ด ก็มาได้เลยนะคับ เอารถอะไรมาก้ได้คับ

เค้าบอกว่าเข้าไปประมาณ 4 ทุ่ม

ใครไปชัวร์ รบกวนแจ้งให้ทราบด้วยนะคับ

ขอบคุณมากๆ ^^

8. intergris

intergris New Member Member

11
    1
    0
    ผมว่าจะไปทำธุระก่อนอ่าคับ
    เสร็จแล้วจะขอตามไปที่ร้านนะ
    เอ...แล้วถ้าไปถึงก่อนจะเข้าไปจอดหน้าร้านเลยได้ป่าวเอ่ย
    ^-^!!!

9. BiZarre@GoDs

1,503
    21
    38
    ถึงก่อนจอดได้เลยคับ หรือโทรหาผมก่อนก็ได้นะคับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้