[New Update รูป+คลิป] ทุ่งทานตะวัน ขับผ่านเฉยๆ แต่โดนจับซะงั้น โคตรซวยเลย ..?

การสนทนาใน 'Racing Forum (Cars Forum)' เริ่มโดย oOน้องโอ๋งับOo, 8 กุมภาพันธ์ 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. ballgto

ballgto New Member Member

4,721
    53
    0
    น่าจะแย่งปืนแล้วยิงหมาสองตัวทิ้งซะเลยชอบเอาเปรียบประชาชน...........555+ ยังโชคดีที่มีเพื่อนร่วมทางผ่านมาช่วยเหลือไม่งั้นโดนยัดแน่เลยผมว่า...........

oOน้องโอ๋งับOo ถูกใจสิ่งนี้
  2. Piccolo

Piccolo New Member Member

1,673
    65
    0
    ดีแล้วครับที่ไม่ยอมมันตั้งแต่แรก เราไม่ผิดซะอย่างจะยัดข้อหาให้มั่วๆ เลวมาก

3. Poseidon

Poseidon New Member Member

397
    46
    0
    เสาร์นี้ ว่าไง ไป เอาคืนป่าวๆๆ]

4. เอางั้นเลยหรอครับ:D:D

5. มรดกพ่อ

มรดกพ่อ New Member Member

2,307
    29
    0
    สุดตีนเลย

6. boy2L

boy2L New Member Member

444
    13
    0
    น่าจะถ่ายรูปหน้ามันแล้วเอามาติดประจานเลยครับ
    แจกใบปลิวแม่งเลย ตำรวจระยำแบบนี้

7. Diesel Only

Diesel Only New Member Member

158
    2
    0
    นี่หรือผู้พิทักษ์สันติราษฎร์........................เฮ้อ เจออย่างงี้ก็เซ็งครับ มันอยู่เหนือกฎหมาย รังแกประชาชนชัดๆเลย

8. ++BowZaaZ++

++BowZaaZ++ New Member Lady Member

733
    60
    0
    เด๋วนี้ตำรวจน่ากลัวกว่าโจรอีก -*-

9. NeunG BomeX-R

NeunG BomeX-R New Member Member

148
    2
    0
    ตำรวจเป็นอย่างงี้ ชาวบ้านก็แย่น่ะสิครับ น่าออกสื่อประจารนะเนี่ย

10. Poseidon

397
    46
    0

11. Thump

Thump New Member Member

81
    2
    0
    อ่านแล้วเศร้าใจแทน ตำรวจดีๆก็มีอยู่บ้าง แต่ที่เ_วนี้มันเหลือเดนจริงๆ

และขอชมที่อดทน จนเรื่องจบลงโดยที่เราไม่โดนรังแกครับ

ขอบคุณที่เอาประสบการณ์น่าสยดสยองมาเล่าใหฟัง

ฟังแล้วจะเก็บเอาไปใช้เผื่อโดนผีมีสีหลอกเอา

12. procagivaracing

procagivaracing New Member Member

1,336
    21
    0
    อย่าไปยอมครับ

ช่วยๆ กัน ประจารนะครับ มันอยากดังก็จัดไปเลยครับ

นิสัยเเย่มากๆ ครับ

13. teerapong001

teerapong001 Member Member

214
    20
    18
    ออกเรื่องจริงผ่านจอเลยดีไหมเนี่ย

14. `aMiZpAnDa~*

`aMiZpAnDa~* New Member VIP

1,180
    45
    0
    ไม่ สบายย ฉลอง วา เลน ไทน์ เลย

นอน ซม อยู่ บ้าน

แง้ว ๆ ๆ ~

15. Show Aof

Show Aof Well-Known Member Privilege

2,092
    49
    48
    กินกันเพียว ๆ เลย

16. POM CiViC EG

POM CiViC EG Well-Known Member Moderator VIP

1,125
    27
    48
    มีคลิบ ด้วย เต็มๆเลย

17. CHOK@ELEVEN

CHOK@ELEVEN New Member Member

128
    2
    0
    ต้องระวังให้มากครับคุณโอ๋ เพราะสน.นี้ดุมากๆ
    อย่าทำเป็นไม่รู้เรื่องเข้าด่านครับ ไม่รอดแน่ๆ มันเหมาหมด หนีได้ หนีเลยครับ
    ผมเคยโดนที่Jet ใหม่ จอดอยู่ดีๆ แมร่งเอารถตู้มาปิด ขอตรวจดูเครื่อง และหาว่ามาแข่งรถ ทั้งๆที่ไม่ได้ทำไรเลย

เสาร์14 ที่ผ่านมา บรรยกาศน่ากลัวจริงๆครับ ผมได้กลิ่นไม่ดีตั้งแต่ช่วงมืดๆแล้ว ใครที่ไปแอบอยู่ในร้านล้อแม็กก็โดนรวบไปด้วย
    โดน Benz Vigo รถตู้ คอยวิ่งไล่กวด ขนาดไหลมาชมทุ่งทานตะวัน พวกก็เล่นตั้งด่านกันไม่เลิก มาแบบนี้ต้องเอาตัวรอดครับ

18. aluminium77

aluminium77 New Member Member

20
    0
    0
    น่าจะจับออกเรื่องจริงผ่านจอ เน๊าะ

ให้ ทีมงาน ฟอร์ม ขับไปให้มันเรียน

แล้วเอากล้องแอบถ่าย

ดูสิ เวลามัน สบถ มา เห็นหน้าชัดๆ

ป้ายชื่อ หราๆ มันจะทำยังไง

19. ดีนะไม่ได้ไปดู สองจิตสองใจอยู่ กะแล้วเสาร์นี้มีโหดแน่ๆ สงสัยเปนลูกติดพันจากเสาร์7... :eek::eek:

++BowZaaZ++ ถูกใจสิ่งนี้
  20. CHOK@ELEVEN

CHOK@ELEVEN New Member Member

128
    2
    0
    ตอนผมโดน ก็ผวาไปหลายวันเหมือนกัน

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 17 กุมภาพันธ์ 2009
  21. teerapong001

teerapong001 Member Member

214
    20
    18
    เออนึกออกแล้วตรงไหน อยากบอกว่าผมเคยโดนจับแล้วละ แต่คนมาจับผมมันแค่ สิบโท น่าจะได้ มือใหม่หัดจับ ข้อหานั้นไม่มาก แค่ขับรถกีดขวามการจราจร โดย เปิดเลนพิเศษ ผมก็เลยบอกว่าผมตามคันอื่นมา ถ้าจะจับตามไปจับไอคันหน้าก่อน ถ้าจับไม่ได้ก็อย่ามาจับ
    ขอใบขับขี่ไม่ให้ มันก็ขู่ๆนะว่าแน่ใจนะว่าจะไม่ให้ ผมก็บอกไปตรงๆนะ ว่ามีแต่ไม่ให้ มันบอกเดี๋ยวเจอดี พอมันเดินกลับไปที่ป้ามคาว่าจะไปเรียกนายออกมา ดันทลึ่งไฟเขียวพอดี ผมก็เลยขับออกไปเลย จังหวะมันวิ่งมาตามผมไม่ทัน แต่คนข้างหลังผมดิรู้สึกว่าจะไม่รอด
    หลายเดือนละ

22. ++BowZaaZ++

++BowZaaZ++ New Member Lady Member

733
    60
    0
    เสาร์ที่ผ่านมาโหดจริง บังเอิญอยู่แถวๆนั้นพอดี

ตำรวจขับรถไล่อย่างน่ากลัว....

23. NON Sr B12

NON Sr B12 New Member Member

866
    28
    0
    โอ้ว.. ไม่ได้มางานวิ่งการกุศลยังโดนเลยแฮะ แต่ยอมรับน้ำใจของพี่ขับเทียน่าคนนั้นจริงๆ นับถือๆ

24. Poseidon

397
    46
    0
    หลังทุ่ง ตี5 แล้วตำรวจยังตั้งด่านอยูเลย เซง :cry::cry:

25. ~DuDe~

~DuDe~ New Member Member

225
    18
    0
    แม่งเลวได้ใจ...มีหลักฐานแบบนี้น่าเอาให้ถึงที่สุดนะ
    เกลียดจริงๆ....เพื่อนผมเป็นฝรั่งเค้าบอกว่าคนต่างประเทศที่มาเมืองไทยคิดยังไงรู้มั้ย
    เค้าบอกว่าตำหรวจไทยเป็นสัญลักษณ์ของการคอรัปชั่นในเมืองไทย
    ผมฟังแล้วก็อึ้งคับและก็เถียงไม่ออกด้วย

26. Diesel Only

158
    2
    0
    ดันไปครับ อย่าให้ตก :D เจ็บใจแทน

27. ยังงี้มันฟ้องได้มั้ยครับ น่าจะเอามันคืนบ้างนะครับ

28. Diesel Only

158
    2
    0
    ผมว่ารวบรวมหลักฐานแล้วฟ้องศาลปกครองได้นะครับ ผมอ่านแล้วยังเจ็บใจไม่หาย

29. ^::N_u_N::^

^::N_u_N::^ Member VIP

623
    8
    18
    วันนี้ก็โดนยิงปืนขู่คับ พอดีไปดูวิ่งกันแถวหนอกจอก
    เพื่อนแม่งกำลังจะขับออกดี เอากระบะมาปิดถนน เพื่อนขับลอดไปได้ แม่งยิงปืนขู่พร้อมขับไปปาดหน้าแล้วลง มากระชากออกจากรถเลย :mad:

30. Mochi_Racing

Mochi_Racing New Member VIP

692
    36
    0
    มิน่าหล่ะคุนโอ๋ถึงไม่มามีตติ้งกับผมเพราะมันเกิดเรื่องนี้นี่เอง....เข้าใจแระ

ทำไรก้อระวังบ้างนะคุ้นนนนนน....เพื่อนเป็นห่วงนะ

แต่พี่จรวดแถวนั้นเค้ากวนตรีนอยู่แล้นอ่ะ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้