[New Update รูป+คลิป] ทุ่งทานตะวัน ขับผ่านเฉยๆ แต่โดนจับซะงั้น โคตรซวยเลย ..?

การสนทนาใน 'Racing Forum (Cars Forum)' เริ่มโดย oOน้องโอ๋งับOo, 8 กุมภาพันธ์ 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. ^BANK^

^BANK^ Well-Known Member VIP

4,902
    124
    63
    คุณน้าขับเทียน่าเจ๋งสุดๆ น่านับถือครับ

oOน้องโอ๋งับOo ถูกใจสิ่งนี้
  2. คือผมอ่านแล้วไม่เข้าใจอ่ะครับ ตกลงโดนข้อหาอะไรหรอครับ?

แล้วตำรวจเขายิงปืนเล่นในที่สาธารณะได้ด้วยหรอครับ?

3. TummenG

TummenG Member VIP

91
    3
    8
    มันเกินกว่าเหตุ นะเนี่ย ถึงกับยิงปืนกันเลยหรอ เห้อ ... ไม่อยากจะขับผ่านแถวนั้นเลย เห้อ.....

4. Jen@171

Jen@171 Member Member

494
    21
    18
    เซงครับ อิ่นอ่านยิ่งเกลียดไอ้รวจ แม่ม เพราะมันทำแบบนี้ มันถึงได้เป็ฯลูกน้องเค้าแบบนี้แหละครับ

5. EG-9

EG-9 New Member Member

226
    10
    0
    โพสลง bit ครับ แปบเดียวดังครับ

6. ` e@|G|Le* `

` e@|G|Le* ` New Member Member

268
    9
    0
    โอ๊ยยยยยย ใจโคตร ไอ้ 2 ตัวนั้นก็เห้จริง แมร่งคิดว่าตัวเองมีปืนแล้วจะทำอะไรใครก็ได้หรอไงวะ

7. note cefiro

note cefiro New Member Member

156
    9
    0
    โห..โชคดีสุด มีคนมาช่วย

8. เป็นเส้นทางปกติที่ผมต้องผ่านอยู่แล้วอ่ะพี่อาร์ท ไปไหนมาไหนก็เส้นนี้ประจำ บ้านอยู่แถวนี้
    ขอบคุณคับ ยังไง จะชวนมานั่งตบยุงด้วยกันนะครับพี่:) ..ผมไม่อยากโดนอีกนะพี่ :cry:

ผมไม่ได้ยืนรอ และไม่ได้หวังว่าใครจะมาช่วยผมด้วยครับ รู้ไหมทำไม ..
    พอผมโดนจับ แล้วรู้สึกว่าถ้ามีกันแค่ 2 คนต้องแย่แน่ๆ ผมก็เดินไปเรียกรถที่มาจอดติดไฟแดงครับ
    ผมเรียกรถแต่งด้วย ทำไมแกล้งไม่เห็นผมล่ะครับ ไม่ยอมหันมามองเลย เปิดกระจกถามผมบ้างก็ยังดีว่าเป็นอะไร ถ้าจะไป ไม่ว่าง หรือมีธุระ ก็บอกกันได้นี่คับ เข้าใจว่ามีแต่คนกลัว อยากเอาตัวรอด บอกตรงๆน้อยใจมาก ผมเคาะกระจกเลยแหละ ก็ได้เท่านั้น ผมว่าคุณคงเล่นเว็บนี้นะ ไม่งั้นคุณคงไม่ไปแถวนั้นหรอก อย่าให้ต้องบอกเลยว่ารถอะไร แต่งยังไง สีอะไร ฯ เอาเป็นว่าผมจำคุณได้ก็แล้วกัน
    ผมก็เลยไม่เรียกใครอีกเลย ... ต้องช่วยเหลือตัวเอง เอาตัวให้รอด จากภัยโคกครามให้ได้ ..!

เข้าใจว่าเค้ากำลังไล่จับรถซิ่งบริเวณนั้นกันอยู่ อย่างดุเดือด รถผมผ่านมาพอดี เข้าข่ายรถซิ่ง ก็เลยโดนซะ
    จับผมตอนแรก จะเล่นข้อหาแข่งรถ หลักฐานไม่มี ขู่แล้วเด็กไม่กลัว ก็ลดหลั่นลงไปเรื่อยๆ จนเหลือข้อหาดัดแปลงสภาพ ก็ยังเล่นไม่ได้อยู่ดี ผมก็ไม่ยอม พอเล่นไม่ได้ ก็ไม่ยอมปล่อย ไปเอาหัวหน้ามา คาดว่าจะเอารถผมกลับไป สน.

สุดท้ายก็ตั้งข้อหาไม่ได้ซักข้อหา ด้วยท่านตำรวจคิดว่าเราจะยอม สุดท้ายก็แยกย้ายกันไป บัวไม่ช้ำ น้ำไม่ขุ่น ด้วยเหตุบางประการ :D เหอๆ เข้าใจบ้างยังครับ

CassyBank ถูกใจสิ่งนี้
  9. 525is-GTE

525is-GTE New Member Member

33
    3
    0
    อ่านละน่ากลัวจริงๆ...พี่คนที่ขับเทียน่า นี่แน่นอนจริงๆ

10. AitTime

AitTime New Member Member

67
    22
    0
    พี่ตำหยวดด ตกลง กับ เราก่อนด้วยแหะ " ใส่ให้ปุ๊บ ข้อหาที่ใส่ได้ ที่หาให้ได้" "แค่นี้เรื่องง่ายๆ"

จะเอาให้ได้เลยว่า งั้น

สุโคร่ยยยยยยมากก 555+

11. มีหลักฐานเป็นคลิปแบบนี้แล้ว ยังไงผมว่าก็น่าจะร้องเรียนน่ะครับ.........อย่ามองว่าทำเรื่องเล็กให้เป็นเรื่องใหญ่ ยังไงผมว่าให้ติดต่อเรื่องร้องเรียนกับสำนักงานจเรตำรวจแห่งชาติโดยตรงเลยดีกว่าครับ ที่สำนักจเรเนี่ยเขาพูดดีมากครับ บอกไปเลยยังไงเราก็จะเอาเรื่องทางวินัยเขาให้ถึงที่สุด.....................

12. Ctrl_s

Ctrl_s New Member VIP

957
    45
    0
    ตำรวจแม่งบ้า...แต่พี่เสื้อขาวใจมากๆเลยครับ ดีแล้วที่กลับบ้านมานอนได้เรื่องอื่นอย่าไปใส่ใจเลย

13. dek_rayum

dek_rayum New Member VIP

1,720
    21
    0
    ไอ่โอ๋ พี่ เจอเอ็งตอน เที่ยงคืน ที่หลังสวนลุม (อิอิ อันนี้เพ่ ม๊ะได้บอกคนในคลับนะ ว่าเอ็งไปวนรถแถวนั้นทำไม แม่งชิ่งมิทติ้ง ไปวนสวนลุม) สรุป ไปๆมาๆ ยังไงวะ เนี่ยยยยยยยย 5555 รถอ่ะไม่ผิดระเบียบหรอกกกก หน้าเอ็งผิดระเบียบ 555

14. KaMmY~*

KaMmY~* New Member Member

557
    16
    0
    น่าจะมีเลขหมวกกับสน. นะครับ เอาให้หนักๆ :D

15. ta_gmc

ta_gmc New Member Member

26
    2
    0
    ดูจากรูปแล้วน่าจะเป็น 137 ไม่ก็ 147 ล่ะครับ 17 นี่คราวปู่ผมแล้ว ผิดพลาดประการใดขออภัย

16. คลิปแรกวินาทีที่15 ฟังดีๆครับ "แม่ง!เรื่องมากชิบหาย.." นั่นเสียงตำรวจนะคับ แล้วก็บอกอีกว่า จะใส่ให้ทุกข้อหาที่ใส่ได้เลย ทำจริงด้วย ไม่ได้ขู่ เหอๆ..:mad:
    ยังไงก็ขอบคุณมากนะครับ เป็นความคิดที่ดีมากๆ
    ตอนแรกผมก็คิดแบบนั้น แต่ผมเองมียศแค่ราษฎร กลัวจะเหนื่อยฟรี คิดซะว่าไม่มีใครเป็นอะไรก็ดีแล้วคับ:):)

พี่บอลตอนนั้นผมกำลังมีสมาธิอยู่ แล้วพี่มายังไงอ่ะ ตะโกนซะลั่นเลย "ไอ้โอ๋ กูถ่ายรูปไว้แล้ว มึงดังแน่" อ้าว.. แล้วไหนรูปอ่ะพี่ รอดูอยู่นะเนี่ย พูดจริงๆนะ :D:D .. ว่าแต่พี่เถอะไปทำไมอ่ะ เอาดีๆนะ 555+

17. evolutionlab

evolutionlab New Member VIP

1,013
    41
    0
    ส่งคลิปมันกลับไปที่สน.โคกครามน่ะล่ะคับ กับจดหมายสั้นๆว่า จะเอายังไงดี?

18. ส่งกลับไปแล้วถามมันด้วยว่า อยากดังมั้ยน้อง.............

19. March_Weber

March_Weber New Member Member

1,539
    32
    0
    นี่คือหน้าที่ของผู้รักษาสันติราษ (สันดาน) ที่ไม่มีอาชีพไหนทำได้ 5555 เลวจริงๆ สงสัยโดนเด็กล้วงใส้ใน Naverland เลยออกมาไถตังค์ประชาชน แม่งเกรียนตัว!!!

คุณพี่ขับเทียน่าเจ๋งจริงๆ "อัศวินขี่ม้าดำ ข่มขวัญสีกากี" ตำนานนี้ดังแน่ๆ

20. nong_pong

nong_pong New Member Member

152
    6
    0
    ตำรวจแม่งได้แต่ขู่ กวน ..มาก แต่ดีแล้วที่พี่ จขกท ไม่เปนไร

21. ARTO940

ARTO940 New Member Member

372
    37
    0
    เออว่ะหน้าผิดระเบียบ.....กร๊ากก

ปล. น่านรู้ละชิ่งมีตติ้งไปถ่ายน้ำมันเกียร์แถวสวนลุมนี่เอง

22. Tz

Tz New Member VIP

253
    3
    0
    ลองลงใน mthai.com ดิ ถ้าพี่คิดว่าพี่ไม่ผิด ก็ ลง youtube ต่อเลย 555+ จะได้ ดัง แต่ผมว่าหลักฐานพี่อะไม่พอ เพราะไม่เหนหน้าตาและ มืดไปหมด ผมว่าถ้าลงก็ลงแค่ว่า แบบ ใครจะเชื่อก้เชื่อไม่เชื่อก็ไม่เปนไรแต่ ตร. อย่ามาทำนิสัยแบบนี้ แต่ไม่ต้องเอาเรื่องใคร น่าจะเวิค

23. NAT U11

NAT U11 New Member VIP

2,028
    13
    0
    รู้เรื่องแล้วยิ่งทำให้เกลียดตำรวจมากขึ้นอีก....

24. chicky_seed

chicky_seed New Member Member

4
    1
    0
    คลิบ 1 ผมดูได้ไม่ถึงนาทีก็หยุดแล้วครับ ไฟล์มีปัญหารึเปล่า

25. Honda-Twincams

Honda-Twincams New Member Member

100
    4
    0
    ผมไม่ได้ยืนรอ และไม่ได้หวังว่าใครจะมาช่วยผมด้วยครับ รู้ไหมทำไม ..
    พอผมโดนจับ แล้วรู้สึกว่าถ้ามีกันแค่ 2 คนต้องแย่แน่ๆ ผมก็เดินไปเรียกรถที่มาจอดติดไฟแดงครับ
    ผมเรียกรถแต่งด้วย ทำไมแกล้งไม่เห็นผมล่ะครับ ไม่ยอมหันมามองเลย เปิดกระจกถามผมบ้างก็ยังดีว่าเป็นอะไร ถ้าจะไป ไม่ว่าง หรือมีธุระ ก็บอกกันได้นี่คับ เข้าใจว่ามีแต่คนกลัว อยากเอาตัวรอด บอกตรงๆน้อยใจมาก ผมเคาะกระจกเลยแหละ ก็ได้เท่านั้น ผมว่าคุณคงเล่นเว็บนี้นะ ไม่งั้นคุณคงไม่ไปแถวนั้นหรอก อย่าให้ต้องบอกเลยว่ารถอะไร แต่งยังไง สีอะไร ฯ เอาเป็นว่าผมจำคุณได้ก็แล้วกัน
    ผมก็เลยไม่เรียกใครอีกเลย ... ต้องช่วยเหลือตัวเอง เอาตัวให้รอด จากภัยโคกครามให้ได้ ..!

ขนาดเคาะกระจกเรียกแล้วไม่มองนี่ ก็เกินไปครับ ถึงกับเคาะกระจกนี่แสดงว่าคนๆนั้นต้องการความช่วยเหลือหรือว่ามีอะไรซีเรียสแน่ ก็เกินไปครับไม่มองแล้วไม่ตอบด้วย

26. mtb96

mtb96 New Member Member

253
    6
    0
    ดีครับที่จบด้วยดี ไม่รู้ว่าถ้าเค้าเอารถไป สน.แล้วจะได้จบง่ายๆหรือป่าวตำรวจ ยังไงก็เข้าข้างตำรวจด้วยกันเองอยู่แล้วพูดไรไปเค้าก็ไม่เชื่อเราอยู่ดี คิดแล้วเหนื่อยแทนเลยครับ

27. TeY_RMuTi

TeY_RMuTi New Member Member

1,955
    56
    0
    ชอบพี่คนมาเคลียร์ให้จิงๆๆคับ...สุดยอดมากๆๆ

28. crown

crown New Member Member

549
    19
    0
    หนังสือ COP'S MAGAZINE หน้ารองสุดท้ายของเล่ม หัวข้อ ห้องเช่าระบายทุกข์ สันติมาลี

COP'S MAGAZINE 32/150 ซอยรัชดา32 ถนนรัชดาภิเษก แขวงจันทรเกษม เขตจตุจักร กทม.

[email protected]

ลองส่งข้อมูลไปดูครับ ไม่แน่นใจยังไงลองไปดูในหนังสือครับ พอดีซื้อมาอ่านครับ

29. ob29

ob29 New Member Member

17
    1
    0
    รุ่น17อายุเป็นร้อยเลยนะ เพราะเพื่อนผม เข้า มศว ปี 42 ยังรุ่น 148 เลย 5555

30. ob29

ob29 New Member Member

17
    1
    0
    ผิดๆ เพื่อนเรารุ่น 147 ตอนนี้อายุ29

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้