[New Update รูป+คลิป] ทุ่งทานตะวัน ขับผ่านเฉยๆ แต่โดนจับซะงั้น โคตรซวยเลย ..?

การสนทนาใน 'Racing Forum (Cars Forum)' เริ่มโดย oOน้องโอ๋งับOo, 8 กุมภาพันธ์ 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Tum WINGS

Tum WINGS New Member VIP

331
    13
    0
    แบบนี้ มันก็ทำกันเกินไปครับ

oOน้องโอ๋งับOo ถูกใจสิ่งนี้
  2. Mr.PrOmPT

Mr.PrOmPT Member Moderator

832
    19
    18
    เข้ามารอฟังเรื่องราวด้วยคน

3. จำได้ครับ ไอ้คนยิงปืนมันชื่อ อำนาจ :mad: บ้าเลือดมากๆ สน.โครกคราม

chai import ถูกใจสิ่งนี้
  4. ..........เบื่อแม่งโคตรๆตำรวจเนี่ย...............
    ..........เรามันประชาชนตาดำๆก็ได้แค่บ่นให้ฟังกัน...............:(:(

5. colorful

colorful New Member Member

76
    5
    0
    โครกคราม ผมก็เคยโดน

ขับไปไหนต่อไหนหลายที่ไม่เคยโดน

โดนแต่ สนโครกครามเนี่ยล่ะ

6. CassyBank

CassyBank Member Privilege

42
    33
    18
    โอ้...อ่านจนจบแล้ว

ตำรวจก็นะกินยาบ้ามารึป่าว ท่าทางจะร้อนวิชา แต่เหตุการณ์ก็ผ่านไปแล้วก็ช่างมันเถอะ

อโหสิกรรมให้พวกนั้นไป

ส่วนมิตรภาพที่เกิดขึ้นเนี้ย ยากที่จะลืมเลือนจริงๆ อย่างนี้สิคนไทยครับ

ปล. ผมก็จบกรุงเทพตริสเตียน แต่รุ่น 143 ตอนนี้อายุ 3X ถ้าให้ผมเดานะ พี่บีคนนี้น่าจะประมาณรุ่น 137 หรือไม่ก็รุ่น 147 คนมีน้ำใจแบบนี้สมกับมีเลือดม่วงทองจริงๆ

:D:D:D

7. โอ๊ค_TENGUNOYU

โอ๊ค_TENGUNOYU New Member VIP

2,185
    64
    0
    แสดงความเห็นใจด้วยคนนะครับ แมร่งเหรี้ยจริงๆพวกหรวจบ้าอำนาจเนี้ย

จริงๆไม่ต้องยอมมันครับ มันไม่มีสิทธิ มีอำนาจทำกับเราถึงขั้นนั้น

ถ้ามีเส้นสายรู้จักสื่อแจ้งสื่อไปให้หมดให้พวกผ้ใหญ่มันดิ้นพล่านๆลงมาเล่นมันเอง

คนยิงชื่ออำนาจ ใช่ไหมครับ สน โคกคาม เดี๋ยวช่วยดูๆให้ครับ

ถึงขนาดยิงปืนขู่ประชาชน แมร่งเหรี้ยสุดตรีนแล้วครับ ทีพวกจี้ปล้น ข่มขืน ค้ายาบ้า

ไม่เห็นแมร่งมีปัญญาทำเหรี้ยไรได้ กับคนไ่ม่มีทางสู้ แมร่งพาวเยอะจัง

ปล แสดงความชื่นชมความมีน้ำใจของพี่คนนั้นด้วยคนนะครับ ลูกผู้ชายตัวจริง นับถือ!!!!

8. Nuu~TaRnZaa

Nuu~TaRnZaa New Member Lady Member

919
    29
    0
    เกินไปมากๆ น่าจะร้องเรียนเลย ไม่ได้ทำไรผิด ทำแบบนี้ได้ไง

แต่พี่คนนั้น ใจมากๆเลย ยังดีที่มีคนดีๆอยู่

9. indytrade

indytrade New Member Member

379
    22
    0
    โหย ทำแบบนี้ เหิ้ยมากๆ ครับ

นึกคำด่า ไม่ออกแล้วจริงๆ

10. JZA760

JZA760 New Member VIP

413
    100
    0
    พระเอกขี่ เทียน่าแน่จริง ๆ

11. ถ้าตำรวจมันพูดแบบนี้เป็นผม ผมคงจะสวนกลับจัง ๆ สักทีประมาณว่า
    "ตีม่อ ทิปเด็กเสริฟ ยังมากกว่านี้ ถ้าอยากได้จริง ๆ กราบตีนกูงาม ๆ ดิ"

ตำรวจพูดแบบนี้ เท่ากับขอกันกินชัด ๆ เลยครับ โชคดีที่มีพี่ชายนิรนาม
    มาช่วยเป็นแนวร่วมให้ ไม่งั้นมันคงกวนตีนไม่เลิก

12. crown

crown New Member Member

549
    19
    0
    โอ้โห้ เงิน 100-200 ประโยคนี้มัน......................................................................................

13. Nunazaa

Nunazaa New Member VIP

797
    53
    0
    ยิ่ ง อ่ า น

ยิ่ ง เ ดื อ ด

ผ ม ก ลั บ อ อ ก ม า ก่ อ น เ ฉ ย ๆ ไ ม่ งั้ น ค ง ไ ด้ เ จ อ

จ ข ก ท . ล ะ

14. Nunazaa

Nunazaa New Member VIP

797
    53
    0
    ยิ่ ง อ่ า น

ยิ่ ง เ ดื อ ด

ผ ม ก ลั บ อ อ ก ม า ก่ อ น เ ฉ ย ๆ ไ ม่ งั้ น ค ง ไ ด้ เ จ อ

จ ข ก ท . ล ะ

15. tamako

tamako New Member Moderator

3,038
    88
    0
    ตำรวจแมร่ง....... จริงๆ แบบนี้น่า โดน ของจริงให้เข็ด

16. Pong Only !!

Pong Only !! New Member Member

61
    1
    0
    โครตเกลียดแม่งเลยครับตำรวจพวกนี้มันต้องโดนของจิงครับ
    ผมเดาว่าพี่คนนั้นน่าจะเป็น..ทหาร..นะครับ ใจพี่เขาถึงดี ชอบ ชอบ

17. markruk

markruk New Member VIP

1,028
    52
    0
    ตำรวจทำเกินกว่าเหตุ แถมเหี้ยมากมากครับ ถ้าไม่ได้พี่พระเอกขับเทียน่ามาคงจะแย่มากเลยครับ นี่มันยัดข้อหากันชัดๆเลย

18. chai import

chai import New Member VIP

2,241
    167
    0
    เดียวนี้ตำรวจมันเปงไรกันเนี่ย

19. TankEk

TankEk New Member Member

6,091
    562
    0
    โห ต้องนับถือคนที่เข้ามาช่วยเลยคับ คนดีๆแบบนี้หายากจริงๆคับ โชคดีคับ ที่รอดพ้นเหตุการณ์มาได้คับ แต่ยิงปืนขึ้นฟ้าแบบนี้ ดูข่มขู่ รีดไถแบบนี้ไม่ไหวเลยคับ จากผู้รักษากฎหมาย กลายเป็นผู้ละเมิดกฎหมายซะเอง

20. GAP_B11

GAP_B11 Well-Known Member VIP

6,314
    95
    48
    พี่ชายคนนี้ เจ๋งจิง ๆ อิอิ

21. keng_ES

keng_ES New Member Member

68
    3
    0
    สน.นี้แม่งกวน ตี น สุดๆคับ ผมเคยโดนแม่งกระชากกุญแจรถไปดื้อๆเลย กระชากออกจากรถไปเลย

22. dvm

dvm New Member Member

31
    2
    0
    ผมชอบพี่เขาคนนั้นจริงๆ ถ้าเขาได้อ่านนะ ผมขอบอกว่า เขาคือพระเอกตัวจริง
    คนแบบนี้แหละที่เรียกว่า ใจถึง ใจนักเลง ขอคาระวะ ครับ

23. Nissan Y10 Thailand

Nissan Y10 Thailand New Member Moderator

3,584
    146
    0
    เจ้าหน้าที่ตำกวด

24. เยสสสสสสสสสสสสสเข้ ขอกันง่ายจริงๆ!!!...

25. civicvertu

civicvertu New Member Member

4,233
    129
    0
    ไอ้คนยิงปืนมันชื่อ อำนาจ แม่ง อำนาจบากใหญ่มาจากไหนอำนาจสมชื่อเลวมั่กๆ....

26. BRITE-BLR

BRITE-BLR New Member Member

350
    21
    0
    โห ตำรวจทำตัวแบบนี้ ไม่ไหวจิงๆ

27. Jen@171

Jen@171 Member Member

494
    21
    18
    โห.... ผมว่า เอาเรื่องแม่งให้สุดๆไปเลยครับ ชั่วจริงๆ

ปล. พี่เค้าเจ๋งจริงๆ อิอิ

28. Jen@171

Jen@171 Member Member

494
    21
    18
    โห.... ผมว่า เอาเรื่องแม่งให้สุดๆไปเลยครับ ชั่วจริงๆ

ปล. พี่เค้าเจ๋งจริงๆ อิอิ

29. GaB

GaB New Member VIP

1,643
    70
    0
    พี่เทียน่า...ใจมาก!!

30. boy2L

boy2L New Member Member

444
    13
    0
    แย่จังเลยครับ เราแค่ประชาชนมือเปล่า ถือว่าตัวเองมีปืน ทำกร่าง

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้