คุณคิดว่า MiNoRi มีมาเพื่ออะไรครับ

การสนทนาใน 'MiNoRi' เริ่มโดย Nat_mo, 8 กุมภาพันธ์ 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. nong_kaju

nong_kaju New Member VIP

417
    41
    0
    เชียงกง อาบอบนวด คาราโอเก๊ะ สละโสด

2. Nat_mo

Nat_mo Member Moderator VIP

781
    15
    18
    อันนั้นเก็บไว้นอกรอบดีก่าม้างง น้องเอ้ย

3. เห็นด้วยอย่างแรงเลยน้อง ชอบๆ ของเค้าดีจิง อิอิ
    เด๋ว อาม่าจัดให้ ใช่ป่ะ อิอิ

4. Palm@i-teq

Palm@i-teq New Member Member

2,618
    17
    0
    แก่ขนาดนั้นเลยเหรอ

5. GAP_B11

GAP_B11 Well-Known Member VIP

6,314
    95
    48

ถ้าไม่ทันหล่ะ :D

6. nong_kaju

nong_kaju New Member VIP

417
    41
    0
    ได้ๆเดี๋ยวจัดให้ครับแต่ขอไปเซอร์เวย์สถานที่ก่อนนะครับ
    จะหาแบบไปแล้วกลับมาไม่นอนเหงาหรือมีหญิงหน้าตาดีแต่เป็นพวกน่าสงสาร
    ไม่มีที่หลับที่นอนมาขออยู่ด้วยซักคืออะรัยแบบนี้อะจะพยามหานะครับเพื่อ
    MiNoRi นอกรอบจะได้อยู่ลอดไป 555+
    :D:D:D

7. โห เป็นไงล่ะ ประธานนอกรอบ เราเจ๋งมั๊ย อิอิ
    เอาแบบ "คืนนี้ผมนอนคนเดียวไม่ได้" เลยนะ แหมชอบจริงๆประโยคนี้อ่ะ แต่สรุปนอนกับไอ้วุต ถุยชีวิต !

8. Nat_mo

781
    15
    18
    เออ ไว้สอบเส็ด ก็จัดปาย

9. tana_art

tana_art Member Moderator

267
    5
    18
    จะ เชียงกง เลยเหรอ 5555

10. พูดๆไว้ก่อนไงท่านอาร์ต แต่ต้องดูว่ามีตังเท่าไหร่ไง อิอิ อาจจะไม่มีก็ได้ ช่วงนี้เก็บตังด้วย เอาแบบเมา ฮาๆ ก็โอ แล้วล่ะ

11. tana_art

tana_art Member Moderator

267
    5
    18

อ่อๆ รับทราบครับท่าฉัตร ยังไงไปไหน ชวนด้วนเน้อ เผื่อจะไปได้ อิอิ
    ช่วงนี้ไม่ค่อยได้เข้าบอร์ดเลย :cry:

12. Nat_mo

781
    15
    18
    สงสัย ท่านอาท อยากจะไปเลือกซื้ออะไหล่แถวเชียงกง

เห็นว่าเปลี่ยนแนวไป Retro

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้