NV VAN ที่ปัดน้ำฝน ไม่สามัคคีกับที่ฉีดน้ำครับ

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย bootrunner, 8 กุมภาพันธ์ 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. bootrunner

bootrunner New Member Member

211
    5
    0
    พอจะฉีดน้ำล้างกระจกหน้า ก้านปัดจะปัดเลย1ครั้ง แล้วน้ำถึงฉีดออกมา เป็นที่อะไรครับ ทำไมก้านปัดมันไม่รอให้ฉีดน้ำก่อน
    อะไรเสียครับแก้ไขอย่างไงครับ

2. lukmatulee

lukmatulee New Member Member

315
    2
    0
    ของผมฉีดแล้วไม่ยอมปัด ไอ้เราก็นึกว่าปกติ ต้องปัดเองซะอีก โธ่ รอ คำตอบครับ

3. buem

buem New Member Member

2,764
    75
    0
    ปกตินะครับ เวลาเราฉีดน้ำแล้วก้านปัดจะเริ่มทำงานด้วยเลย บางทีปัดก่อนที่น้ำจะออกในจังหวะแรกนะครับ
    กว่ามอเต้อจะดูดน้ำออกมานะครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้