อากาศร้อนแบบนี้

การสนทนาใน 'Peugeot Club' เริ่มโดย Psychosis777, 9 เมษายน 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Psychosis777

Psychosis777 New Member Member

47
    0
    0
    รบกวนพวกพี่ๆๆที่วาง Jหน่อยครับ ไม่ทราบว่าตู้แอร์ในรถ ใช่ขนาดกี่นิ้วกันครับ
    อยากให้แอร์เย็นสะใจคับ(ถ้ามีรูปประกอบยิ่งดีมากๆๆๆๆๆคับ)

2. God level

God level Active Member Moderator

1,028
    14
    38
    ก้อตู้แขวนอ่ะนะเป้.....มันคงจะใหญ่มากไม่ได้(2.0อ่ะนะ)....แต่แนะนำว่า...เปลี่ยนมอเตอร์ให้พัดลมมันแรงขึ้นจะดีกว่าว่ะ.....

3. ohmmemy

ohmmemy Active Member Moderator

1,077
    4
    38
    เย็น สะใจ แบบชั้ว คราวก็ เอา น้ำแข็งใส่ ถัง วางไว้ ในรถ อะคับ
    อยากจะเย็น เมื่อไหร่ ก็ ตักมา กิน ก่อง เหอๆๆๆๆ

4. tump

tump New Member Member

230
    3
    0
    ผมก็ใช้ตู้แขวนทั่วไป แต่ใช้แผงร้อนเดิมของ เปอร์โย เย็นกว่าใช้แผงร้อนอื่นตั้งเยอะ

5. 505.1JZge+T

505.1JZge+T New Member Member

113
    1
    0
    ..........ผมไม่แน่ใจว่า มันขนาดเท่าไหร่ แต่ก็ไม่ใหญ่ ต้องทำแบบ โบ บอกอ่ะ ดีสุด

..............ปกติ ผมไม่ค่อยเปิดแอร์ ถ้าไม่มีสาวๆนั่งอ่ะ เพราะ มานกินแรงเครื่อง ขับไม่มัน สวนพวก เฟอรารี่ ลำบาก อิอิอิ :D:D:D

6. tayeeh

tayeeh New Member Member

128
    2
    0
    เรื่องแอร์ก็แบบคุณโบบอกนั่นแหละครับ ผมลองผิดลองถูกมารอบนึงละ สุดท้ายก็ต้องตามสูตรนี้ครับ

7. ohmmemy

ohmmemy Active Member Moderator

1,077
    4
    38
    ตามนั้น ไป ครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้