6 มีนา น่ะคับพี่น้อง เรียนเชิญด้วยน่ะคับ

การสนทนาใน 'RT Club' เริ่มโดย x kmit'l, 7 กุมภาพันธ์ 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. แว่น_RUN@BOUT

แว่น_RUN@BOUT New Member Member

1,308
    9
    0
    ใช่ป่าว....หน้าเด็กแต่ตัวเลขสูงน้า:cool::cool:

2. golf the zeed

golf the zeed Active Member Moderator

3,808
    7
    38
    มะ ...มะ .. แหม .... อาจาร์ยแว่น :D:D:D

3. golf the zeed

golf the zeed Active Member Moderator

3,808
    7
    38
    งั้นเจอกันตรงร้านบุญถาวรตรงสาย 3 มันจะเลยทางเข้าป่ะครับ หรือจำชื่อร้านผิดหว่าที่มันขายพวกสุขภัณฑ์ และกระเบื้องอ่ะ เห็นที่จอดรถเยอะดี และก็เข้าอักษะกันไป :D:D:D

4. boylpn

boylpn Member Member

775
    2
    18
    น่าจะไม่เลยนะ

แต่ถ้าเลยก็ไม่เป็นไร เพราะว่ายังไปเข้าตรงพุทธมณฑลสาย 4 ได้อีกทางนึง... งั้นตกลงตามนี้ก็แล้วกันนะกอล์ฟ... :D:cool:

5. ตรงไหน งง -*-

6. แว่น_RUN@BOUT

แว่น_RUN@BOUT New Member Member

1,308
    9
    0
    ก็ตรงที่มีเหล้า เบียร์ เพียบอ่ะ.....:cool::cool::cool:

7. golf the zeed

3,808
    7
    38
    ตามนั้นครับ

8. blueaaa

blueaaa New Member Member

389
    0
    0
    มีงานมงคลอีกแล้ว ดีจัง......ตอนงานเราอิจฉาคนได้ดื่ม...............ยินดีด้วยนะครับ

9. boylpn

boylpn Member Member

775
    2
    18
    แล้วเจอกัน

ตามที่กอล์ฟนัดหมายไว้ที่หน้าบุญถาวร ตรงพุทธมณฑลสาย 3 เส้นถนนปิ่นเกล้า-นครชัยศรี :D:cool:

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 2 มีนาคม 2009
  10. golf the zeed

3,808
    7
    38
    ตกลงเจอกันตามจุดนัดหมาย(ลานจอดรถร้านบุญถาวรสาขาบรมราชชนนี ) เวลา 18.00 น. นะครับ แล้วไปพร้อมกัน :D:D:D

11. nonghin_2

nonghin_2 New Member Member

526
    4
    0
    งานนี้เจอกัน แน่

12. golf the zeed

3,808
    7
    38
    เจอกันครับทุกคน พรุ่งนี้แล้วนะ

13. jaooh

jaooh New Member Member

233
    1
    0
    แหมม เมิงนี่นะ เชี้ยได้อีก จิงๆ ฮาว่ะ:D

14. jaooh

jaooh New Member Member

233
    1
    0
    งานนี้พี่ขอไปอวยพรด้วยคนนะ แต่จะกลับเร็วหน่อย เพราะ
    เป็นห่วงทางบ้าน น้องยังเล็ก สถานที่นัดเจอตามข้างบนที่ก๊อฟบอกใช่มะ okเลย:)

15. แหมพี่ก็มานจริงนี่น่า 5555+++ :D:D:D

วิ่งเส้นสาย 3 ไปอีกไกลไหมอะ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้