ขอดูรูปเบาะรถเพื่อนๆ พี่ๆ หน่อยครับ

การสนทนาใน 'EK Group' เริ่มโดย Non2485, 7 กุมภาพันธ์ 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Non2485

Non2485 New Member Member

67
    11
    0
    ใครเปลี่ยนเบาะใหม่แล้วรบกวนลงรูปหน่อยครับ อยากเห็นหลายๆแบบ เพื่อประกอบการตัดสินใจครับทั้ง Recaro, Dc2, Db8 Vi-Rs etc. ช่วยหน่อยครับ :)

2. par9695

par9695 New Member Member

27
    2
    0

เอาSR3ไปหุ้มหนังแท้มาครับ ข้างหน้าเป็นหนังแดงnappaข้างหลังเป็นconnalyทำที่วิชัยการช่าง

3. thananonn

thananonn New Member Member

1,973
    34
    0
    เบาะสวยครับ

หนังแดงnappa คู่นี้ไปหุ้มมาเท่าไหร่หรอครับ

ขอเบอร์ร้านด้วยครับ

4. WITSANOWA

WITSANOWA New Member Member

953
    23
    0
    สวยดีครับ ............กำลังอยากได้มาใส่เหมือนกันครับ
    อย่างนี้ หาเก่า ๆ มาหุ้มจะดีไหมครับ ราคาค่าหุ้มเท่าไหร่เอย
    กี่วันเสร็จ แล้วตรง โลโก้สีขาว ปัก หรือ เปล่าครับ
    ปล แจ่มมาก ๆ

5. woon_why

woon_why Member Member

274
    20
    18
    เบาะหลังสวยคับ
    มีเบอร์โทร ร้านไหม๊คับ จะลองโทรไปคุยซะหน่อย สนใจจะหุ้มใหม่อยู่อ่ะคับ

ว่าแต่ ร้านอยู่แถวไหนเอ่ย????

6. Miracle Racing Shop

Miracle Racing Shop New Member Member

854
    12
    0
  7. pop96

pop96 New Member Member

825
    68
    0
    เบาะสวยครับ

note Si ถูกใจสิ่งนี้
  8. par9695

par9695 New Member Member

27
    2
    0
    ค่าหุ้ม2หมื่นกว่าๆครับรถผมเป็นคูเป้ครับ มีเบาะคู่หน้า เบาะหลัง พวงมาลัย เท้าแขน แผงข้าง อยู่ในซอยลาดพร้าว80ตรงข้ามรร.จันทร์หุ่นครับ

9. bom rb20det

bom rb20det New Member Member

168
    12
    0
    สวยมากครับ

10. WITSANOWA

953
    23
    0

มีเบอร์โทรไหมครับ อยากทราบแค่ ค่าหุ้มเฉพาะคู่หน้า
    เท่านั้นอะครับ

กำลังคิดว่าจะซื้อมือสอง สภาพปานกลางมาหุ้ม ไม่ทราบ
    ว่ามีแบบ เป็นกำมะหยี่แดง ด้วยหรือเปล่า กะให้หุ้มเหมือนเดิม
    เลยอะครับ รบกวนแนะนำด้วย

ขอบคุณมาก ๆ ครับ

11. tonpai

tonpai New Member Member

277
    37
    0
    สวยมากครับ

12. korn8rew

korn8rew New Member Member

546
    9
    0
    สวยดีคับอยากทำบ้างจังแต่........................งบไม่มี

13. pedmaster

pedmaster New Member Member

104
    0
    0
  14. Oryor

Oryor New Member Member

283
    10
    0
    ผมว่าลองหาเบาะมืองสองดีกว่าปะครับ
    เบาะหน้าสองหมื่นหน่อยๆๆ เบาะหลังก็ สี่ห้าพัน
    หุ้มแผงข้างกับคอนโซลกลางอีกไม่เกิน สามพัน
    รวมแล้วสามหมื่นหน่อยๆๆ

แต่ว่าถ้าเบื่อ เบาะก็ถอดขายได้ ขาดทุนนิดหน่อย น่าจะคุ้มกว่านะ

15. Yanu

Yanu New Member Member

60
    1
    0
    สวยๆๆๆมาก

16. WITSANOWA

953
    23
    0

ขอบคุณครับ รูปที่เห็น เหมือน กับพวก เรโทร จะเป็นแนวนี้
    เบาะหนัง ด้ายแดง จ๊าบครับ เคยคิดจะไปทำเหมือนกัน และแพ้
    ฝุ่นเหมือนกันครับ จะซื้อมือสอง ก็กลัวสารพัดเชื้อโรค มือหนึ่งก็
    แพงโค ตะ ระ ของเทียมก็ไม่มั่น .... ไป ไปมา ยังใช้ของเดิมอยุ่55

17. BoBo_EK

BoBo_EK New Member Member

2,491
    146
    0
    พอได๊ไหม่ครับ

18. Non2485

Non2485 New Member Member

67
    11
    0
    มีรูปพวก DC2 DB8 โชว์บ้างมั๊ยครับ

19. โบท

โบท New Member Member

2
    0
    0
    งืมๆ มืดหน่อย เบาะหน้า 200sx หุ้มเบาะหนังสีครีม หน้า/หลัง / แผงประตู ยันคอนโซล ดูหรู vip ดี หมดไป 28000 เบื่อๆ อยากขายเหมือนกัน วาง b16a ออโต้ ซันลูป เครื่องเสียง ครึ่งแสน เผื่อมีคนสนใจ อิอิ

20. WITSANOWA

953
    23
    0
    ช่วยมาอธิบาย ประกอบภาพด้วยครับ ว่าเป็นมาอย่างไร ขอบคุณ
    มาก ๆ ครับผม

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้