สำหรับสาวก P11

การสนทนาใน 'Primera & Presea Club' เริ่มโดย U.D., 7 กุมภาพันธ์ 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. U.D.

U.D. New Member Member

39
    0
    0
    พี่ๆน้องๆ รบกวนช่วยดู Air Forw หน่อยครับ ว่าปลั๊กเสียบมีกี่สาย และเขี้ยวด้านในมี่เขี้ยว ผมเพิ่งสั่งเกตุดูพบว่าของผมมี 3 สายกับ 3 เขี้ยว ไม่รู้ปกติหรือเปล่า แต่ตอรื้อสายลงไปดูเห็นมีสายเส้นหนึ่งพันเก็บไว้อยู่ครับ รบกวนช่วยดูกันห่ยอนะครับ ขอบคุณล่วงหน้า

2. whitebear

whitebear New Member Member

1,191
    11
    0
    ปรกติคับ

3. PrimeraGTiR

PrimeraGTiR New Member Member

766
    8
    0
    อาจโดนใส่แอร์โฟล ตัว วีจี ป้ายส้มมาก่อน
    สายเลยเหลืออีกเส้น
    อิอิ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้