ไม่ทราบ ว่า ลิ้นหน้า nv หาซื้อได้ที่ไหน หรอคับ

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย tUn$$pUii, 7 กุมภาพันธ์ 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Kc1.6SLX

Kc1.6SLX New Member Member

520
    2
    0
    กะบะควินแคบครับยากได้ไฟตัดหมอกยาว

2. Nissan Y10 Thailand

Nissan Y10 Thailand New Member Moderator

3,584
    146
    0
    ยาว แบบไหนอะครับ .. แบบ .. B13 ตัวนอก เหรอครับ .. ไฟเบ้า ก็ใส่ได้นะครับ .. แต่
    ตรงกระจัง จะ โบ๋ ..
    ราคา .. ประมาณ สามพัน ..

แบบนี้ ครับ

3. PK-POWER

PK-POWER New Member Member

136
    8
    0
    เมื่อวันเสาร์เดิน ตลาดมืดครองถมมาครับ เห็นหน้า อาคารวรจักรมีลิ้นหน้าตรงรุ่น NV ด้วยครับ ราคา 1200 แต่ไม่ได้ซื้อมา ไม่รู้ร้านติดตั้งคิดเท่าไร เพราะน่าจะต้องเก็บสีอีก ด้วย

4. Kc1.6SLX

Kc1.6SLX New Member Member

520
    2
    0
    รับทราบครับ

5. Nissan Y10 Thailand

Nissan Y10 Thailand New Member Moderator

3,584
    146
    0
    ห้าร้อย ขัดน้ำพ่นดำ.. ด้าน .. เจาะ ติดเอามะ เดี๋ยวเค๊าทำให้เอง :D

หาเงินแดกข้าว จน:cry::cry::cry::cry:

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้