ต้องขอโทษพี่ๆด้วยนะครับถ้าผมขับรถไปปาดหน้าใครหรือบีบแตรใส่

การสนทนาใน 'Racing Forum (Cars Forum)' เริ่มโดย non_bu, 5 กุมภาพันธ์ 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. SR20<RED>

SR20<RED> New Member Member

260
    8
    0
    ขอให้หายไวๆนะคับ

2. AontBubble

AontBubble New Member Member

584
    12
    0
    ขอให้หายไวๆครับ

3. OoTooNoO

OoTooNoO New Member Member

265
    11
    0
    สุดยอดครับผมสามารถควบคุมจิตใจไม่ให้ตื่นตระหนกและสามารถยื้อชีวิตแฟนได้
    ผมนับถือจริงๆจากใจครับผม.........สุดยอดครับพี่...!!!!!!!!!!
    ผมขอให้ความดีที่พี่ทำบังเกิดผลให้แฟนของพี่แข็งแรงๆครับ

4. indytrade

indytrade New Member Member

379
    22
    0
    ขอให้หายไวไวระครับ

เด็ก BU เหมือนกัน

แต่ผมไม่ชอบจอดใน ม. อะ - -* ขี้เกียจรอรถมาเรียนแถวๆ ตึกหน้าๆ จอดปั๊มเขียวฝั่งตรงข้าม หุหุ..

5. Fredy

Fredy New Member Member

710
    84
    0
    เจอคล้ายๆผมเลย แต่ของผมเป็นลูกหมาบางแก้ววัยกำลังซน อยู่แถวบ้าน

ด้วยความคะนองวิ่งข้ามถนนโดนทับซะกระดูกแหลกหมด ผมกำลังจะออกไป

ข้างนอกพอดี เจ้าของบ้านที่เลี้ยงหมาก็ไม่อยู่เลยรีบจะพามันไปหาหมอ แม่มัน

ห่วงลูกขู่ไม่ยอมให้อุ้ม จนคนแถวนั้นที่เคยให้ข้าวมันต้องมาลากออกไป ผมก็

กดหมดเหมือนกัน แต่เปิดไปฉุกเฉินอย่างเดียว โชคดีมีแต่คนหลบให้

แต่โชคร้ายมันตายตั้งแต่อยู่ในรถ หมอบอกว่ามันโดนทับกลางตัวข้างใน

ละเอียดหมดแล้ว ก็เศร้าๆพามันกลับมาส่งแม่ของมัน แม่มันไม่ขู่แล้วแต่ร้อง

ครางในคอตลอด ปนหอน และไม่ยอมไปไหนเลยเฝ้าศพลูกของมัน เห็นแล้ว

น้ำตาจะไหล

คราวนี้พอมันเห็นรถผมผ่านแถวนั้นหรือจอดมันจะขู่คิดว่า ผมทำให้ลูกมันตาย

กรรมเลยกรู!!!!~

NAT U11 ถูกใจสิ่งนี้
  6. non_bu

non_bu New Member Member

12
    1
    0
    ตอนนี้ปลอดภัยแล้วครับ ขอบคุณทุกกำลังใจนะครับ

7. Show Aof

Show Aof Well-Known Member Privilege

2,092
    49
    48

ดีใจด้วยครับ

8. NAT U11

NAT U11 New Member VIP

2,028
    13
    0
    ดีใจด้วยนะคับ.....

9. เคยเหมือนกัน น้องๆนักเรียนอนุบาลในรถปวดฉี่เข้าขั้นรุนแรง

เปิดไฟสูง+ไฟผ่าหมาก ลากกระจายเหมือนกัน แต่...

ปรากฎว่าไม่ทัน น้องเค้ายื่นคำขาดออกมาว่า อาโอ๋ๆ ฉี่จะราดแล้ว...!

ก็เลยจอดริมถนนใหญ่ แล้วรีบอุ้มลงมา ราดคากางเกงเรย ถอดกางเกงยังไม่ทัน -*-

`aMiZpAnDa~* ถูกใจสิ่งนี้
  10. `aMiZpAnDa~*

`aMiZpAnDa~* New Member VIP

1,180
    45
    0
    ดี ใจ กะ เจ้า ของ กระ ทู้ ด้วย . . .

แต่ . . . น้อง บาง แก้ว .. .

แง้ ๆ ๆ

T______T

11. NoNGFoN

NoNGFoN New Member Member

9
    0
    0
  12. NoNGFoN

NoNGFoN New Member Member

9
    0
    0
    อ่าว เพิ่งเห็นคะ ดีใจด้วยค่า... :p:p:p:)

13. ขอให้แฟนคุณหายไวไวนะครับ

14. `aMiZpAnDa~*

`aMiZpAnDa~* New Member VIP

1,180
    45
    0

ลืม เลย

จะ เอา เพลง มา แปะ ให้ เจ้า ของ กระ ทู้ . .

ใกล้ จะ เทศ กาล แห่งความ รัก และ . .

เอา มา ฝาก . . เปิด ให้ แฟน ฟัง จิ้

[FLASH]http://media.imeem.com/m/-66ECPaT4_[/FLASH]

^_____^

Fredy ถูกใจสิ่งนี้
  15. Wataru@SE101

Wataru@SE101 New Member Member

252
    10
    0
    ขอหั้ยแฟนหายไวๆ นะครับ

16. SnoozEviL

SnoozEviL New Member Member

5
    0
    1
    ถึงโรงพยาบาลปลอดภัยทั้งคู่ แล้วแฟนโอเคแลวก็พอแล้วครับ

นับถือใน spirit ที่ออกมาบอกกันแบบนี้มากกว่าที่จะโดนด่าแล้วออกมารับทีหลังคับ

17. Kenny_eak

Kenny_eak Member Member

364
    11
    18
    ดีใจด้วยนะคับที่ไม่เปนไรแล้ว

18. maicomeng

maicomeng New Member Member

522
    46
    0
    ให้แฟนหายไวๆ นะคับ

19. GotMan...!!!

GotMan...!!! New Member Member

329
    5
    0
    หายไว้ๆนะครับ

20. cvc

cvc Member Moderator

467
    5
    18
    เหตุจำเป็น ใช้ได้เสมอคับ ขอให้อยู่บนความปลอดภัยของทุกคน

21. model_tum

model_tum New Member Member

1,212
    10
    0
    ขอให้แฟนหายไว้ๆนะครับ

22. aom8817

aom8817 New Member Member

63
    3
    0
    ดีใจด้วยนะครับที่แฟนปลอดภัย

และนับถือในน้ำใจที่ออกมามาขอโทษและยอมรับว่าขับรถเร็ว

ถ้าเป็นผมก็คงขับเร็วเช่นกัน แต่คงไม่ได้ออกมาขอโทษแบบนี้หรอก นับถือครับนับถือ

23. nologo

nologo Member Member

140
    2
    18
    ขอให้หายไวๆครับ

24. Tum WINGS

Tum WINGS New Member VIP

331
    13
    0
    แฟนคุณมาอ่านกระทุ้นี้ ผมว่า ปลื้มใจแย่เลย:)

กำลังใจจากชาว rcweb ล้นหลามมากๆ อิอิ:):):):):)

ดีใจด้วยคับ :D:D

25. Paul_TT

Paul_TT New Member Member

1
    0
    0
    แฟนปลอคภัยแล้ว ยินดีด้วยนะนนท์

26. chang

chang Well-Known Member Member

4,985
    57
    48
    หายไวไวนะครับ

27. chang

chang Well-Known Member Member

4,985
    57
    48
    อุ้ยย !! เพลงเพราะครับ

ขอให้ เพลงนี้ กลับคู่รักทุกคู่ในโลกนี้นะครับ

รักกันมากๆ ทุกคู่ครับ

28. No n@_mE

No n@_mE New Member VIP

42
    3
    0
    หายไวๆนะครับ

29. อืม...นะ

อืม...นะ New Member Member

218
    12
    0
    แฟนหายดี ดีใจด้วยน้อง

30. bukkaro19

bukkaro19 New Member Member

6
    0
    0
    ขอให้หายไวๆนะครับ
    bu เหมือนกัน ให้อภัยอยู่แล้ว

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้