ต้องขอโทษพี่ๆด้วยนะครับถ้าผมขับรถไปปาดหน้าใครหรือบีบแตรใส่

การสนทนาใน 'Racing Forum (Cars Forum)' เริ่มโดย non_bu, 5 กุมภาพันธ์ 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. non_bu

non_bu New Member Member

12
    1
    0
    ต้องขอโทษพี่ๆด้วยนะครับถ้าผมขับรถไปปาดหน้าใครหรือบีบแตรใส่
    ตอนประมาณ 16.30 หน้า ม.กรุงเทพรังสิตไปถึงโรงพยาบาลฝั่งตรงข้ามครับ

พอดีผมพาแฟนไปส่งโรงพยาบาลแฟนผมหยุดหายใจแล้วผมปั้มขึ้นมาครับเลยรีบส่งโรงพยาบาล
    ต้องขอโทษพี่ๆทุกคนด้วยนะครับที่ขับรถแบบนั้น

ขอโทษครับ

ตอนนี้ปลอดภัยแล้วครับของคุณทุกกำลังใจนะครับ

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 7 กุมภาพันธ์ 2009
    civicvertu ถูกใจสิ่งนี้
  2. ติ๊ต่าง

ติ๊ต่าง New Member Privilege

801
    32
    0
    แล้วตอนนี้แฟนปลอดภัยดีมั้ยอ่ะคับ? :)

นี่ดีว่าไม่ตกใจแล้วปั๊มขึ้นมาก่อนนะเนี่ย ควบคุมสติได้ดีมากเลยคับ :)

3. nuno69

nuno69 New Member Member

343
    20
    0
    เรื่องอย่างนี้เข้าใจกันได้ครับ มีเหตุจำเป็นจริงๆไม่มีใครโกรธหรอก หวังว่าอาการคงดีขึ้นแล้วขอให้แฟนหายไวไวครับ

4. chai import

chai import New Member VIP

2,241
    167
    0
    อันนี้ไม่มีใครว่าหลอกครับ ว่าแต่แฟนคุณเปงไงบ้างครับดีขึ้นยัง

5. :KenGZaa_mr:

:KenGZaa_mr: New Member VIP

196
    5
    0
    แฟนนนเป็นยังไงบ้าง แล้วดีขึ้นยัง?

6. Ea"RT"h

Ea"RT"h New Member VIP

7,434
    191
    0
    หายไวๆนะครับ

7. Fredy

Fredy New Member Member

710
    84
    0
    ขอให้แฟนไม่เป็นอะไรมากนะครับ

มีน้ำท่วมปอดด้วยหรือเปล่า ทำใจดีๆนะครับ ไม่ใช่เรื่องใหญ่เรื่องโต

ทุกอย่างแก้ไขได้

พอดีเมื่อ 5-6 เดีอนก่อนแม่แฟนผมก็เพิ่งหัวใจล้มเหลว ต้องกู้ขึ้นมาเหมือนกัน

ตอนนี้ทุกอย่างปกติแล้ว

หายไวไวนะครับ

8. Little DragonZ

Little DragonZ New Member Member

566
    16
    0
    ขอให้หายไวๆครับ

9. Jen@171

Jen@171 Member Member

494
    21
    18
    หายไวๆนะครับ

10. extc

extc New Member Member

2
    0
    0
    ชิลๆครับ มันเกิดขึ้นได้

ว่าแต่แฟนหายดีแล้วก็ส่งข่าวนะครับ เห็นว่าหยุดหายใจ - - "

11. ALTIMA BDA_U13

ALTIMA BDA_U13 New Member Member

384
    12
    0
    หายไวไวนะครับ เอาใจช่วยครับผม เป็นคนดีจิงๆ BU หุหุ

12. TankEk

TankEk New Member Member

6,091
    562
    0
    ยังไงขอให้แฟนหายไวๆนะคับ

13. โอ๊ค_TENGUNOYU

โอ๊ค_TENGUNOYU New Member VIP

2,185
    64
    0
    ขอใหแฟนปลอดภัย หายไวๆนะครับ

14. innocent

innocent New Member Member

514
    73
    0
    เจอเหตุการณ์แบบนี้ใครก็ต้องทำคับ

15. BiZarre@GoDs

BiZarre@GoDs Active Member VIP

1,503
    21
    38
    เหตุจำเป็นคับ อย่าคิดมาก เป็นใครก็ต้องทำอย่างนี้

ขอให้แฟนหายป่วยเร็วๆนะคับ

16. nv1020

nv1020 Well-Known Member Member

3,195
    302
    83
    หายป่วยไวๆนะครับ........เหตุด่วนจริงๆก็เข้าใจครับ

17. DUKE_68

DUKE_68 Well-Known Member Privilege

6,189
    129
    63
    เอาใจช่วยครับ ขอให้พระคุ้มครอง

18. KaMmY~*

KaMmY~* New Member Member

557
    16
    0
    ขอให้แฟนไม่เป็นอะไรมากนะครับ ผมก็อยู่ Bu เหมือนกันครับ โว2 สีเหลืองครับ

19. [JoD_Accord]

[JoD_Accord] Well-Known Member VIP Member

1,911
    62
    48
    โหย โชคดีนะครับ ที่แถวนั้นรถไม่ติด ในกทม. ติดมหาบรรลัยเลย ผมเลิกเรียนเวลาแถวๆนั้นพอดี ติดเว่อร์ๆ ขอให้แฟนคุณโชคดีนะครับ ว่าแต่เป็นอะไรครับเนี่ยถึงได้ขั้นหยุดหายใจ พระเจ้าคุ้มครองนะครับ

20. GAZE SPEED

GAZE SPEED New Member Member

2,521
    26
    0
    ผมว่าผมเห็นแว๊บๆ ไวๆ ผมอยู่ฝั่งตรงข้ามอ่ะครับ

ยังไงก็ขอให้แฟน ปลอดภัยนะครับ

21. Non@Nymph

Non@Nymph New Member VIP

4,624
    24
    0
    เป็นผมก็ ต้อง ขับ แบบ นั้น

22. dogtown

dogtown New Member VIP

302
    9
    0
    ยังไงก็ขอให้แฟนคุณปลอดภัยนะครับ

23. สถานการณ์มันบังคับให้ทำอย่างนั้น

เป็นผมก็ต้องทำครับ

ขอให้แฟนคุณปลอดภัยครับ

punez ถูกใจสิ่งนี้
  24. `aMiZpAnDa~*

`aMiZpAnDa~* New Member VIP

1,180
    45
    0
    เมื่อ เย็น เห็น จอด ลาน นิเทศ . . . แสดง ว่า . . .

แปบ เดียว เอง อะ จิ นั่น

เพราะ เรา เดิน ไป สตูฯ

เดิน กลับ มา ที่ล น จอด ก็ ไม่ เห็น รถ แล้ว

. . .

แล้ว ตอนนี้ แฟน เป็น ไง มั่ง . .

ได้ เค้า กลับ คืน มา แล้ว . . . ก็ รัก ษา เค้า ไว้ ดี ดี นะ คะ

มี แฟน อย่าง นี้ น่า ดี ใจ . . . อย่าง นี้ เค้า เรียก "คู่ชีวิต"

รัก กัน ๆ มาก ๆ นะ จ๊า

^_____^

punez และ civicvertu ถูกใจสิ่งนี้
  25. 88 bullet

88 bullet New Member VIP

268
    3
    0
    ขอให้แฟนหายไวไวนะคับ

26. civicvertu

civicvertu New Member Member

4,233
    129
    0
    ขอให้เเฟนคุณหายไวๆนะคับเป็นกำลังใจให้คับ

`aMiZpAnDa~* และ punez ถูกใจสิ่งนี้
  27. TeY_RMuTi

TeY_RMuTi New Member Member

1,955
    56
    0
    เหตุการณ์แบบนี้น่าจะหั้ยอภัยกันได้คับ....ขอหั้ยแฟนหายไวๆน่ะคับ

28. pexky

pexky Member VIP

174
    9
    18
    ขอให้แฟนหายไวไวคับ BU เหมือนกัน

29. Hanaka5555

Hanaka5555 Active Member Moderator VIP

1,565
    19
    38
    ขอให้แฟนหายไวไวนะครับ ขอให้สิ่งศักดิ์สิทธิ์คุ้มครองนะครับ

30. CHOR_CHAT_RAMA3

CHOR_CHAT_RAMA3 New Member VIP

2,829
    16
    0
    ขอให้หายไวๆครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้