ขอเปงสมาชิก ด้วยคนคร๊าบ

การสนทนาใน 'Peugeot Club' เริ่มโดย pat_cm, 4 กุมภาพันธ์ 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. pat_cm

pat_cm New Member Member

25
    0
    0
    ผม ขอ เปงสมาชิกใหม่ด้วยคนนะคร๊าบ ผมใช้ 405 วาง 4s อะคับ ราการซ่อมมีเพียบงับ ๕๕๕๕๕ ผมชื่อ พัชนะคร๊าบ อยู่เชียงใหม่คร๊าบ มีโอกาสได้ไปกรุงเทพคงได้เจอกันคร๊าบ เดี๋ยวอาจไปหางานทำที่กุงเทพอะคับ แล้วยังไง ฝากพี่ ๆ เพื่อน ๆ น้อง ๆ ช่วยชี้แนะด้วยนะคร๊าบ

2. นาย...อั๊ยซ์...

นาย...อั๊ยซ์... New Member Moderator

178
    6
    0
    ยินดีครับบบบ ..

3. โอ๊ค_TENGUNOYU

โอ๊ค_TENGUNOYU New Member VIP

2,185
    64
    0
    หวาดดีเจ้า คนเมืองเหมือนกานนน

4. pat_cm

25
    0
    0
    ดีใจจังเยย ขอบคุงค๊าบ

5. God level

God level Active Member Moderator

1,028
    14
    38
    ยินดีคับผม

6. <<< JobsilrA >>>

<<< JobsilrA >>> New Member Moderator

936
    4
    0
    405 ยินดีต้อนรับจ้า

7. Nam_pug406

Nam_pug406 New Member Member

12
    0
    0
    ยินดีต้อน รับครับบบบ

8. pat_cm

25
    0
    0
    ขอบคุง พี่ ๆ เพื่อนๆ น้อง ๆ มากคร๊าบ ที่รับผมอยู่ด้วยนะคร๊าบ ว่าแต่ มีคนเชียงใหม่มั้งอะป่าวคร๊าบอยากรู้ งับ อิอิอิอิ

9. gaszohol

gaszohol New Member Member

643
    4
    0
    มาร่วมยินดีด้วยคนคร้าบ อิอิ.....*0*

10. pat_cm

25
    0
    0
    ขอบคุณสำหรับการต้อนรับคร๊าบบบบบ

11. JIM GR

JIM GR New Member Member

67
    3
    0
    ยินดีต้อนรับครับ 405 เหมือนกัน ของผมวาง 3s อ่ะคับ

12. tayeeh

tayeeh New Member Member

128
    2
    0
    ยินดีต้อนรับอย่างรุนแรงคร๊าบบบ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้