เพื่อนๆพี่ๆ มีใครอยู่พระประแดง ปู่เจ้า สำโรง สุขสวัสดิ์ บางนา ศรีนครินทร์ ประมาณนี้ มารายงานตัว แนะ

การสนทนาใน 'MiNi Truck Club' เริ่มโดย NIIGATA, 5 กุมภาพันธ์ 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. pooTurbo

pooTurbo Member Member

370
    9
    18
    แง่มๆ สถานที่ เป็นที่ไหนกันดีครับ ท่าทางจะคนเยอะ
    แนะนำกันหน่อยครับ พี่น้องงงงงงงงงงง

2. < HANUMARN >

< HANUMARN > New Member Moderator

9,406
    4
    0
    Up..

เสนอปั๊ม ปตท. หน้า สน.บางนา ครับ...

+++

3. ปตท. หน้า สน.บางนาดีกว่าครับ

ลำลึกศรีนครินทร์ในอดีต

4. < HANUMARN >

< HANUMARN > New Member Moderator

9,406
    4
    0
    Up...

หนับหนุนด้วยคนครับ...รบกวนช่วยกันโหวตหน่อยครับ พี่ ๆ ๆ ครับ จะได้เป็นรูปธรรมซักทีครับ....อิ ๆ ๆ

9999

5. น้าเอ๋...@MTC

น้าเอ๋...@MTC New Member VIP

3,988
    6
    0
    จัดเลยพี่น้อง

6. < HANUMARN >

9,406
    4
    0
    Up...

วันไหนกันดีครับพี่ ๆ ครับ อยากเห็นรถแรง ๆ + สวย ๆ ของพวกพี่ ๆ จังครับ...

+++

7. สะดวกวันไหนดีครับ

พรุ่งนี้(ศุกร์) หรือ เสาร์

จะตั้งกระทู้ใหม่และนะ อิอิ

8. สะดวกวันไหนดีครับ

พรุ่งนี้(ศุกร์) หรือ เสาร์

จะตั้งกระทู้ใหม่และนะ อิอิ

9. NIIGATA

NIIGATA New Member VIP

1,557
    35
    0
    ตามนั้น พี่เอ๋จะเอายังไงดีหละ จะศุกร์หรือเสาร์ กี่โมง ว่ายังไงคับ

10. < HANUMARN >

9,406
    4
    0
    Up..

มาติดตามข่าวสารครับ....

11. เอาจริงๆนะผมไปจริงๆนะ

งั้นเสาร์และกันนะ 14 มีนาคม 2552

4ทุ่มเป็นต้นไปเจอกันปตท. หน้า สน.บางนา

ปล.พี่เอ๋ตั้งกระทู้ใหม่เลยครับ

12. < HANUMARN >

9,406
    4
    0
    Up..

ตกลงวันเสาร์ที่ 14 มี.ค. 52 ใช่ป่ะครับผมจะได้รีบกลับจากชลบุรีครับ...(ถ้าเปลี่ยนแปลงยังไว้รบกวนช่วยแจ้งในกระทู้ด้วยนะครับ)

13. KiTNa MTC

KiTNa MTC New Member Moderator Privilege

6,996
    10
    0
    ผมอยู่จันทบุรีครับ
    ไปเยือนถึงถิ่นแล้วแต่อดกินอ่ะ
    แต่ขอบอกตัวอ่อนเยอะมาก

14. miracle

miracle New Member Member

93
    0
    0
    ชื่อ อาร์ตคับ อยู่แถวบางปูใหม่คับ
    อยากรู้จักพวกพี่ๆจัง
    อยากอยู่ด้วยคนคับ
    ฝากเนื้อฝากตัวด้วยคับ

15. _nop_

_nop_ New Member Member

811
    0
    0
    เสาร์นี้เจอกันครับ...พี่น้อง:D:D

16. < HANUMARN >

9,406
    4
    0
    Up..

เสาร์นี้พวกพี่ ๆ จะอยู่มิตติ้งกันถึงกี่โมงครับ....ไม่รู้ว่าจะกลับมาทันเปล่าครับ....แต่อยากไปมิตติ้งด้วยคนครับ...

17. see you 4 ทุ่ม+

แต่ท่าทางคนน้อยสมาชิกหลายท่านเดินทางไปวิ่งที่พีระกันครับ

18. Parch 92

Parch 92 Member VIP

572
    13
    18
    สงสัยจะไม่ทัน ผมไปเทพนครอ่ะครับ

19. ม่ายเป็นไรครับ

คราวหน้ายังมีครับพี่เพชร:D

20. < HANUMARN >

9,406
    4
    0
    Up...

ตลลงเมื่อวันเสาร์ได้มิตติ้งกันหรือเปล่าครับ.....

21. เข้าไป 5 ทุ่มไปซื้อพายทูน่า ชานมกล่อง กินหมด ก็กลับครับ หุหุ:rolleyes:

22. < HANUMARN >

9,406
    4
    0
    Up..

สรุปว่าไม่ได้มิตติ้งใช้เปล่าครับพี่ พอดีวันเสาร์ผมกลับดึกไปหน่อยพอดีติดธุระ เข้าไปที่ปั๊ม ปตท. ประมาณตีหนึ่งกว่า ๆ ครับ อยากจะบอกว่ารถเพียบเลยครับ (แท็กซี่อ่ะครับ) อิ ๆ ๆ ๆ

สรุปแล้วพวกพี่ ๆ จะมิตติ้งกันวันไหนครับ.......

23. pooTurbo

pooTurbo Member Member

370
    9
    18
    ถ้ามีทติ้งจิงๆ เป็น ศุกร์ก็น่าจะดีนะครับ จะได้ไม่ตรงกับงานอื่นๆ อ่ะครับ

24. ^*^

25. < HANUMARN >

9,406
    4
    0
    Up..

เสาร์นี้เลยดีเปล่าครับ.....

26. แล้วแต่นะ

27. ขนมจีบปู

ขนมจีบปู New Member VIP

3,157
    24
    0
    รถเก่าๆๆ ไม่แรง ไปด้วยได้ไหมคับ

28. < HANUMARN >

9,406
    4
    0
    Up...

ของผมเศษเหล็กวิ่งได้ครับ....55555555555555

29. ขนมจีบปู

ขนมจีบปู New Member VIP

3,157
    24
    0
    แหมมมมม ม่ายช่ายแล้วมั่ง

ของผม สนิทวิ่งได้

30. น้าเอ๋...@MTC

น้าเอ๋...@MTC New Member VIP

3,988
    6
    0
    เสาร์นี้ไปปั้มเอสโซ่ที่รามอินทรา กม.7 กันนะคับทุกคน
    ส่วนศรีนคริน ผมว่า วันศุกร์น่าจะดีนะครับ
    ทุกคนว่าไงครับ โดยเฉพาะพี่เจี๊ยบ น้องนุ่น ตาอาท พี่นพ น้องก๊อฟน้องตี๋ น้องบี
    และก็อีกหลายๆคนที่ไม่ได้เอ่ยชื่อคับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้