เพื่อนๆพี่ๆ มีใครอยู่พระประแดง ปู่เจ้า สำโรง สุขสวัสดิ์ บางนา ศรีนครินทร์ ประมาณนี้ มารายงานตัว แนะ

การสนทนาใน 'MiNi Truck Club' เริ่มโดย NIIGATA, 5 กุมภาพันธ์ 2009

< Previous Thread | Next Thread >
    ว้าวๆๆๆ หิหิ...

1. เบอร์ใหม่พี่เจี๊ยบยังม่ายมีเลยครับพี่เอ๋ หุหุ

2. < HANUMARN >

< HANUMARN > New Member Moderator

9,406
    4
    0
    Up...

เห็นด้วยครับ เปงอย่างยิ่งครับ จะได้มาปรึกษาแลกเปลี่ยนความคิดเห็นกันหลาย ๆ เรื่องครับ...
    เอ่อว่าแต่ว่า พี่เจี๊ยบหายไปจากเว็บอะครับ.....ไม่รู้แกไปซุ่มอยู่ที่ไหนอ่ะครับ....มีใครเห็นบ้างป่ะครับ....

********** ZC CLUB **********

3. NIIGATA

NIIGATA New Member VIP

1,557
    35
    0
    มีมิตติ้งกันก็ดีนะ....

4. จัดเลยดีกว่ามั้งครับ อิอิ

5. pooTurbo

pooTurbo Member Member

370
    9
    18
    จัดกันเลยครับพี่น้อง รวมตัวกันไว้ จะได้อบอุ่น

6. tumkinno

tumkinno Member Member

703
    1
    18
    หนับหนุน...ความสัมพัน..จะได้แนบแนน

7. < HANUMARN >

< HANUMARN > New Member Moderator

9,406
    4
    0
    Up....

จัดไปอย่าให้เสียครับ.................

+++++++++++++++++++------------------------------------++++++++++++++++++++++++++

8. น้าเอ๋...@MTC

น้าเอ๋...@MTC New Member VIP

3,988
    6
    0
    เอาดิ...จะได้อบอุ่นแล้วดูไม่ห่างเหินกัน อิอิ

9. mseeo2

mseeo2 New Member Member

778
    9
    0
    มาดูแถวนี้คุยกันหน่อยซิ อิอิ

10. _nop_

_nop_ New Member Member

811
    0
    0
    เมื่อไหร่ดีล่ะครับพี่น้อง

11. < HANUMARN >

9,406
    4
    0
    Up...

จัดเลยครับพี่ จะได้ทำความรู้จักกันไว้ครับ....

++++++++++:D:D:D++++++++++

12. น้าเอ๋...@MTC

3,988
    6
    0
    หามาเลย เอาแบบนั่งสบายๆ ไม่ต้องระแวงอ่ะ อิอิ

13. ขนมจีบปู

ขนมจีบปู New Member VIP

3,157
    24
    0
    เดี๋ยวไปนั่งด้วยคับ

14. < HANUMARN >

9,406
    4
    0
    Up...

ผมว่าปั๊ม ปตท. หน้า สน.บางนาก็ได้ครับ

15. วันไหนดีครับใครมีเพื่อนขับกระบะลากๆกันมาครับ

ไปครับไปครับ

16. วันไหนดีครับใครมีเพื่อนขับกระบะลากๆกันมาครับ

เอาวันไหนดีครับนัดแต่เนิ่นๆเลยครับ

17. น้าเอ๋...@MTC

3,988
    6
    0
    นัดกันมาเลยคับ

18. < HANUMARN >

9,406
    4
    0
    Up...

เสาร์ที่ 2 ของเดือนดีเปล่าครับพี่ ๆ ผมไม่แน่ใจว่าพี่เจี๊ยบเค้ามิตติ้งกันเสาร์ไหนของเดือนอ่ะครับ

19. ศุกร์นี้ชิมรางก่อนเลยมะ คริคริ

20. < HANUMARN >

9,406
    4
    0
    Up...

ผมว่าต้องมีประธานสายครับ มีพี่ ๆ คนไหนจะยอมแบกภาระอันยิ่งใหญ่บ้างเปล่าวครับ

++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++

21. นั่นสิ มีผู้นำผมก็พร้อมจะเป็มผู้ตามที่ดี อิอิ:D

22. pooTurbo

pooTurbo Member Member

370
    9
    18
    เอ้า ประธานเอ๋จัดไป
    อิอิ

23. NIIGATA

NIIGATA New Member VIP

1,557
    35
    0
    ยังไงดีคับประธานเอ๋.....หรือพี่ปูดีหล่ะ ยังไงคับ อิอิ

24. < HANUMARN >

9,406
    4
    0
    Up...

โหวดเปล่าครับพี่..............

++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++

25. KnoT@TFR

KnoT@TFR New Member Member

13
    0
    0
    สวัสดีครับพี่ๆ
    ผมสมาชิกใหม่ครับ อยู่ หมู่บ้านกุศลส่ง สำโรงครับ

ถ้าว่างผมจะแว่บไปร่วมมี้ตติ้งด้วยนะครับ...... ยังไงก็ขอฝากเนื้อฝากตัวด้วยครับ!!!

26. KnoT@TFR

KnoT@TFR New Member Member

13
    0
    0
    สวัสดีครับพี่ๆ
    ผมสมาชิกใหม่ครับ อยู่ หมู่บ้านกุศลส่ง สำโรงครับ

ถ้าว่างผมจะแว่บไปร่วมมี้ตติ้งด้วยนะครับ...... ยังไงก็ขอฝากเนื้อฝากตัวด้วยครับ!!!

27. ศุกร์นี้เลยดีกว่าครับ

พร้อมกันมั๊ยครับ

แล้วคืนเสาต่อด้วยเอสโซ่รามอินทรา

28. < HANUMARN >

9,406
    4
    0
    Up..

ติดตามข่าวสารครับ...

ยังงัยกันดีครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้