เพื่อนๆพี่ๆ มีใครอยู่พระประแดง ปู่เจ้า สำโรง สุขสวัสดิ์ บางนา ศรีนครินทร์ ประมาณนี้ มารายงานตัว แนะ

การสนทนาใน 'MiNi Truck Club' เริ่มโดย NIIGATA, 5 กุมภาพันธ์ 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. < HANUMARN >

< HANUMARN > New Member Moderator

9,406
    4
    0
    Up...

มาอีกครับ.....

2. I'm number one

I'm number one New Member VIP

1,260
    2
    0
    อ้าวๆๆ..มังกรจะทะยานกับ4ข แว้ว

3. tumkinno

tumkinno Member Member

703
    1
    18
    เอ้า....อยู่รังสิต....แว๊ะ...มาดัน

4. mseeo2

mseeo2 New Member Member

778
    9
    0
    เกษตรนวมินทร์ก็แวะมาดู

ปล.ปล่อย 4ข. เขาไปแหอะคับ ตอนนี้เขากำลังดัง

5. < HANUMARN >

< HANUMARN > New Member Moderator

9,406
    4
    0
    Up...

มาอีกครับ....ไม่มีใครอยู่แถวศรีนครินทร์เลยเหรอครับผม

6. น้าเอ๋...@MTC

น้าเอ๋...@MTC New Member VIP

3,988
    6
    0
    อัพไปอีกคับ

7. Tossapon

Tossapon New Member Member

70
    0
    0
    พี่เอ๋นี้ก็ชวนแต่กินเหล้าจังเปลี่ยนจากกินเหล้าไปนวดดีไม่

8. NONG_SCG

NONG_SCG New Member Member

2,132
    3
    0
    ดีครับ อยู่เมืองกาญจน์แต่ไปเทพารักษ์ บ่อยครับ เดือนละ 2-3 ครั้งครับ

9. วัดสนเงียบมาก หิหิ...

10. < HANUMARN >

9,406
    4
    0
    Up....

ที่ว่ามาเทพารักษ์บ่อย ๆ อ่ะ มาบ้านภรรยาน้อยหรือเปล่าพี่ 5555555555 (ล้อเล่นนะครับ) อิ ๆ ๆ ๆ ๆ ๆ

11. NIIGATA

NIIGATA New Member VIP

1,557
    35
    0

พอดีผมไม่ได้ขี้เมาอะดีพี่ แล้วก็เบื่อคนชอบอ้างด้วย 555

12. น้าเอ๋...@MTC

3,988
    6
    0
    แหม...ไอ้นี่ ไม่จบๆๆๆๆๆๆ อิอิ

13. Tossapon

Tossapon New Member Member

70
    0
    0
    5555พี่เอ๋คับน้องผมมันไม่ยอมเลิกเลยคับ

14. น้าเอ๋...@MTC

3,988
    6
    0
    ตาถัง.....จัดไปซักดอกดิ อิอิ

15. NIIGATA

1,557
    35
    0
    เบื่อมังกรห้าวจิงๆ ( คันข้างบนอะ)

16. แอบดูหน่อยครับ หิหิ...

17. TFR-oldschool

TFR-oldschool Member VIP

652
    19
    18
    สงสัยไปแถวนั้น ต้องหลบๆ รถแรงทั้งนั้นเลย

18. น้าเอ๋...@MTC

3,988
    6
    0
    ไม่ห้าว ไม่หลบ ไม่พัง ขับเที่ยวสบาย อิอิ

19. I am pOpz

I am pOpz New Member VIP

266
    3
    0
    หวัดครับ พี่ ๆ ชื่อ ป๊อบ ครับ ขับ TFR เครื่องเดิม ๆ + อินเตอร์เเขวน ครับ

ถ้าเจอผมบนถนนก็ ดุล ๆ ดัน ๆ ตูดรถผมหน่อยนะครับ รถผมไม่เเรง

บ้านผมก็อยู่พระเเดงเหมือนกันครับ ยินดีที่ได้รู้จักครับ . . . . .

อ่อ ขอถามนิดนึงครับ

พี่ที่ชื่อ - SLX - ทำไมเขาถึงชอบไป " ส เ ต ท " อะครับ เขาไปทำไมหรอครับ ???

:eek::eek::eek::eek::eek:

20. hivigo

hivigo New Member Member

2,219
    39
    0
    อยู่สุวรรณภูมิ..ครับ...วิ่วแถวๆอุดมสุข ครีนครินทร์ เทพา ทุกอาทิตย์ครับ..ทักกันได้ครับ

21. NIIGATA

1,557
    35
    0
    ยินดีที่ได้รู้จักทุกๆคนคับ

22. น้าเอ๋...@MTC

3,988
    6
    0
    อ๋อ...แถวนั้นที่ไปบ่อย เพราะเวลาบ้านญาติต้องผ่านอ่ะคับ เลยจะเห็นบ่อยหน่อยนึงอ่ะคับ

23. Up...

ผมอยู่แถวประเวศครับ...

24. คันนี้เหมือนเคยเห็นแถวตลาดหัวตะเข้ อิอิ:D

25. NIIGATA

1,557
    35
    0

ไม่ทราบว่า ญาติฝ่ายไหนหรอคับพี่ 5555555

26. ผมอยู่บางพลีครับ

27. < HANUMARN >

9,406
    4
    0
    Up...

มี Meeting แถว ๆ โซนศรีนครินทร์ กันบ้างเปล่าครับ...

28. เห็นด้วยครับเอาแบบไม่เป็นทางการก็ได้ครับ

นั่งคุยกันขำๆปั๊มเจ็ทอุดมสุขก็ได้พี่ๆว่างัยกันครับ:D;)

29. น้าเอ๋...@MTC

3,988
    6
    0
    โทรปรึกษาพี่เจี๊ยบเลย ตี๋ อิอิ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้