ระวังด้วยนะจ๊? เข้าห้องน้ำต้องดูดีๆๆๆ

การสนทนาใน 'DNA Racing Club' เริ่มโดย oat_dna, 5 กุมภาพันธ์ 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. l*oo*k_mu_noy

l*oo*k_mu_noy New Member Member

348
    2
    0
    พี่คนนี้ดุจัง กัวอ่ะๆ:cry:

2. JAZZza

JAZZza New Member Racer

2,393
    18
    0
    ถ้าคุณหมายถึงผม
    ผมขออภัยนะที่เข้ามาโพสในบอร์ดของพวกคุณ
    ผมเข้าใจว่าบอร์ดทุกบอร์ดใน rcweb ทุก ๆ คนสามารถแวะเข้ามาเยี่ยมชมกันได้
    ถ้าต้องการความเป็นส่วนตัวกรุณาแจ้งให้ทราบด้วย จะได้ไม่มีเพื่อน ๆ สมาชิก rcweb ท่านอื่นหลงเข้ามาในบอร์ดของพวกคุณอีก
    แล้วกรุณาช่วยใช้ที่คำสุภาพด้วยนะคับ

3. ae100

ae100 New Member Member

1,495
    3
    0
    ใอ้แบงค์...................มีคนว่ามิงอ่ะ

4. BaNk_DnA

BaNk_DnA New Member Member

33
    1
    0
    อ้าาว งานเข้าแล้วไง

คือ เวป rc เนี่ยใครก้อเข้าได้ครับ แต่รบกวนช่วยใช้คำสุภาพ เหมือนกันนะครับ และก้อรบกวนให้เกียรติ สุภาพสตรีด้วย จะมาเขียน ขมง ขมิบไรเนี่ย มันดูไม่เข้าท่า แถมยังหยาบกว่าที่ผมเขียนอีก ครับ

ปล. ถ้าจะบอกว่ารู้จักกันกะน้องเค้า เข้าใจนะว่ารู้จัก แต่คนที่จะเสียคือน้องเค้าครับ

เปนไงกุเขียนสุภาพมะ ที่สุดในชีวิตแระนะ

เออ ไอ้คิด เมิงจะลบกระทู้ทำไมวะ แค่เด็กเค้ามาเล่นกัน บ้าป่าววะ

5. TK RACING

TK RACING New Member Moderator

1,163
    8
    0
    ตกลงว่าม่ายมีอะไรนะครับ เข้าใจผิดกานนิดหน่อยงับ

6. tu_dna09

tu_dna09 New Member Member

711
    2
    0
    เฮ้อ แล้วไปปป

7. ae100

1,495
    3
    0
    นึกว่าจะมีเรื่องสะแล้ว

8. BaNk_DnA

33
    1
    0
    กุจะเตะ พวกเมิงนี่แระ แสสสสส

แมะ ทำเปนคนดี

9. l*oo*k_mu_noy

l*oo*k_mu_noy New Member Member

348
    2
    0
    :snow::snow::snow:

10. JAZZza

JAZZza New Member Racer

2,393
    18
    0
    คุณคงเข้าใจอะไรผิดแร้วร่ะ
    สุภาพสตรีเป็นเพศแม่ผมให้เกียรติแน่นอนคับ
    ส่วนผมกับน้องซีสนิทกันมาก มากจนสามารถเล่นหัวเล่นหาง แซวกันแรง ๆ ได้
    แต่ถ้าคำพูดนั้นทำให้พวกคุณเข้าใจผิด เพราะว่าเป็นห่วงน้องเค้า ผมก้อขออภัยด้วยนะคับ

11. oat_dna

oat_dna Active Member Moderator

2,715
    8
    38
    เป็นอันว่าเข้าใจผิดกันไปละกัน
    อันที่จิงป่มก้อ เข้าใจผิดด้วย ป่มถึงถามว่า รู้จักกันรึป่าว
    แต่ในเมื่อ ทั้งคู่รู้จักกัน ก้อเป็นอันว่าโอเค ทางคุณ ก้อต้องเข้าใจทางเราด้วยเหมือนกันนะครับ
    เพราะทางเห็น กระทู้ที่โพสมา เป็นใครก้อเข้าใจ ผิดเป็นธรรมดา

ยังไง ก้อดีๆกันไว้ คนดอนเมือง เหมือนกัน
    ว่าแต่คุณ JAZZza อยู่ดอนเมือง แถวไหนอ่ะคับ
    เวลาเจอกันจะได้ทัก กันถูก ป่มอยู่ศิริสุขอ่ะ เคยเห็นป่มบ้างป่ะ ....:D
    ป่มเป็นคนดีมานานแล้ว ไม่รู้หรอ คู๊ณณณณณณณ..............อิอิ
    คุณหนู นิ่งเงียบเลยนะ

12. tu_dna09

711
    2
    0
    โปรดอย่าเข้าใจฉันผิด อย่าเข้าใจฉันผิด

ฉันคิดอะไรๆๆไม่ต่างจากเธอเหมือนกัน

ต่างคนต่างไม่รู้ ถือว่าไม่ผิดละกัน คุณก็อยู่ดอนเมืองเหมือนกัน ยังไงก็รักกันไว้ดีก่าเน้อออ

อยากอยู่แบบ สบายๆอ่ะนะ

13. TK RACING

TK RACING New Member Moderator

1,163
    8
    0
    เอาเป็นว่าเข้าใจและรับทราบนะครับ มีใครมีข้อสงสัยอะไรอีกมั้ยครับ

14. ae100

1,495
    3
    0
    มีดีป่าวหว่า.........................อิอิ

15. tu_dna09

711
    2
    0

ไรของมึงวะห้อย

16. l*oo*k_mu_noy

348
    2
    0

นู๋ไม่ได้เงียบสักหน่อย

เค้าเรียกว่ามองดูอยู่ห่างๆ

ด้วยความเปงห่วงค่ะ ^^

แบบว่าไม่รู้จะพูดไรอ่ะ

พูดไม่ออก...

แต่ก็ขอบคุณนะค่ะ :D

17. TK RACING

1,163
    8
    0
    `ตรงที่บอกว่าเมิงเป็นคนดีอ่ะ ด๊อย
    กุ รู้สึก ตะหงิด ไงไม่รู้ว่ะ ก๊ากกกก

18. BaNk_DnA

33
    1
    0
    แมะ ยังจะมาปากดีอีก

19. tu_dna09

711
    2
    0
    อืมมมม

ปากดีจิงๆ

20. l*oo*k_mu_noy

348
    2
    0
    :kiss::kiss::kiss:

21. ae100

1,495
    3
    0
  22. oat_dna

oat_dna Active Member Moderator

2,715
    8
    38
    เป็นคนดี ที่โลกลืม

23. TK RACING

1,163
    8
    0
    โลกไม่ได้ลืม แต่โลกไม่มี

24. ae100

1,495
    3
    0
  25. tu_dna09

711
    2
    0
    ไรว้า

26. ae100

1,495
    3
    0
    ไม่รู้เหมือนกันหวะ

27. P@e_dN@_11

P@e_dN@_11 New Member Member

411
    1
    0
    ไม่ฮา พาเครียดนะเนี่ย

28. ae100

1,495
    3
    0
    อืม..................

29. oat_dna

2,715
    8
    38
    ยังไม่ชินอีกไง

30. ae100

1,495
    3
    0
    ชินเรื่องรัยหรอ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้