หลังคาซันลูปเปิดไม่ได้

การสนทนาใน 'Evolution Thailand' เริ่มโดย daisuke, 5 กุมภาพันธ์ 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. daisuke

daisuke New Member Member

77
    0
    0
    ไม่ทราบว่ามันมีฟิวหรือป่าวจะได้ลองเช็คดูก่อน

หรือว่าพี่ๆท่านใดรู้จักร้านซ่อมรบกวนขอเบอร์กับที่อยู่ของร้านหน่อยครับ

รถอีโว6 นะครับ

2. KaMmY~*

KaMmY~* New Member Member

557
    16
    0
    ของผมเคยเป็นครับ อยู่ๆก็กดเปิดปิด กระดก อะไรไม่ได้เรย พอไปให้ช่างดู เค้าบอกว่าสายไฟขาดใน ตัดต่อใหม่ ก็ใช้ได้ปกติ ค่าเสียเวลา 100 เดียว :D:D:D

3. daisuke

77
    0
    0

ช่วยแนะนำร้านหน่อยได้ไหมครับ

4. Tronado

Tronado New Member Member

15
    0
    0
    ลองติดต่อ พี่หม่อม Pro Cars ครับ เบอร์ 02944 4844 / มือถือ 08 3299 5045 ร้านอยู่แถวรามอินทรา 40 ก่อนสนามไดร์ฟกอล์ฟ

ของผม โว 4 ไม่เคยเปิดได้ตั้งแต่ซื้อต่อ เจ้าของเดิมมา ไปหาพี่เค้า ซ่อมกล่องซันรูฟให้ครับ ค่าเสียเวลา 400 ลองดูนะครับ
    พี่เค้าเก่ง และก็นิสัยดีด้วย

5. daisuke

77
    0
    0

ขอบคุณครับแล้วจะลองโทรไปดู

6. daisuke

77
    0
    0
    โทรไปแล้วไม่ติดอะครับ มีเบอร์อื่นอีกไหมครับ

หรือใครมีที่อื่นแนะนำก็เชิญเลยนะครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้