HBD มอยโอ๊ต และ มนุษย์เกลือ 5กุมภา

การสนทนาใน 'EK Group' เริ่มโดย mo_mo, 5 กุมภาพันธ์ 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. So_EK

So_EK New Member VIP

4,677
    245
    0
    HBD ทั่งคู่คร้าบบบ

แดกเหล้ากันเลิกอ้างฉลองวันเกิดกรูได้แล้วนะครับ

ปล.มันเป็นหน้าที่ของอ้ายโม่จิงๆ

2. RTNET@EK

RTNET@EK Active Member Member

933
    122
    43
    happy birthday ครับ ขอให้มีความสุขเจริญรุ่งเรืองตลอดไปครับ

beer_beer และ OaT_DBS ถูกใจสิ่งนี้
  3. mo_mo

mo_mo New Member Member

1,095
    223
    0
    วันเสาร์นี้ ยังไง ยังไง สู้มั้ย

จัยสู้หรือเปล่า ไหวมั้ย บอกมา

beer_beer และ OaT_DBS ถูกใจสิ่งนี้
  4. Damonz

Damonz New Member Member

81
    13
    0
    HBD​

สุขภาพแข็งแรงนะครับ

OaT_DBS ถูกใจสิ่งนี้
  5. ChaiZa_kku

ChaiZa_kku New Member Member

21
    3
    0
    สุขสันวันเกิดทั้ง 2 คน ด้วยนะคับ

OaT_DBS ถูกใจสิ่งนี้
  6. ka8506

ka8506 New Member Member

408
    136
    0
    Happy BirthDay มีความสุข ความเจริญ สุขภาพแข็งแรง รวยๆด้วยนะน้องชาย...

7. OaT_DBS

OaT_DBS New Member Moderator

538
    170
    0
    ขอขอบคุณสำหรับคำอวยพรจากทุกๆท่านนะครับ
    และขอให้ทุกท่านได้รับพรดีๆนี้กลับไปด้วยเช่นกัน
    ผมสัญญาว่าจะเป็นคนดี ดูแลบอร์ดให้สงบสุขอย่างเป็นธรรม
    ขอบคุณมากเลยครับ

8. mo_mo

1,095
    223
    0
    เด๋วเย็นนี้เจอกัน ซ้อม ซ้อม แล้วก็ซ้อม

9. itkuji

itkuji New Member Member

267
    40
    0
    HBD พี่โอ๊ต และ พี่ต้อง คับ ให้มีความสุขมากๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

beer_beer ถูกใจสิ่งนี้
  10. So_EK

4,677
    245
    0
    แน่จิงเมิงแดกยาวให้ถึงเย็นวันอาทิตย์เลยสิได้เจอกรูแน่

11. <?:=B?@T=:?>

<?:=B?@T=:?> New Member Member

642
    133
    0
    HBD คับ ขอให้มีความสุขมากๆนะคับผม :D

12. ฉลองวันเกิดให้สนุกสนาน มีความสุขมากมายนะครับทั้งโอ๊ต และต้อง

งานนี้สงสัยเหล้า เบียร์ เพียบ

13. NENG_VTEC

NENG_VTEC New Member Member

526
    31
    0
    HBD ขอให้มั่งมีทั้งเงินทองและความสุข

14. karunyoo_EK

karunyoo_EK New Member Member

167
    21
    0
    HBD นะครับ
    แม้จะไม่ได้รู้จักอย่างเป็นทางการ
    แต่รถทั้ง 2 ท่านก็เป็นแนวทางในการแต่งของผมครับ
    มีความสุขมากๆนะครับ
    Meeting หน้าเอาไว้เจอกันนะครับ

15. TankEk

TankEk New Member Member

6,091
    562
    0
    HBD คับ มีความสุขมากๆนะคับ

16. EK@SRN

EK@SRN New Member Member

383
    6
    0
    HBD ขอให้โชคดี ขอให้มีสุข ขอให้ไร้ทุกข์ สุขภาพแข็งแรงคับ

17. k_crevice

k_crevice New Member Member

442
    77
    0
    มาช้าอีกละตู HBD ครับ เพื่อนๆทั้ง 2 ท่าน ว่าแต่วันนี้แมทใหญ่หรือเล็กกันละ อิอิ

beer_beer และ bigeyes96 ถูกใจสิ่งนี้
  18. tonpai

tonpai New Member Member

277
    37
    0
    HBD ครับพี่ มีความสุขมากๆครับ

19. EK_limited

EK_limited New Member Member

890
    156
    0
    HBD น้องทั้งสองนะครับ ขอให้มีความสุขมากๆ และประสพความ
    สำเร็จในหน้าที่การงาน เป็นคนดีของสังคมนะครับ

beer_beer และ bigeyes96 ถูกใจสิ่งนี้
  20. munarok

munarok New Member Member

369
    40
    0
    สุขสันต์วันเกิดทั้งคุณโอ๊ตและคุณต้อมนะครับ
    ขอให้มีตวามสุขกันมากๆๆๆๆๆๆนะครับ

21. ari

ari New Member Member

670
    185
    0
    HBD. ทั้ง 2 ท่านเลยนะคะ มีความสุขมากๆรถสวยๆแรงๆค่ะ:D

22. mo_mo

1,095
    223
    0
    ไม่มา"ลูกเต่า"

23. Dear To Mana

Dear To Mana New Member Member

94
    115
    0
    ขอให้มีฟามสุขก๊าบ

24. birdsum

birdsum Active Member Member

420
    36
    28
    HBD ขอให้มีความสุขมากๆครับ

25. iodineman

iodineman New Member Member

186
    107
    0
    ขอบคุณ นะครับทุกคนขอให้พรกลับไปหาทุกๆๆคน ถ้วนหน้าเลยครับ
    ป.ล. พี่โส ฉลองวันเกิดให้ผม จน อ๊วกเลย อ่ะ

26. kungking5

kungking5 New Member Moderator

1,661
    287
    0
    ฺHBD โอ๊ต ต้อง

มีความสุขมาก ๆ ขอให้ประสบความสำเร็จในทุก ๆ ด้าน

เสาร์นี้ เจอกัน บ้านขิง

27. Tao_96

Tao_96 New Member VIP

1,297
    79
    0
    ขอให้มีความสุขมากๆนะครับ ทั้งสองคนเลย....

28. So_EK

4,677
    245
    0
    อ้าวเห้ยรูปคุ้นๆว่ะ หน้าร้านลาบเป็ดนี้เมื่อเร็วๆนี้นี่หว่า แต่ไม่ใช่อ๊วกกรุแน่ๆ

29. somyuen

somyuen New Member Member

55
    11
    0
    HBD น้องโอ็ตและน้องต้อง

30. flukoda

flukoda New Member Member

391
    28
    0
    ขอให้มีความสุขมาก ๆ นะครับ คิดสิ่งได้ก็ขอให้สมหวังครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้