HBD มอยโอ๊ต และ มนุษย์เกลือ 5กุมภา

การสนทนาใน 'EK Group' เริ่มโดย mo_mo, 5 กุมภาพันธ์ 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. mo_mo

mo_mo New Member Member

1,095
    223
    0
    HBD OaT_DBS และ Iodineman

ขอให้ทั้งคู่ครองรักกันยาวๆนะครับ

2. T@O

T@O New Member Member

871
    110
    0
    HBD มีความสุข ทั้งคู่เลยนะครับ
    สุขภาพร่างกายแข็งแรง นะ

OaT_DBS ถูกใจสิ่งนี้
  3. Oakz

Oakz New Member Member

284
    20
    0
    HBD มีความสุขมากๆๆน๊ะครับ

4. millinium5755

millinium5755 New Member Member

190
    91
    0
    ขอให้รักกันตลอดไป เอ้ย:Dไม่ใช่
    มีความสุขมากๆ สุขภาพแข็งแรง พบแต่สิ่งดีๆด้วยกันทั้งคู่นะคะ

5. EK แปดริ้ว

EK แปดริ้ว New Member Member

484
    74
    0
    สุขสันต์วันเกิดครับ ขอให้มีความสุขยิ่งๆขึ้นไป

6. louismax

louismax New Member Member

432
    78
    0
    HBD คับ

7. woon_why

woon_why Member Member

274
    20
    18
    ขอให้มีทุกอย่างเพียบพร้อม

มีผู้หญิงห้อมล้อม...หัวใจสดใส

พ้นทุกข์ พ้นโศก พ้นโรค พ้นภัย

แต่ จำไว้ ……

ไม่มีพรใด สำเร็จได้

หากไม่ พยายาม และลงมือ

Happy Birthday…

8. chao_ek

chao_ek New Member Member

160
    77
    0
    hbd ทั้งสองคนเลย
    แข็งแรง และมีความสุขมากๆครับ

9. bigeyes96

bigeyes96 New Member VIP

616
    246
    0
    Happy Birthday คับ โอ๊ต VS ต้อง
    ขอให้น้องทั้งสองเจริญงอกงามในชีวิต
    เติบโตขึ้นมาอย่างมีคุณภาพ และประสบความสำเร็จ
    ในทุกๆสิ่งทุกๆอย่างที่น้องทั้งสองตั้งใจนะคับ
    ขอพระเจ้าอวยพรคับ

10. Nucawa

Nucawa New Member Member

542
    88
    0
    สุขสันต์วันเกิดค๊าบ....

11. pop96

pop96 New Member Member

825
    68
    0
    happy birthday ครับ

มีความสุขมากๆ นะครับ

12. EK Estimate Jai

EK Estimate Jai New Member Member

217
    1
    0
    มีความสุขมากๆนะคับ ทั้งโอ๊ตและต้อง ถึงแม้ว่าเราจะไม่ค่อยสนิทกัน แต่ก็เคยร่วมวงดื่มกันมา ยังไงเสาร์จะไปร่วมวง และอวยพรอีกทีนะคับ

13. --JZ--

--JZ-- New Member Member

394
    93
    0
    HBD ทั้งเพ่โอ๊ต และเพ่ต้อง ครับ

มีความสุขมากๆ ไม่เจ็บ ไม่จนนะค้าบบบ :D:D

14. beer_beer

beer_beer New Member Member

225
    56
    0
    HBD น้องทั้งสองนะครับ ขอให้มีแต่ความสุขเข้ามาในชีวิตนะครับ :)

birdsum และ OaT_DBS ถูกใจสิ่งนี้
  15. JaCk_SiR

JaCk_SiR New Member VIP

680
    86
    0
    ขอให้มีความสุขกานมากๆๆ ทั้งคู่เลย นะ ครับ

16. tamazung

tamazung New Member Member

1,024
    197
    0
    อ้าวทั้งคู่นี่มันน้องรักผมเลยนี่หว่า HBD คร้าบบบบบคุณน้องชาย
    มาๆๆๆๆๆๆ มารับของขวัญจากเฮียได้เลย คิคิคิ:D

beer_beer และ OaT_DBS ถูกใจสิ่งนี้
  17. vnom

vnom Member Member

115
    19
    18
    สุขสันต์วันเกิดครับ ขอให้มีความสุขทั้ง 2 ทั่นนะครับ

18. Ahtrun_Sala

Ahtrun_Sala New Member Member

740
    270
    0
    ขอให้มีความสุขมากๆ ครับ

beer_beer และ OaT_DBS ถูกใจสิ่งนี้
  19. zeraph

zeraph New Member Member

734
    32
    0
  20. ก๊วยเจ๋ง@ASIMO

ก๊วยเจ๋ง@ASIMO New Member Moderator

833
    158
    0
    มีความสุข มากๆเลยยนะเว่ยทั้ง ต้อง ทั้งเจ้าโอ๊ต ขอให้มีแต่สิ่งดีๆผ่านเข้ามาในชีวิต ตั้งใจทำงาน เป็นคนดีของประเทศชาติ.. ไม่สร้างความเดือดร้อนให้ตนเองและผู้อื่น.. มีความกตัญญูต่อบุพการีและผู้มีพระคุณ...
    ไม่ยุ่งเกี่ยวกับอบายยมุขทั้งปวง.. ไงขอแสดงความยินดีกับว่าที่บันนนดิดดใหม่ด้วยยเรยละกันนะเว่ย

อ่อ.เรื่องของขวัญจากเฮียยยอ่ะ อย่าลืมมมแบ่งๆกูด้วยยยนะเว่ย คริๆ

21. *+*DOME-VTEC *+*

*+*DOME-VTEC *+* New Member Moderator VIP

2,123
    167
    0
    happy birthday

มีความสุขมากๆๆๆทั้งคู่ เรยคับ

22. x1542

x1542 New Member Moderator

1,252
    156
    0
    เบิร์ดเดย์นะทั้งน้องต้อง( iodeneman) และน้องโอ๊ต (OaT_DBS ) ขอให้มีความสุขมากๆๆทั้งคู่ให้สมกับที่ได้ทำสิ่งดีๆๆไว้นะครับ

23. BoBo_EK

BoBo_EK New Member Member

2,491
    146
    0
    HBD ครับ

24. ApoumEk

ApoumEk New Member Member

68
    10
    0
    HBD ทั้ง2คนครับ ขอให้มีความสุขมากๆ คิดอ่ะไรก็ขอให้สมหวัง รวยๆ รวยๆ สำหรับน้องต้องนี่นิสัยดีมาก ส่วยคุณโอ้ตมิทติ้งครั้งหน้าคงจะได้รู้จักกันครับ

25. link2pik

link2pik New Member Member

356
    222
    0
    ขอ ให้ มีความสุข มากมาย ตลอด ทั้ง ปี ไม่ เจ็บ ไม่ จน ตลอด ทั้ง ปี ครับ

26. tomy>>tec>>

tomy>>tec>> New Member Member

742
    35
    0
    สุขสันต์วันคล้ายวันเกิดนะครับ โอ๊ต กับ ต้อง

พบเจอแต่สิ่งดี ตลอดปี ตลอดไปครับ............

27. Tp

Tp New Member Member

227
    48
    0
    สุขสันต์วันเกิดนะครับ ต้องกะโอ๊ต ขอให้มีความสุขครับ เฮง ๆ
    ไว้ไปร่วมสังสรรค์กันใหม่ :)

28. End

End Active Member Member

525
    39
    28
    Happy Birthday

ขอให้รวย ขอให้รวย แล้วมาแบ่งกันใช้ด้วย เอิ๊กๆ :D:D

29. musachi

musachi New Member VIP

2,336
    264
    0
    HBD ที่แสนน่ารักทั้งสอง คน ด้วย ค๊าบ

30. MugenTypeR

MugenTypeR New Member Member

1,531
    152
    0
    HBD ครับผม :)

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้