ฝากเตือนเพื่อนด้วยความเป็นห่วงนะครับ

การสนทนาใน 'Racing Forum (Cars Forum)' เริ่มโดย ข้อKing, 5 กุมภาพันธ์ 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. NIIGATA

NIIGATA New Member VIP

1,557
    35
    0
    ขับรถกันก็ใจเย็นๆกันหน่อยนะคับ ขับขี่ปลอดภัยทุกๆท่านคับ..

2. @simoto2005

@simoto2005 New Member Member

306
    2
    0
    ใช้ถนนเส้นนี้เกือบทุกวันครับ พื้นถนนเรียบ และค่อนข้างโล่ง รถขับกันมาเร็ว เจอคนข้ามตัดหน้าอยู่บ่อยๆ บางทีมองแทบไม่เห็นเพราะมันมืดมากในบางช่วง ระมัดระวังกันบ้างก็ดีครับ ดึกๆรถซิ่งก็มีเยอะ ปล.ขากลับบ้านขับผ่านร้านทีไรต้องเหลือบมองทุกที รถสวยๆเยอะครับ

3. teerapong001

teerapong001 Member Member

214
    20
    18
    ขอบคุณคับผมลงข่าวก็บ่อยเส้นนี้แต่ก็ยังเหมือนเดิม

4. nitarn

nitarn Well-Known Member Member

2,398
    41
    48
    ถนนมันน่าขับด้วยแหละครับ...
    เฮ้อ..

ระมัดระวังกันนิดครับ

5. Panaejorn

Panaejorn Member Member

150
    5
    18
    ผมเสียวเด็กแว๊น มากกว่า

6. Hang@HLc

Hang@HLc New Member Member

3,018
    51
    0
    ถนนเส้นนี้ลื่นมากครับ

ระวังกันหน่อยครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้