๑๑ นอกรอบพระราม2 บ้างนะครับ ๑๑

การสนทนาใน 'Civic ES Group' เริ่มโดย Tu_Ut, 5 กุมภาพันธ์ 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Tu_Ut

Tu_Ut New Member Member

303
    26
    0
    นอกรอบพระราม2 บ้างนะครับ
    สถานที่ ร้านอาหารให้ความรัก ตรงถนนอักษะ
    วันศุกร์ที่ 6 กุมภา นี้
    เวลา 16.30 น.

พบปะพูดคุย ทานอาหาร + ถ่ายรูป ถ้าใครว่างก็ขอเชิญนะครับ

เดี๋ยวแผนที่ ต้องรอพี่ต้นมา UPdate อีกที

แล้วพอดีผมต้องทำ Project หนังสือรถส่งอาจารย์ เลยขอถ่ายรถพี่ๆ ที่มาลงหนังสือของผมด้วยนะ
    ทำประมาณนี้อ่ะครับ อันนี้ได้นายแบบมาเป็นรถพี่บิค

2. boy_rx_7887

boy_rx_7887 New Member Member

742
    86
    0
    ชอบหนังสืออ่ะตู้สวยดี

3. Tu_Ut

303
    26
    0
    :D ขอบคุณครับพี่บอย

อยากได้ ชาว ES มาลงจัง:eek:

4. TON_MK3

TON_MK3 New Member Member

423
    28
    0
    แผนที่...............

5. Tu_Ut

303
    26
    0
< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้